• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Một số Font TV + CN cho s60v3 & S60v5

AndyCuong

Supper Moderators
Hơ, cho mình hỏi chút. Mình lỡ tay dùng FontRouter chuyển font của máy sang 1 dạng font khác. Nhưng giờ muốn trở về font mặc định thì làm như thế nào nhỉ. Ai biết trả lời giúp nhé. Thank.

xóa phần mềm FontRouter ra là được àh bạn.

hungnguyen07

Chú ý..App FONTROUTER sis của chủ thớt mình down về cài cho e63 không cài được,máy đã hack.Mình đã phải tìm cái khác về cài mới dùng được những fon của bạn ý cho.Anh em nào dùng loại máy như của mình thì lưu ý điểm này,,Down thêm cái của mình phòng khi cái của chủ thớt không cài được.http://www.mediafire.com/download.php?4qz3gsd0ts3sbq7
Nếu không muốn dùng những fon này nữa,chúng ta có thể vào Xplorer/e/resource.Sau đó đổi tên thư mục fonts thành font,rồi vào thư mục font xóa fon đi,khởi động lại máy là ok không nhất thiết phải gỡ FONTROUTER để nếu muốn có thể dùng lại luôn.

ShenTran

Chú ý..App FONTROUTER sis của chủ thớt mình down về cài cho e63 không cài được,máy đã hack.Mình đã phải tìm cái khác về cài mới dùng được những fon của bạn ý cho.Anh em nào dùng loại máy như của mình thì lưu ý điểm này,,Down thêm cái của mình phòng khi cái của chủ thớt không cài được.http://www.mediafire.com/download.php?4qz3gsd0ts3sbq7
Nếu không muốn dùng những fon này nữa,chúng ta có thể vào Xplorer/e/resource.Sau đó đổi tên thư mục fonts thành font,rồi vào thư mục font xóa fon đi,khởi động lại máy là ok không nhất thiết phải gỡ FONTROUTER để nếu muốn có thể dùng lại luôn.

FONTROUTE của mình đã test trên v3 & v5 rồi nên mới post lên bạn nhé , thanks bạn đã đóng góp ý kiến ^^

Leo08

xóa phần mềm FontRouter ra là được àh bạn.

hơ, mình xóa fontrouter rùi nhưng vẫn không đc. chắc do tại copy font đấy vào c:\resoure\fonts. Hic, giờ không xóa được font đó đi. Ai biết làm thế nào chỉ giúp mình với, giờ nhìn cái font ấy ghét quá mà ko làm j đc. *#7370# cũng không được. Chả biết phải làm sao nữa :((

ShenTran

hơ, mình xóa fontrouter rùi nhưng vẫn không đc. chắc do tại copy font đấy vào c:\resoure\fonts. Hic, giờ không xóa được font đó đi. Ai biết làm thế nào chỉ giúp mình với, giờ nhìn cái font ấy ghét quá mà ko làm j đc. *#7370# cũng không được. Chả biết phải làm sao nữa :((

bạn lấy dây cấm trực tiếp lên PC mà xoá đi

synam135

Cho mình hỏi tí, n85 của mình ko hack được thì ko tạo được folder fonts ak?

synam135

bạn tạo folder fonts trên thẻ nhé là ok , N85 firmware mới nhất Hack phone tốt mà bạn.

mình đã tìm khắp diễn đàn rùi mà vẫn ko hack ph0ne cho n85 được, n85 of mình v31.002, nhờ bạn chỉ gjùm mình cách hack em nó qua email synam135@gmail.com. Thanks pạn nhiều
ak mà mình chỉ cần cài fontrounter vào và tạo thư mục fonts ở nơi nào trên thẻ nhớ cũng được ak? Hay fải coppy fonts vào E\resource\fonts. Mình rất muốn cài fonts thứ 2, mong pạn gjúp đỡ

Chỉnh sửa cuối:

ShenTran

mình đã tìm khắp diễn đàn rùi mà vẫn ko hack ph0ne cho n85 được, n85 of mình v31.002, nhờ bạn chỉ gjùm mình cách hack em nó qua email synam135@gmail.com. Thanks pạn nhiều
ak mà mình chỉ cần cài fontrounter vào và tạo thư mục fonts ở nơi nào trên thẻ nhớ cũng được ak? Hay fải coppy fonts vào E\resource\fonts. Mình rất muốn cài fonts thứ 2, mong pạn gjúp đỡ

bạn thử dùng hello ox hack đi LINK , nếu ko dc thì phải hack bằng flash

datvietdatviet

ShenTran ! Dãnh Làm giúp mình 3 f0nt này eng + vie + cn + symbol

Thư Từ

Đính Hôn

Thư Pháp 2
Thanks bạn ! :D

Chỉnh sửa cuối:

synam135

bạn thử dùng hello ox hack đi LINK , nếu ko dc thì phải hack bằng flash

mìh đã dùng helo0x rùj mà vẫ ko được, còn hack bằng flash thì mình ko pít, hjx, mình rất mún càj fonts thư pháp, aj júp mìh với

synam135

Cho mình hỏj tí, gjờ máy of mình chưa hack, mình mún cài fonts thư pháp của bạn thì fải làm ntn? Cài cả 2 cái pm f0ntsrounter đó ha? Cài xog thì coppy fonts vào đâu? Mình đã có file cer và key rùj