• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MÕI TUẦN 1 NHÂN VẬT - TRÒ CHƠI XƯA QUAY LẠI

Kojiro

Super V.I.P
Nhất vợ nhì trời mà nói chuyện lạ.
Anh ơi tắt điện vô ngủ. anh ơi vô em bảo cái này, anh ơi đấm lưng cho em... co giò chạy không kịp bây giờ chứ ở đó mà nói dóc.=))=))=))

Anh chưa vợ nên câu này ko thực tế nên ko sợ :)) Chú Quang nói câu này còn suy nghĩ lại :))

>:) Em vừa mua con Dao ngon lắm =)) Thử lửa :D
1. Đã bao giờ anh yếu đuối trước ai đó chưa nhỉ ? :D
2. Phải lựa chọn giữa hạnh phúc thực tại và hạnh phúc trên PV , anh sẽ chọn kiểu hạnh phúc nào :O
3. Trong tương lai không còn xa nữa , anh có dự tính cho "Kojiro con" tiếp tục cùng anh trên con đường Sym , hay chỉ mua cho nó cái cỡ như HD2 rùi bảo nó xài chứ ko cho nó vọc (vọc là ghiền à) >:)
4. Mọi người đang chém với vận tốc nhanh và chém rất mạnh, điều đó có ảnh hưởng như thế nào tới tâm lý của anh ?
5. Anh có ưu điểm "nhớ lâu và thù dai" ko ? Cán bộ cấp cao hay vậy lắm nha =))

Chú dụ a vào đây rồi chú xử a luôn, lần sau đừng hòng nhé :D
1. Yếu đuối có nhiều kiểu nhiều dạng, ai đó thì có nam có nữ. Nói chung làm Nhà nước mà làm lính thì yếu đuối trước khối người :))
2. Câu này ko chọn được vì nó sẽ chẳng xảy ra đâu :D Nhưng nếu được chọn thì có lẽ phải đời thật thôi em, ai nó PV là dóc =))
3. tùy tình hình thôi em, a ko ép cũng chẳng can làm gì, có điều kiện thì cứ đam mê, thà mê PV còn hơn mấy cái tệ nạn xã hội, đúng ko ;;)
4. Anh cũng bình thường thôi em, vui là chính mà :)
5. Cái ưu điểm lớn nhất của anh là thù dai đó :D Còn nhớ ko được lâu lắm. Câu "Cán bộ cấp cao hay vậy lắm nha" em nên suy nghĩ kỹ trước khi post vì như thế là suy nghĩ lệch lạc, em cũng là điều hành viên, cũng cấp cao chứ ko phải thường đâu :|

Cho chị xin lý lịch trích ngang của bạn gái em cái nào (số điện thoại di động và nhà riêng,ảnh....) ;;)

Hỏi thế đố mà dám trả lời chị à :)) Ko up ảnh vì như thế ai ghét em sẽ bình lụng ko hay, số điện thoại thì mấy đại ca chơi trò nhá máy, địa chỉ nhà riêng thì có ai ở Phan Thiết đâu mà xin làm gì... >:)

NguyenTu

Super V.I.P
chém cái nào

sao mi béo thế? ăn hết của bạn gái hả?

- Nếu cần phải lựa chọn, giữa PV và bạn gái, mi chọn cái chi???

BuuPhucCT

Well-Known Member
Tình hình là lão Kổi giấu hình mình ghê quá. Không biết mặt thì sau này có dịp gặp nhau làm sao biết mà giao lưu.
Cho xin 500 đồng hình đi Lâm.:):)

PhuongAnh

Hỏi thế đố mà dám trả lời chị à :)) Ko up ảnh vì như thế ai ghét em sẽ bình lụng ko hay, số điện thoại thì mấy đại ca chơi trò nhá máy, địa chỉ nhà riêng thì có ai ở Phan Thiết đâu mà xin làm gì... >:)

Ơ thế không trả lời được trong này thì cũng phải PM hoặc YM chứ nhỉ ;;).Mà toàn người lịch sự ai lai chơi trò nháy máy vớ vẩn kia chứ.:D

PhuongAnh

Tình hình là lão Kổi giấu hình mình ghê quá. Không biết mặt thì sau này có dịp gặp nhau làm sao biết mà giao lưu.

