• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97 RM-505 CFW C6 by Ntv_79 - Nhanh mượt tuyệt vời! [Fullfix 20.03.2011]

kien_hoi

DOWNLOAD N97 CFW C6V20 beta5 by Ntv_79 - Cập nhật bài#21 : Là ở đâu vậy bạn? Mình tìm không thấy đâu hết á. Cho mình xin cái link với.
Thanks!

Bài viết thứ 21 của topic này đó bạn. Nó ở trang 3

Cám ơn bạn nha.

Last edited by a moderator:

Ntv_79

DOWNLOAD N97 CFW C6V20 beta5 by Ntv_79 - Cập nhật bài#21 : Là ở đâu vậy bạn? Mình tìm không thấy đâu hết á. Cho mình xin cái link với.
Thanks!

Bài viết thứ 21 của topic này đó bạn. Nó ở trang 3

Ntv_79

@Ntv_79

Rảnh ko ? Test giùm mình với :)

OK, quăng đây anh em cùng test mà. Binh24 vừa fix bàn phím cứng, anh em nào rảnh test cùng nào! Còn cái FM nữa binh24 bỏ đây anh em test luôn. Các anh em test cùng mới mong nhanh có bản cuối cùng được!!!

handsomedn

OK, quăng đây anh em cùng test mà. Binh24 vừa fix bàn phím cứng, anh em nào rảnh test cùng nào! Còn cái FM nữa binh24 bỏ đây anh em test luôn. Các anh em test cùng mới mong nhanh có bản cuối cùng được!!!

Cho e hỏi, test như thế nào! Bữa trước down cái fix lỗi usbchager về cũng chẳng biết sử dụng sao? Mong các Mod hướng dẫn giùm!

Ntv_79

Cho e hỏi, test như thế nào! Bữa trước down cái fix lỗi usbchager về cũng chẳng biết sử dụng sao? Mong các Mod hướng dẫn giùm!

Bạn dùng Nokia Firmware Editor (có trong các topic Mod, cook) bung file rof2 ra, copy file đính kèm, giải nén, copy vào rof2, repack lại và flash! Nếu chưa biết gì về cook thì đọc thêm các topic hướng dẫn cook nhé!

handsomedn

Đang ở công ty không làm được, tối về em test thử xem sao, em rất kết bản cock này, máy nhanh, mượt và tiết kiệm pin đáng kể

Ntv_79

Đừng ngại test (cook), nhấn Thanks và thảo luận sôi nổi. Có như vậy N97 mới sống lâu và trở thành number1 được! Có vẻ như chúng ta đang đi gần đến đích rồi đó.=D>=D>=D>

Chỉnh sửa cuối:

nxhoang90

cái 97 mình từ khi cook tới h flash k biết bao nhiu lần nữa , hầu như ngày nào cũng test , flash xong là ngồi vọc cho ra lỗi thì sửa xong flash típ :)) cứ thế , sợ die main wa'

Ntv_79

cái 97 mình từ khi cook tới h flash k biết bao nhiu lần nữa , hầu như ngày nào cũng test , flash xong là ngồi vọc cho ra lỗi thì sửa xong flash típ :)) cứ thế , sợ die main wa'

Test gì lâu thế? 4 người down rồi mà chưa ai ý kiến gì nhỉ? Nãy giờ mình đã flash được 3 phát rồi đấy. Thêm cái mod tự xoay phím qwerty nhưng không hay lắm nên làm lại.

nxhoang90

vừa test xong , đã fix ngon rồi , bàn phím n97 mini giờ ấn symbol dc rùi , hehe , thanks pác bình và pác ntv nhá , xoay ngang có lại QWERTY rùi

handsomedn

Ok man! Mình cũng vậy từ khi chạy được bản cock fimware đầu tiên của bác ntv_79 đến giờ không biết mình đã cock đi cock lại em N97 của mình bao nhiêu lần nữa, cock như vậy có khi nào teo main không các bác! Híc...

Ntv_79

Ok man! Mình cũng vậy từ khi chạy được bản cock fimware đầu tiên của bác ntv_79 đến giờ không biết mình đã cock đi cock lại em N97 của mình bao nhiêu lần nữa, cock như vậy có khi nào teo main không các bác! Híc...

Yên tâm làm việc đi! Nếu teo thì mình sẽ teo trước, mình sẽ báo để mọi người dừng lại:D

Ntv_79

Phím đã ổn chưa ? :)

Ổn rồi đấy! Để test thêm có phát sinh lỗi gì nữa không? Các bạn khác cũng thế nhé! Còn trông chờ vào cái FM của binh24 nữa thôi là OK!;;)

Chỉnh sửa cuối:

Ntv_79

Có vẻ êm êm rồi sao anh em đâu mất tiêu hết rồi! Test và phải ý kiến ngay để có gì còn bổ sung, chỉnh sửa, fix lỗi cho bản cuối cùng chứ nhỉ!