• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nghe Nhạc Zing mp3 Cho Symbian V1.0

Trvuphuong

Member
Bác nào xài 3G hay Wifi rùi tex cho ý kiến xem thế nào?

Hèn chi! cafe cafáo gì mà không có Wifi trùi

Mình thì test bằng 3g rùi tốc độ load với phát rất nhanh ko bị giật gì hết mạng 3.5g của metfone
Uh. Ở chỗ khỉ ko ho nỗi gà bị khang tiếng này!buồn như con chuồn , chán còn hơn mẹ con gián nữa!!!!!

vanmailaem

cái nài v3 xài dc hem zạ????
hic em chưa có mon mua con v5
níu xài dc cho v3 thì hay wa':(

bande

mới nghe thử thấy âm thanh cũng tàm tạm. Mình xài 5800 nên nghe nhạc = phần mềm mặc định của máy hay hơn nhiều. Có điều chưa test được cái này có hao tiền hay ko vì nhà mạng dạo này tính tiền oải lắm

hantinhtu_baby

Mình thì test bằng 3g rùi tốc độ load với phát rất nhanh ko bị giật gì hết mạng 3.5g của metfone
Uh. Ở chỗ khỉ ko ho nỗi gà bị khang tiếng này!buồn như con chuồn , chán còn hơn mẹ con gián nữa!!!!!

Buồn nhỉ! Về việtnam đi cho sướng.Chắc ko có đt thì ko biết làm bạn vs ai luôn nhj!
cái nài v3 xài dc hem zạ????
hic em chưa có mon mua con v5
níu xài dc cho v3 thì hay wa':(

Được chứ bạn!
Chờ gì mà ko download nửa.Chạy trên mọi thiết bị hổ trợ java.

bande

tested ... sent 25.12kb / received 873.82kb. nghe bài người dưng ngược lối của PQA. Hic, ko bik bị tính nhiu đây ...

princetq

Bạn nào có điều kiện thì lên ovi store search với từ khóa "zing", rồi cài đặt phần mềm zing mp3 phiên bản chuẩn với giao diện rất đẹp, hỗ trợ tốt và ko có menu rối rắm như bản này. Không hiểu sao lại tồn tại 2 phiên bản zing trên symbian như thế. Nhưng bản trên ovi store có chất lượng rất tuyệt vời tuy vẫn còn một vài khuyết điểm là chưa cho download, không back lại được trang nếu đang nghe mà chuyển trang... nhưng phải nói là rất tuyệt.

*Bạn có thể cài song song cả hai bản zing trên 4rum này và bản trên ovi store dù tên và biểu tượng của chúng hoàn toàn giống nhau. Nhưng giao diện và chức năng bên trong thì lại có khá nhiều sự khác biệt.

Chỉnh sửa cuối:

Trvuphuong

Member
Bạn nào có điều kiện thì lên ovi store search với từ khóa "zing", rồi cài đặt phần mềm zing mp3 phiên bản chuẩn với giao diện rất đẹp, hỗ trợ tốt và ko có menu rối rắm như bản này. Không hiểu sao lại tồn tại 2 phiên bản zing trên symbian như thế. Nhưng bản trên ovi store có chất lượng rất tuyệt vời tuy vẫn còn một vài khuyết điểm là chưa cho download, không back lại được trang nếu đang nghe mà chuyển trang... nhưng phải nói là rất tuyệt.

Nhưng bản trên ovi ko hỗ trợ hiễn thị lời bài hát!

Buồn nhỉ! Về việtnam đi cho sướng.Chắc ko có đt thì ko biết làm bạn vs ai luôn nhj!

Được chứ bạn!
Chờ gì mà ko download nửa.Chạy trên mọi thiết bị hổ trợ java.

Ở đây lâu ngày chắc gống gà công nghiệp quá!hjx

bande

*Bạn có thể cài song song cả hai bản zing trên 4rum này và bản trên ovi store dù tên và biểu tượng của chúng hoàn toàn giống nhau. Nhưng giao diện và chức năng bên trong thì lại có khá nhiều sự khác biệt.

Đúng rồi, bản chính thức down về từ store nghe hay hơn nhiều. Mà lai cho connection = wifi. Chứ ko thi nghe trả tiền chết bỏ luôn. Thanks bro

ngviethoa

Đang tìm, mà 5233 nghe bằng GPRS không biết tốt không đây ?

bây giờ chạy EDGE hết mà các chú.ai dùng GPRS nữa.
cũng dc 2.5G đó

5233 ko có wifi.chán ghê

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

bản trên OVI store nè WGZ cơ đấy
zingmp3.WGZ

Chỉnh sửa cuối:

LastKnight

kaka.tìm bữa h.thì ra nằm ở đây,vấn đề nghe nhạc trên mạng đã đc giải quyết :D wifi thôi,gprs hay 3G thì eo ơi,nghèo mất..Noel vui vẽ anh em nhé....

danghau

kaka.tìm bữa h.thì ra nằm ở đây,vấn đề nghe nhạc trên mạng đã đc giải quyết :D wifi thôi,gprs hay 3G thì eo ơi,nghèo mất..Noel vui vẽ anh em nhé....
Ứng dụng java ma giao diện tốt thật!
Anh em nào muốn nghe chất lượng tốt mà cước phí rẻ thì mua hẳn cái sim 3G của Viettel đó!Nghe 1 bài cở 4-5mb hết có 2-3trăm đồng à!

movado_38

Link die joi pan oi.up len mediafire do.em so nhất xít đu rồi.đu thì nhiều mà đao ko được

hantinhtu_baby

Link die joi pan oi.up len mediafire do.em so nhất xít đu rồi.đu thì nhiều mà đao ko được

Viết TV có dấu nha bạn!
Mình mới check link vẫn download bình thường nha! Tại bạn chưa biết cách download trên zindu ý chứ!
Đợi tý mình bổ sung đính kèm lên #1 nha!

Trvuphuong

Member
Ứng dụng java ma giao diện tốt thật!
Anh em nào muốn nghe chất lượng tốt mà cước phí rẻ thì mua hẳn cái sim 3G của Viettel đó!Nghe 1 bài cở 4-5mb hết có 2-3trăm đồng à!

Sim 3g đó là gói cước gì vậy bác?!!! E là gà công nghiệp, ít tiếp xúc với tg bên ngoài nên hem biết!!!!!

hantinhtu_baby

Đả cập nhật file đính kèm ở #1 quay lại downlod đi bạn!
Sim 3g đó là gói cước gì vậy bác?!!! E là gà công nghiệp, ít tiếp xúc với tg bên ngoài nên hem biết!!!!!

Chắc bạn ấy nhầm.Là sim 3G của vietel dành cho pc. đó!

nttnn175

Dùng cái này nghe nhạc sao rè thế nhỉ? Hay mình chọn nhầm bài chất lượng kém..nhưng bài nào cũng rè...

movado_38

Viết TV có dấu nha bạn!
Mình mới check link vẫn download bình thường nha! Tại bạn chưa biết cách download trên zindu ý chứ!
Đợi tý mình bổ sung đính kèm lên #1 nha!

pm bằng đt.bjết down.nhưng sever zjtđu chậm tạ lâu.cách thức lằng nhằng tốn thơj jan.
Dù sao cảm ơn bạn nhjều!