• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MỖI NGÀY MỘT NIỀM VUI - MỖI NGÀY 1 CÂU NÓI

llTuyetTinhCocll

hèn chi hôm pữa đi củ chi nghe ngừi ta báo mất 2 quả B52...thấy nghi nghi...ai zè nghi đúng...

Cái đó là pethuy đã cho nổ lúc đi off rồi....còn cái nổ này là do mình gởi 2 trái mìn cóc qua ý....thiệt khổ....cho mượn chơi thôi mà xài chi ko biết.....

oanhngo

Ngày hôm nay là ngày mai của ngày hôm qua

và là ngày hôm qua của ngày mai !

ồ yé

gautruc_baby

Cái đó là pethuy đã cho nổ lúc đi off rồi....còn cái nổ này là do mình gởi 2 trái mìn cóc qua ý....thiệt khổ....cho mượn chơi thôi mà xài chi ko biết.....

e còn để giành một trái nì...a mà loạng choạng, chọc e nữa e choa nơi cư ngụ của cóc chủ tiêu tan...đấy nhé!!!!!! nếu tiêu tan cóc chủ xuống đáy giếng mà ở nhoa!!!! kaka...

pethuylovely

e còn để giành một trái nì...a mà loạng choạng, chọc e nữa e choa nơi cư ngụ của cóc chủ tiêu tan...đấy nhé!!!!!! nếu tiêu tan cóc chủ xuống đáy giếng mà ở nhoa!!!! kaka...

trùi gan nhỉ dám tàn trữ bom ,ta sẽ đi báo police cho bít mặt hứ

llTuyetTinhCocll

Bộ em muốn sau này mình ở ngoài bụi chuối hay sao mà cho nổ động Tuyệt Tình....thiệt khổ....xâu xa 1 chút em có lợi mà.....

Còn ko thì anh qua em ké....