• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nghe Nhạc Zing mp3 Cho Symbian V1.0

rockman1507

Cho mình hỏi chức năng show lời bài hát ở chỗ nào zậy ? Sao mình tìm kiếm bài hát ko được ! Ai bít chỉ dùm ᓓ cảm ơn nhìu

hantinhtu_baby

pm bằng đt.bjết down.nhưng sever zjtđu chậm tạ lâu.cách thức lằng nhằng tốn thơj jan.
Dù sao cảm ơn bạn nhjều!

Bấm nút thanks ở trên đi!viết bài thanks chẳng ai tin đâu!:D
Sao mình sài hay bị lỗi kết nối quá, hay tại đường truyền nhỉ ?

Chắc tại đường truyền đó bạn!Vào đc lần đầu thì những lần tiếp theo đăng nhập dễ dàng hơn đó!
Cho mình hỏi chức năng show lời bài hát ở chỗ nào zậy ? Sao mình tìm kiếm bài hát ko được ! Ai bít chỉ dùm ᓓ cảm ơn nhìu

Xài bản java đi bạn!
wgz ko hổ trợ show lyric đâu!

LastKnight

đã test với bé 5800 của mình,dùng wifi,load nhạc chỉ 1-2s :D kô bị giựt,nhìn màn hình cũng pro lắm :x lên mạng nghe nhạc đc rồi :D

hatranbeclin

đã test với bé 5800 của mình,dùng wifi,load nhạc chỉ 1-2s :D kô bị giựt,nhìn màn hình cũng pro lắm :x lên mạng nghe nhạc đc rồi :D

Bạn load 1 -2 s chứ mình vào nghe nhạc là vào luôn chứ hok có load nữa! hihi vui thôi chứ cái .wgz ngon hơn bản Jave nhiều!

ghost85

Chỗ mình kiếm wifi hơi khó, phải đi tỉnh mới có, nhưng thấy pm hay hay nên cũng đao về lâu lâu nghe cho oai vơi mây thằng bạn, chứ lương còi thế này nghe được mấy bài hát là hết.
Vừa nghe thử 1 bài xong, tốn 230 đ, cũng được, nhưng pm không cho lưu bài hát vào máy nhỉ.

Chỉnh sửa cuối:

rastar

Banned
Mình dùng GPRS 60Mb/ngày của vietnamobile, nghe với phần mềm này phải nói rất là good. Đường truyền lúc nào cũng ok hết (khoảng trên dưới 11Mbps, vậy là tạm chấp nhận được với mạng mới, vả lại nhà mình cũng gần biên giới nữa :D) . Hồi trước dùng bà nội Vịt-teo, sóng GPRS lúc nào cũng chập chờn, lúc vào được lúc không.
Nói chung là phần mềm này quá tuyệt vời. Nghe nhạc miễn chê.

ghost85

minh sai 5530 khong duoc lam sao day
xin chi giao

Mình dùng tốt mà, cũng 5530 nè =D>, dùng bản wgz, bạn dùng bản nào, hay bản CFW của bạn bị lỗi,trước mình dùng bản Sym 3 cài java chỉ chạy được lần đầu, rồi lần sau muốn dùng phải cài lại, jờ dùng Photon chưa thấy lỗi gì.

duvinh

WORKS On MY 5800! Really cool! Cám ơn nhiều! Hình như âm thanh ko được hay cho lắm! :)