• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MÕI TUẦN 1 NHÂN VẬT - TRÒ CHƠI XƯA QUAY LẠI

Kojiro

Super V.I.P
Sorry! các bạn Bình Thuận bị cúp điện nguyên ngày!!!

Cúp đâu mà cúp, mới công tác về nè X-(

Ơ thế bây giờ hỏi mà KJR không trả lời thì tính sao đây hả DL.KJR mà không trả lời được câu hỏi của chị là DL phải chịu trách nhiệm đó nhe ;;)

Câu hỏi của chị ko liên quan đến em nên ko trả lời được >:)

Chị chém anh KJR rùi chiều về anh ấy "đỡ" tiếp ;;)
Em không chịu trách nhiệm khi chị chém mạnh tay rùi rơi đầu chảy máu đâu nhe >:) :))
Tuần sau chị PA có thời gian ko ta, nhờ anh KJR đưa lên thớt chứ nhỉ :))
Nhưng bây giờ cho anh KJR liêu xiêu lun đã :))

1. Anh Kojiro, nếu bây giờ có một người con gái khác, xinh đẹp tuyệt trần, gia đình giàu có, rất hiểu anh, và luôn mang lại cho anh hạnh phúc, nguyện sống chết vì anh, thì anh sẽ làm thế nào ?
2. Anh có thể nói vì sao không ? ;;)

1. Tất nhiên là sẽ chịu người đó rồi vì như em nói thì có lẽ người đó phải là người yêu của anh thì mới đem lại hạnh phúc cho anh chứ :)
2. Ko có trả lời ko nên ko trả lời :))

TruongHan

Super V.I.P
Hết đi nữa rùi anh :) Chém thoải mái, mà chán quá, chẳng có ai chém cả, DL đâu rồi, xem lại chủ đề này nhé >:)

Buồn quá,chém gió chơi,chả ai chém thì mình chém,để lục dao hết >:)

12.Đây là câu hỏi trắc nghiệm ;;) :

Tưởng tượng Anh bị đắm tàu trôi dạt vào 1 hòn đảo hoang,ở đó cả chục năm mà ko có người tới cứu,thành "Rô Bin Xôm" luôn >:)
1 ngày nọ có 2 con tàu đi ngang qua,1 chiếc chở đầy rượu "Hen nét xi" và Xì Gà ;),1 chiếc chở đầy "Gái đẹp" b-)

Hỏi : Anh sẽ lên con tàu nào?Giải thích tại sao? >:)>:)>:)

Kojiro

Super V.I.P
Buồn quá,chém gió chơi,chả ai chém thì mình chém,để lục dao hết >:)

12.Đây là câu hỏi trắc nghiệm ;;) :

Tưởng tượng Anh bị đắm tàu trôi dạt vào 1 hòn đảo hoang,ở đó cả chục năm mà ko có người tới cứu,thành "Rô Bin Xôm" luôn >:)
1 ngày nọ có 2 con tàu đi ngang qua,1 chiếc chở đầy rượu "Hen nét xi" và Xì Gà ;),1 chiếc chở đầy "Gái đẹp" b-)

Hỏi : Anh sẽ lên con tàu nào?Giải thích tại sao? >:)>:)>:)

Thà chết vì "mất sức" chứ ai lại chết vì bia bọt, ung thử phổi chi cho khổ :))

PhuongAnh

Câu hỏi của chị ko liên quan đến em nên ko trả lời được >:)

Ơ thế người yêu em không liên quan đến em thì liên quan đến ai nhỉ :-?. Nếu em chứng minh được là không liên quan đến em thì chị không hỏi nữa.Còn không thì DL hãy để KJR lên bàn chém thêm 1 tuần nữa nhé.Vì tội trả lời không trung thực. >:)

MinhThang

Manager

Ơ thế người yêu em không liên quan đến em thì liên quan đến ai nhỉ :-?. Nếu em chứng minh được là không liên quan đến em thì chị không hỏi nữa.Còn không thì DL hãy để KJR lên bàn chém thêm 1 tuần nữa nhé.Vì tội trả lời không trung thực. >:)

Hôm nào đưa VIP PA lên dĩa Chén bữa cho đã nhỉ.:)):)):))

DreamLand

Chém tiếp thôi anh em ơi , vừa mua dao mới 8-|

1. Câu đố này trên kênh Star Movie :
Một người đàn ông rơi từ tầng 18 xuống , hỏi : Vì sao ông ta không chết mà con gà chết ?

