• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Một số Font TV + CN cho s60v3 & S60v5

MarkWoong

Thêm 1 font nữa cho anh em , font china thư pháp này bao gồm giản thể và phồn thể , anh em cùng test nha ^^

3.jpactions=o

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?npwfibt8ytrgzd1[/DOWNLOAD]​

font này mình thích lắm nhưng khổ cái là chữ TQ bị thiếu, như chữ 黃 k có, k biết pác có thể thêm vào đầy đủ đc k? vì giờ cũng k bít đã đầy đủ chưa. thanks

MarkWoong

Bác ShenTran có thể giúp mình đổi cái font tiếng việt trong font tiếng hoa này dùm k?(vì trong font tiếng hoa mình kiếm đc thấy nó đầy đủ chữ hơn, nhưng chữ tiếng việt thì hơi bj xấu. Mình có thử change rồi nhưng khi dùng máy hay bị khởi động lại khi sử dụng) http://www.mediafire.com/?6pm0repb2oe8go3 (font Ukai HK)
http://www.mediafire.com/?o5yegnag4nx1ref (còn font này là của bác đó SimplyCN-thu-phap).
Nhờ bác add chữ tiếng việt trong font Simly của bác sang font Ukai HK của mình dùm (font này cũng đã có tiếng việt rồi)
Thanks!

ShenTran

font này mình thích lắm nhưng khổ cái là chữ TQ bị thiếu, như chữ 黃 k có, k biết pác có thể thêm vào đầy đủ đc k? vì giờ cũng k bít đã đầy đủ chưa. thanks
chữ đó là phồn thề mà , còn font của mình là giản thế bạn nhé

MarkWoong

mình gõ theo 倉頡thì ra chữ phồn thể, nhưng gõ theo Pinyin thì ra giản thể. mình copy chữ đó trong máy tính (giản thể) vào vẫn k hiện ra đc. có j bạn edit lại dùm mình cái font ở trên nha. thanks!

duyanh89

các bác ơi cho e hỏi một tí.e đã cài cả FONTROUTER và Font RouterMan nhưng tại sao khi e vào Font RouterMan thì nó cứ báo phải dảm bảo đã cài đầy đủ.e đang dùng e71

AndyCuong

Supper Moderators
các bác ơi cho e hỏi một tí.e đã cài cả FONTROUTER và Font RouterMan nhưng tại sao khi e vào Font RouterMan thì nó cứ báo phải dảm bảo đã cài đầy đủ.e đang dùng e71

bạn phải FontRouter.LT.for.v9.Build20071109 rồi cài fontroutermanv105beta là dùng được àh , máy mình E72 dùng tốt.

duyanh89

bạn phải FontRouter.LT.for.v9.Build20071109 rồi cài fontroutermanv105beta là dùng được àh , máy mình E72 dùng tốt.

e đã cài như thế nhưng vẫn không đc ak.e đã format thẻ nhớ và điện thoại nhưng vẫn như thế.e cài mỗi FONTROUTER rồi cop font vào ổ E:\resources\fonts nhưng restart lại máy vẫn không thay đổi gì.có cách nào khác không hả a

AndyCuong

Supper Moderators
e đã cài như thế nhưng vẫn không đc ak.e đã format thẻ nhớ và điện thoại nhưng vẫn như thế.e cài mỗi FONTROUTER rồi cop font vào ổ E:\resources\fonts nhưng restart lại máy vẫn không thay đổi gì.có cách nào khác không hả a

anh thì copy vào máy , C:/DATA/Fonts
em có thẻ copy vào thẻ nhớ E:/DATA/Fonts

AlyCuong

Active Member

anh thì copy vào máy , C:/DATA/Fonts
em có thẻ copy vào thẻ nhớ E:/DATA/Fonts

Cài FontRouter và FontRouterMan nữa, rồi copy Fiont vào đâu củng dc, vào FontRouterMan chọn đường dẫn nơi chép font > Restart > xong. Ai chưa có thì có thể down FontRouterMan ở dưới, nhớ cài đủ 2 file nhé.

Link Mediafire

Link UpWap

mafi1988

Giúp mình add font cn vào font mặc định của máy với hoặc giống font mặc định của máy cũg đc.cảm ơn nhiều,lúc nào ra mạg mình thanks!

Haydenvoitoi

Em cài mấy fonts trên vào đt nokia n81 xài được hết. Nhưng chữ khó nhìn wa' vì đt vốn nhỏ rồi.
Có pác nào có fonts chữ mặc định của Máy mà có thêm fonts tiếng Trung không?
Vì em vốn xài nhiều ứng dụng của TQ hiện lên toàn ô vuông ---> bực bội.
Em tìm rất nhiều rồi nhưng chỉ thấy có mỗi font chữ của Máy là tuyệt nhất.
Pác nào có cho em xin với nhak !!!

mafi1988

Em cài mấy fonts trên vào đt nokia n81 xài được hết. Nhưng chữ khó nhìn wa' vì đt vốn nhỏ rồi.
Có pác nào có fonts chữ mặc định của Máy mà có thêm fonts tiếng Trung không?
Vì em vốn xài nhiều ứng dụng của TQ hiện lên toàn ô vuông ---> bực bội.
Em tìm rất nhiều rồi nhưng chỉ thấy có mỗi font chữ của Máy là tuyệt nhất.
Pác nào có cho em xin với nhak !!!

Cùg quan điểm với bạn,bác markwoong cho cái font >22mb thì chịu sao đc.ai có thì chia sẻ đi,font của máy + cn nhé.