Ai hoành tráng nhất chính là hắn ta =))

BuuPhucCT

Well-Known Member
Bình thường Kổi uống bao nhiêu bia thì xỉn? Hôm bữa SN thấy nhậu quá trời.:)

NhatToai

Super V.I.P
Thấy nhiều ACE tấn công dữ dằn và tới tấp quá nên anh chỉ hỏi Kojiro một câu thoai.
Sau khi cưới vợ,lúc đi làm thì cứ việc online thoải mái tùy công việc.
Nhưng về đến nhà mà cứ đêm đêm vào PV thế này thì trước sau gì(mà sẽ sớm thôi !)cũng bị vợ cằn nhằn.
Nếu như cô ấy phán:
Tui hỏi ông cưới tui hay cái máy tính?
thì trả lời sao cho êm để lại tiếp tục với niềm đam mê này vậy.

MinhThang

Manager
Ơ thế không trả lời được trong này thì cũng phải PM hoặc YM chứ nhỉ ;;).Mà toàn người lịch sự ai lai chơi trò nháy máy vớ vẩn kia chứ.:D

Hình như KJR xem anh mình là người không đàng hoàng phải không em? Anh mà lên thớt kiểu này ai hỏi gì cũng khai, thế mới gọi là anh hùng chứ, lâu cái số ĐT bạn gái mà cũng không dám cho, chẳng lẽ anh ở Bình Định mà hớt tay trên được của chú nó à. Bực quá Phuơng Anh ới. Thôi em cho anh cái số ĐT của em lên đây cho anh cũng được, khuya khuya buồn anh em mình tâm sự cho vui.:)

DreamLand

Chú dụ a vào đây rồi chú xử a luôn, lần sau đừng hòng nhé :D
Em ko có :D
5. Cái ưu điểm lớn nhất của anh là thù dai đó :D Còn nhớ ko được lâu lắm. Câu "Cán bộ cấp cao hay vậy lắm nha" em nên suy nghĩ kỹ trước khi post vì như thế là suy nghĩ lệch lạc, em cũng là điều hành viên, cũng cấp cao chứ ko phải thường đâu :|
Câu này em chỉ mang tính chất Giải trí :p chứ ko có ý gì mà anh ;)
Chém tiếp để tránh bị coi là Spam nào :D
1. Anh tính vào SG mà ko vào nữa , anh nói do vỡ kế hoạch, vậy bao giờ liền kế hoạch hả anh :) ! Lần trước chưa có cơ hội nhậu cùng anh :D

NhatToai

Super V.I.P
KJR không sợ nếu share số phone của bạn gái lên cho AE đâu!
Chỉ sợ PA gọi tới,không nói gì cả,....rồi sụt sịt khóc......rôi buông một câu.....là KJR chít chắc!

Kojiro

Super V.I.P
chém cái nào

sao mi béo thế? ăn hết của bạn gái hả?

- Nếu cần phải lựa chọn, giữa PV và bạn gái, mi chọn cái chi???

Do ăn ngọt mà ko siêng tập thể dục :p
Chọn cả 2 ngu gì chọn 1 hả anh, tuy nhiên nếu được thì chỉ chọn vợ thôi, bạn gái ko chọn đâu :p

Hehe, giang hồ nhiều lắm chi ơi, ai biết được ai, mà chị xa xôi thế, cần số làm gì lưu cho nặng máy :))

Hình kia xí quá, ảnh này mới hoàng tráng nè anh

Thấy nhiều ACE tấn công dữ dằn và tới tấp quá nên anh chỉ hỏi Kojiro một câu thoai.
Sau khi cưới vợ,lúc đi làm thì cứ việc online thoải mái tùy công việc.
Nhưng về đến nhà mà cứ đêm đêm vào PV thế này thì trước sau gì(mà sẽ sớm thôi !)cũng bị vợ cằn nhằn.
Nếu như cô ấy phán:
Tui hỏi ông cưới tui hay cái máy tính?
thì trả lời sao cho êm để lại tiếp tục với niềm đam mê này vậy.

Anh để ý là em ít khi online đêm lắm nên câu này khỏi trả lời, ai cũng biết >:) Mà máy tính sao mà cưới :)) Cưới là cưới vợ cơ >:)

Hình như KJR xem anh mình là người không đàng hoàng phải không em? Anh mà lên thớt kiểu này ai hỏi gì cũng khai, thế mới gọi là anh hùng chứ, lâu cái số ĐT bạn gái mà cũng không dám cho, chẳng lẽ anh ở Bình Định mà hớt tay trên được của chú nó à. Bực quá Phuơng Anh ới. Thôi em cho anh cái số ĐT của em lên đây cho anh cũng được, khuya khuya buồn anh em mình tâm sự cho vui.:)

Ừ thì xin số đi, 2 anh chị tự xử em ko liên qua à =)) Có gì rồi đổ thừa do thằng này đi là chít á

Kojiro

Super V.I.P
KJR không sợ nếu share số phone của bạn gái lên cho AE đâu!
Chỉ sợ PA gọi tới,không nói gì cả,....rồi sụt sịt khóc......rôi buông một câu.....là KJR cít chắc!