JuRay-Duan

Chém anh Kổi vài phát xem sao :))
1. A định khi nào sẽ cưới ... vợ? đêm tân hôn nếu có 1 vụ kiện cực quan trọng (kiện anh) trên pv cần giải quyết thật nhanh thì a sẽ lên pv hay... =))
2. Theo a rên đời này "quả gì đắng nhất" ??
Câu 2 tự nghĩ ra, chỉ đố cho vui, a trả lời kô đc thì... để sang tuần sau chém người khác tiếp.. =))

Kojiro

Super V.I.P
Chém tiếp thôi anh em ơi , vừa mua dao mới 8-|

1. Câu đố này trên kênh Star Movie :
Một người đàn ông rơi từ tầng 18 xuống , hỏi : Vì sao ông ta không chết mà con gà chết ?

Chẳng biết vì sao ổng ko chết nhưng con gà hình như chẳng liên quan gì đến đây cả :))

Chém anh Kổi vài phát xem sao :))
1. A định khi nào sẽ cưới ... vợ? đêm tân hôn nếu có 1 vụ kiện cực quan trọng (kiện anh) trên pv cần giải quyết thật nhanh thì a sẽ lên pv hay... =))
2. Theo a rên đời này "quả gì đắng nhất" ??
Câu 2 tự nghĩ ra, chỉ đố cho vui, a trả lời kô đc thì... để sang tuần sau chém người khác tiếp.. =))

Trả lời nè:
1. Chắc chắn trong ngày trọng đại đó sẽ ko online và như thế thì ko biết, ko biết thì để khi nào online thì xử lý sau :)
2. Dành câu này cho người sau :D

DreamLand

b-)Bà con vào chém đi nào ^^
Để lâu Dao không bén nữa đâu >:)

1. Anh KJR có mục tiêu và lý tưởng nào trong cuộc sống không (hiện tại và tương lai) ?
  2. Anh nghĩ gì khi anh bị ai đó lừa dối ?
  3. Khi một người anh yêu quý,nể phục và tin tưởng nhưng bỗng dưng người ta lại thay đổi hoàn toàn và trở thành kẻ thù của anh, thì anh sẽ làm thế nào ?
  4. Khi anh hết đam mê về Điện thoại thì đam mê thứ 2 của anh là gì ?
  5. Và tuần tiếp theo anh mời ai lên Thớt ?>:):))

Kojiro

Super V.I.P
b-)Bà con vào chém đi nào ^^
Để lâu Dao không bén nữa đâu >:)

1. Anh KJR có mục tiêu và lý tưởng nào trong cuộc sống không (hiện tại và tương lai) ?
  2. Anh nghĩ gì khi anh bị ai đó lừa dối ?
  3. Khi một người anh yêu quý,nể phục và tin tưởng nhưng bỗng dưng người ta lại thay đổi hoàn toàn và trở thành kẻ thù của anh, thì anh sẽ làm thế nào ?
  4. Khi anh hết đam mê về Điện thoại thì đam mê thứ 2 của anh là gì ?
  5. Và tuần tiếp theo anh mời ai lên Thớt ?>:):))

1. Mục tiêu, lý tưởng chắc chắn là có rồi, nhưng nói public kiểu này ko được, em thông cảm nhé :)
2. Nghĩ gì nữa bây giờ, thất vọng to lớn chứ sao :(
3. Người này a cũng gặp rồi dù chỉ là yêu quí, tin tưởng chứ chưa đáng để nể :) Làm thế nào giờ, người ta sao mình vậy, 2 chiến tuyến thôi :D
4. Đam mê điện thoại chưa biết chừng nào hết sao mà đoán được cái tiếp theo, nhưng anh nghĩ anh chỉ có 1 đam mê thôi, vẫn là điện thoại nhưng có thể lại là 1 hệ điều hành khác chẳng hạn :)) (Sym để lại cho ai ta :-??)
5. Chắc là em ;;)

DreamLand

4. Đam mê điện thoại chưa biết chừng nào hết sao mà đoán được cái tiếp theo, nhưng anh nghĩ anh chỉ có 1 đam mê thôi, vẫn là điện thoại nhưng có thể lại là 1 hệ điều hành khác chẳng hạn :)) (Sym để lại cho ai ta :-??)
5. Chắc là em ;;)
Câu số 4: Để lại cho em :))
Câu số 5: Em lên đúng tuần đầu tiên gòy, nên phải nhường người khác thui anh ơi :D

JongZiZi

Thiệt là chán. Hỏi thế cũng hỏi. Nghe mình hỏi nè. Một câu đơn giản: NHẬU KHÔNG ? :))