• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MỖI NGÀY LÀM MỘT VIỆC TỐT!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

HHN

Well-Known Member
Chiều nay tự nhiên mình thành ông thợ làm lốp ôtô

Đấy không phải là việc tốt đâu :))
Việc tốt là sáng mai ông mang cho tôi mượn cái kìm bóp đinh rút và mời tui uống cafe nữa thì mới là việc tốt. =)) =)) =)) các bác thấy có đúng không :-/:-/:-/ nếu có đến thì đến chỗ bưu điện ấy để còn gọi thêm thằng ngocvnpt nữa cho vui =D>=D>=D>

NgocVNPT

Đấy không phải là việc tốt đâu :))
Việc tốt là sáng mai ông mang cho tôi mượn cái kìm bóp đinh rút và mời tui uống cafe nữa thì mới là việc tốt. =)) =)) =)) các bác thấy có đúng không :-/:-/:-/ nếu có đến thì đến chỗ bưu điện ấy để còn gọi thêm thằng ngocvnpt nữa cho vui =D>=D>=D>

Trên diễn đàn phải dùng từ ngữ tế nhị chứ - Sao lại gọi tôi là thằng :-? :)):)):))

O2XDAEXEC

Hôm nay mình đã giúp đỡ làm những công việc của 1 người đồng nghiệp để người đó có công việc phải về nhà...

CongNam

Hôm nay tôi đã cho bạn tôi mượn 500k để nó lấy lại con dế nằm trong tiệm cầm đồ.

nguyenvansang

Well-Known Member
Cho thằng bạn mượn tiền mua đĩa CD. Lai thằng em cùng xóm đi học lúc thấy nó đi bộ :D

Status
Không mở trả lời sau này.