• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Những bộ Fonts tuyệt vời nhất dành cho S60v2 !!!

Mjnhvu

Posted via Mobile Device
Trời ! Mình đã zoom lên rất nhiều rồi mà còn đau hết mắt mới đọc được.Nếu cho nhỏ nữa thì phải dùng kính núp mới đọc được mất.
Posted via Mobile Device
hjx anh dqs chua giúp em ak.Lau thé anh

jeffer2

anh sự cho em xin font cho N70,font chữ thường, đọc đc tiếng TQ,mấy thanh công cụ như Gallerry, Menu, Camera... thì là font bay bướm, mà anh nén lại nhẹ chút thui nhé.
Thank!

caokhanhht

A ơi cho e hỏi. E dùng font Nokia sans mod da ngon ngu.sis. Dùng rất tốt nhưng có 1 nhược điểm là không thể nào vào nổi operamini 4.2. Cứ vào là bị đơ. Chỉ có mỗi cách là tháo pin ra mới hết. Phải xóa font đó đi thì mới chạy đc operamini. Pro nao giúp e với.

Bạn cho hỏi trong hai cái này thì phải cài cái nào để có tiếng việt như trong ảnh

Nice font logo symbol for n70.72.sis
đây là PALATINO LYNOTYPE FONT FOR N70,N72

lecong1978

Bạn cho hỏi trong hai cái này thì phải cài cái nào để có tiếng việt như trong ảnh
Nice font logo symbol for n70.72.sis
đây là PALATINO LYNOTYPE FONT FOR N70,N72
Những bộ font mà DQS up ở đây toàn là font có hiển thị tiếng việt hết đó bạn . Vấn đề còn lại cũa bạn là bạn sài điện thoại nào thì bạn dow bộ font phù hợp với đ. thoại cũa bạn và cái vấn đề thứ 2 là bạn thích nét chữ nào bạn có thể nhìn dc nét chữ vì mỗi bộ font cũa DQS up đều có kèm theo hình nét chữ cũa bộ font đó hết . Nếu bạn đang sài N70 thì bạn có thể quay lại trang 68 cũa chủ đề này lấy bộ font mà DQS tặng mình sài thử . chúc bạn thành công . . Qua đây thì mình cũng xin dc cảm ơn DQS một lần nửa vì em đã dành 1 ít thởi gian quí báo cũa em để làm tặng anh bộ font đẹp này.

Mjnhvu

Posted via Mobile Device
Sao chưa thấy anh dqs post fonts của em lên nhĩ đợi sốt ruột quá hihi

tubagiadinh

Mình cài Font thư pháp os7.8.sis và Tahoma fix bold thu phap for N70 N72 .sis
cái nào khi cài xong khởi động lại máy tới chữ NOKIA là treo máy.Kg biết tại sao vậy các bạn?:((

httronghieu

font nó óanh nhau ý mà
tháo thẻ khởi động lên rồi vào C:/system:/fonts và E:/system:/fonts xóa hết đi cài lại(cài một trong hai bộ font thôi nhé)
nếu cài trên bộ nhớ máy thì chấp nhận *+3+call+power vậy.

canhrungxanh

anh ơi,cái file FontRouter.Dll và FreeType.dll có thể lấy chúng ở đâu nhỉ?anh có thể nói rõ hơn được không ạ.thanks anh nhiều