• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MỖI NGÀY MỘT NIỀM VUI - MỖI NGÀY 1 CÂU NÓI

canhsathinhsu

CHÚC MỪNG NĂM MỚI:
HẠNH PHÚC AN KHANG
MỌI SỰ BÌNH AN
CẢ NHÀ HẠNH PHÚC
ĐẦU NĂM XIN CHÚC
SỨC KHỎE DỒI DÀO
SỰ NGHIỆP TIẾN MAU
TIỀN BẠC ÍT HAO
LỘC VÀO NHƯ NƯỚC
TIỀN VÀO CỬA TRƯỚC
VÀNG ĐẾN NGÕ SAU
CỬA RỘNG NHÀ CAO
NHÀ GIÀU PHÚ QUÝ
VẠN SỰ NHƯ Ý
THÁP HỶ LÂM MÔN
CON CHÁU KINH TỒN
CẢ NĂM VUI VẺ!

CHÚC MỪNG NĂM MỚI

thienhop

Chúc mà ko pít chúc ai. Sao topic nào củng có lời chúc của bạn thế. Có lạc chủ đề ko nhỉ.

NokuaN70

Well-Known Member
Dzui quá, khoảng 3 tiếng đồng hồ nữa là ta sẽ có mặt tại Bến Tre. Tới bữa nay mới dc nghĩ về quê. Ô dzui quá xá là dzui....ngủ không dc luôn :D:D:D:S

NokuaN70

Well-Known Member
Không seo, ta hơi bị dầy cơm gió thổi kg bay nổi đâu :D:D:D, chỉ lung lay chút đỉnh thôi. Về tới nhà sướng thật....

pekuon

Không có gì là không thể.....và không có gì là....có thể.hehe

llTuyetTinhCocll

một ông bụt mặt mọc một mục mụn bọc......( mấy anh chị đọc đc câu này lẹ lẹ đc hem ^^! )

gavuotngucdaohoa

hôm nay gặp thằng bạn thân ở xa zui thật.cách xa 1ngàn 2trăm cây số qủa là 1 con số không nhỏ đúng không các bạn.lâu lâu mới gặp chắc hôm nay say mất.oái oái có phải phòng mình đây không nhỉ...

Chỉnh sửa cuối:

TruongHan

Super V.I.P
Cái lưỡi trong miệng đàn bà là một trong những sai lầm lớn nhất của tạo hóa

( Trích trong kinh thánh Tamu )

oanhngo

Tiền đồi với tui là không thành vấn đề. Vấn đề quan trọng nhất đối với tui là tui ko có tiền .

TruongHan

Super V.I.P
Dù tốt ,dù xấu ,hãy là chính mình...
Be Good ,Be Bad ,Be Yourself ( Calvin Klein )

oanhngo

Đường em em đi ! Đường anh anh đi !
Your sugar you go! My sugar me go! =)) =))