• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MỖI NGÀY LÀM MỘT VIỆC TỐT!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

O2XDAEXEC

Hôm nay mình trực thay cho 1 người trong công ty để người đó đi chơi nè...:D:D

Jun

Tôi tự hỏi mình, mình đã làm điều gì sai ?

Tôi tự hỏi đời, tôi đâu có nợ gì ?

Mọi việc hàng ngày tôi làm, đều cố gắng hết mình vì công việc và vì mọi người . Tôi lấy niềm vui giúp đỡ mọi người để làm nguồn động viên.

Vậy mà người lại phản tôi. Hôm qua lấy trộm 280, hôm nay lấy trộm gần 3000. Công an cũng chẳng giải quyết đc qua những cách công an làm việc.Nhưng thật sự lòng tin của tôi bị lung lay, tình cảm của tôi thấy hụt hẫng.

mỗi ngày một việc làm tốt, Tôi hàng ngày giúp mọi người xung quanh nhiều hơn rất nhiều 1 việc đó. Vậy thứ tôi nhận đc là những gì ?

Buồn, mệt mỏi, cảm giác trống rỗng.

NgocVNPT

Tôi tự hỏi mình, mình đã làm điều gì sai ?

Tôi tự hỏi đời, tôi đâu có nợ gì ?

Mọi việc hàng ngày tôi làm, đều cố gắng hết mình vì công việc và vì mọi người . Tôi lấy niềm vui giúp đỡ mọi người để làm nguồn động viên.

Vậy mà người lại phản tôi. Hôm qua lấy trộm 280, hôm nay lấy trộm gần 3000. Công an cũng chẳng giải quyết đc qua những cách công an làm việc.Nhưng thật sự lòng tin của tôi bị lung lay, tình cảm của tôi thấy hụt hẫng.

mỗi ngày một việc làm tốt, Tôi hàng ngày giúp mọi người xung quanh nhiều hơn rất nhiều 1 việc đó. Vậy thứ tôi nhận đc là những gì ?

Buồn, mệt mỏi, cảm giác trống rỗng.

Thật khó hiểu ( Đọc xong mẩu tin bạn post ) tôi suy đoán như sau :

1 : Bạn bị thua độ trùm cá độ TuanQuang ( TuanQuang ) là công an mà.
2 : Bạn bị mất cái gì đó ngoài đời thực.
3 : Bạn post 1 mẩu tin sưu tầm.
4 : Tôi chịu không thể đoán ra =))=))=))=))

Xin cho biết sự thật?

Jun

Thật khó hiểu ( Đọc xong mẩu tin bạn post ) tôi suy đoán như sau :

1 : Bạn bị thua độ trùm cá độ TuanQuang ( TuanQuang ) là công an mà.
2 : Bạn bị mất cái gì đó ngoài đời thực.
3 : Bạn post 1 mẩu tin sưu tầm.
4 : Tôi chịu không thể đoán ra =))=))=))=))

Xin cho biết sự thật?

Đó là những suy nghĩ của tôi ngày hôm qua. Tôi bị ăn trộm tiền vì một phút sơ ý. Tiền lại là tiền của công ty.

Không ai là người hoàn hảo, nhưng ai cũng nói tôi là người tốt. Và thật sự tôi luôn cố gắng sống vì điều đó.Nhưng như ngày hôm qua thật sự tôi thấy hụt hẫng rất nhiều.

Tôi cố gắng làm điều tốt, nhưng không phải lúc nào điều tốt cũng đến với tôi.
Chính vì vậy niềm tin của tôi bị đả kích mạnh .... vì khoản tiền đó là khá lớn và người có thể lấy chỉ 1-3 người cùng làm mà thôi.

NgocVNPT

Đó là những suy nghĩ của tôi ngày hôm qua. Tôi bị ăn trộm tiền vì một phút sơ ý. Tiền lại là tiền của công ty.

Không ai là người hoàn hảo, nhưng ai cũng nói tôi là người tốt. Và thật sự tôi luôn cố gắng sống vì điều đó.Nhưng như ngày hôm qua thật sự tôi thấy hụt hẫng rất nhiều.

Tôi cố gắng làm điều tốt, nhưng không phải lúc nào điều tốt cũng đến với tôi.
Chính vì vậy niềm tin của tôi bị đả kích mạnh .... vì khoản tiền đó là khá lớn và người có thể lấy chỉ 1-3 người cùng làm mà thôi.

Xin chia buồn cùng bạn, mong mọi thứ sẽ qua và thủ phạm sẽ bị vạch mặt. Đúng là trộm nhà khó lường :-?:-?:-?

Status
Không mở trả lời sau này.