Chiêu cũ quá nhưng mà đề phòng còn hơn anh Toại ơi, ai chứ chị PA dám lắm à :))

Kojiro

Super V.I.P
Em ko có :D

Câu này em chỉ mang tính chất Giải trí :p chứ ko có ý gì mà anh ;)
Chém tiếp để tránh bị coi là Spam nào :D
1. Anh tính vào SG mà ko vào nữa , anh nói do vỡ kế hoạch, vậy bao giờ liền kế hoạch hả anh :) ! Lần trước chưa có cơ hội nhậu cùng anh :D

Anh ít khi vào lắm, ko hứa chắc được em à :) Số là hẹn ngày (tuần sau) vào gặp anh NguyenTu nhưng hôm đó lại bận thế là toi :((

Nhưng anh lại thấy hình kia hoành tráng và tự nhiên hơn.:)):))
Kệ anh chứ, em thích tấm em up hơn :((

TruongHan

Super V.I.P
Hỏi :

9.Nguyên nhân,hoàn cảnh nào đẩy đưa Anh vào làm việc cho Nhà Nước?
10.Người ta nói "Nam Nhi chí tại bốn phương",phải chăng Anh có mộng làm Quan cao nên đầu quân cho Nhà Nước?b-)
11.Có hối tiếc không khi bỏ lỡ các cơ hội ngoài xã hội khi bản thân Anh cũng có tài?;;)
12.Anh có phải là mẫu người "Sợ Zợ" ko? :D>:)
13.Giả sử giờ này còn Online mà Zợ kêu vô ngủ có dám cãi lại ko?:))

Kojiro

Super V.I.P
Hỏi :

9.Nguyên nhân,hoàn cảnh nào đẩy đưa Anh vào làm việc cho Nhà Nước?
10.Người ta nói "Nam Nhi chí tại bốn phương",phải chăng Anh có mộng làm Quan cao nên đầu quân cho Nhà Nước?b-)
11.Có hối tiếc không khi bỏ lỡ các cơ hội ngoài xã hội khi bản thân Anh cũng có tài?;;)
12.Anh có phải là mẫu người "Sợ Zợ" ko? :D>:)
13.Giả sử giờ này còn Online mà Zợ kêu vô ngủ có dám cãi lại ko?:))

9. Ba anh bị tai nạn nên anh phải về quê phụ gia đình, sau đó thì xin được việc vào Nhà nước, giờ vẫn thế :)
10. Đi làm xong mới có mộng em ơi, a cũng ko thích bon chen lắm dù điều đó có thể giúp a thoả đam mê điện thoại.
11. Em thấy anh có tài gì? CHuyện trên diễn đàn và ngoài đời thực cũng khác nhau đó nha :D
12. Chưa vợ nên chưa trả lời câu này được
13. Nếu anh đang lang thang ko biết post gì cả thì ok :p còn nếu anh đang post bài hăng say, dạng như đang viết bài cập nhật TTPod thì "Em ngủ trước đi, anh làm cái này xíu" :D

Hôm nay đi công tác, anh em cứ đâm chém, chiều về trả lời cho anh em sau nhen.

PhuongAnh

Ơ thế bây giờ hỏi mà KJR không trả lời thì tính sao đây hả DL.KJR mà không trả lời được câu hỏi của chị là DL phải chịu trách nhiệm đó nhe ;;)

DreamLand

Ơ thế bây giờ hỏi mà KJR không trả lời thì tính sao đây hả DL.KJR mà không trả lời được câu hỏi của chị là DL phải chịu trách nhiệm đó nhe ;;)
Chị chém anh KJR rùi chiều về anh ấy "đỡ" tiếp ;;)
Em không chịu trách nhiệm khi chị chém mạnh tay rùi rơi đầu chảy máu đâu nhe >:) :))
Tuần sau chị PA có thời gian ko ta, nhờ anh KJR đưa lên thớt chứ nhỉ :))
Nhưng bây giờ cho anh KJR liêu xiêu lun đã :))

1. Anh Kojiro, nếu bây giờ có một người con gái khác, xinh đẹp tuyệt trần, gia đình giàu có, rất hiểu anh, và luôn mang lại cho anh hạnh phúc, nguyện sống chết vì anh, thì anh sẽ làm thế nào ?
2. Anh có thể nói vì sao không ? ;;)