• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MỖI NGÀY MỘT NIỀM VUI - MỖI NGÀY 1 CÂU NÓI

gautruc_baby

Bộ em muốn sau này mình ở ngoài bụi chuối hay sao mà cho nổ động Tuyệt Tình....thiệt khổ....xâu xa 1 chút em có lợi mà.....

Còn ko thì anh qua em ké....

chjen nì .....tối ngủ nằm mơ đi nhé cóc....=))=))=)) kakaka

llTuyetTinhCocll

chjen nì .....tối ngủ nằm mơ đi nhé cóc....=))=))=)) kakaka

Cóc...cóc...cóc....ai cũng cóc...riết thành con cóc à.....Cốc Chủ....tên dễ shuong, đáng iu và hiền hòa biết là bao mà cứ ko bỏ thêm dấu quài......giận cắn lưỡi à....

TruBic

Well-Known Member
Cóc...cóc...cóc....ai cũng cóc...riết thành con cóc à.....Cốc Chủ....tên dễ shuong, đáng iu và hiền hòa biết là bao mà cứ ko bỏ thêm dấu quài......giận cắn lưỡi à....

ngàn đời cóc chỉ là cóc, sao mà thay đổi được đây, có chăng cóc lành, thành cóc ghẻ thì chết lun á!

gautruc_baby

ai biểu a kêu e bằng gấu...phải là gấu trúc nhé!!!!! thì e mới gọi là cóc chủ chứ!!!! nghe chưa cóc;;);;);;)

llTuyetTinhCocll

ngàn đời cóc chỉ là cóc, sao mà thay đổi được đây, có chăng cóc lành, thành cóc ghẻ thì chết lun á!

Theo cục tình báo và 1 cuộc họp trên yahoo thì anh trung sẽ quay dd với 1 tự thế rất là hiên ngang....táo báo, kiều lĩnh và rất là tai hại.....

Có lên anh T....em ủng hộ anh á....:d

ai biểu a kêu e bằng gấu...phải là gấu trúc nhé!!!!! thì e mới gọi là cóc chủ chứ!!!! nghe chưa cóc;;);;);;)

Anh thì có trí nhớ tốt....đã vậy thù dai....anh sẽ lưu zô sổ bộ những lỗi lầm em gây ra.....có dịp là chết với ta......việt hóa xong rồi cook luôn....

gautruc_baby

Theo cục tình báo và 1 cuộc họp trên yahoo thì anh trung sẽ quay dd với 1 tự thế rất là hiên ngang....táo báo, kiều lĩnh và rất là tai hại.....

Có lên anh T....em ủng hộ anh á....:d

Anh thì có trí nhớ tốt....đã vậy thù dai....anh sẽ lưu zô sổ bộ những lỗi lầm em gây ra.....có dịp là chết với ta......việt hóa xong rồi cook luôn....

hjx..hjx...tha cho e, e đâu biết a cóa tính thù zai:((....đừng lưu..đừng lưu..delete đi..nhoa...;;);;);;):D

llTuyetTinhCocll

hjx..hjx...tha cho e, e đâu biết a cóa tính thù zai:((....đừng lưu..đừng lưu..delete đi..nhoa...;;);;);;):D

Tội em lớn dã man vậy mà đòi tha.....ko tha thứ đc rầu.....bác bỏ đơn ân xá.....Đợi ngày hành huyết thâu....à há....

pethuylovely

buồn quá giận hờn vu vơ ,:(:)(:)(:)(:)(( mỗi lần buồn là ăn ngủ không được giống thất tình quá :(:)(:)(:)((