• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[MC Games ] topic thảo luận về games MINH CHÂU

Whinny

hô hô.xôm quá.Anh LQT còn cần mã não không em cho.Em đang có vài viên không biết làm gì đây.
Em Whinny bên ngô quốc:D:D:D

Thangnd31082

hô hô.xôm quá.Anh LQT còn cần mã não không em cho.Em đang có vài viên không biết làm gì đây.
Em Whinny bên ngô quốc:D:D:D

Còn chứ ! Có bao nhiêu cho anh nhé ! Anh LQT bên thục , lúc nào online thì PM qua game nhé !

Thangnd31082

3 nc giao tranh, gd kiểu gì, chỉ vào là chém rùj..

Uh nhỉ ! Xem ra lấy mấy cái mã não của anh em ngụy , ngô cũng khó !
Mấy lv đầu up nhanh chóng mặt, các lv sau hơi lâu !
Mới chơi lại một mưu sĩ có tên Võ_Hầu ( tên của Gia Cát Lượng đó ) đến lv 42 nhanh kinh khủng !
anh em chơi nước nào thì chơi cũng một nước lúc vào pm , chat chit, làm nv , đi chiến trường, chết chung nó mới vui, kiểu này thì PDAViet chia năm xẻ bảy rồi !
Hôm trước lỡ tay nhập vào một Bang hội , giờ không biết đường ra ! Nản quá !

Whinny

Uh nhỉ ! Xem ra lấy mấy cái mã não của anh em ngụy , ngô cũng khó !
Mấy lv đầu up nhanh chóng mặt, các lv sau hơi lâu !
Mới chơi lại một mưu sĩ có tên Võ_Hầu ( tên của Gia Cát Lượng đó ) đến lv 42 nhanh kinh khủng !
anh em chơi nước nào thì chơi cũng một nước lúc vào pm , chat chit, làm nv , đi chiến trường, chết chung nó mới vui, kiểu này thì PDAViet chia năm xẻ bảy rồi !
Hôm trước lỡ tay nhập vào một Bang hội , giờ không biết đường ra ! Nản quá !
cái bang hội đó là lỗi game đó anh ạh.
Anh em PV mình chơi Ngô Quốc nhé;;);;)

MrwOrm

Ae chọn 1nc r cùng cày lại đi. Nik kia bị nhốt trong 1bang hem ra đc.

w0nderb0y

Sau này khác thoát đc.. Cầy lại lâu lém, a em sao k đặt tên nv như tên Tướg quân hay Vua ý,cho nó ảo of em là CànLong..
.
vd: KhangHi, DoanhChính, LýThếDân, HạngVũ, HạngVõ LãBố, LưuBang, v.v.v
Có bang nào mà tên nv như vậy chắc hoành tá tràng lắm, hê.

vanthoi1990

Sau này khác thoát đc.. Cầy lại lâu lém, a em sao k đặt tên nv như tên Tướg quân hay Vua ý,cho nó ảo of em là CànLong..
.
vd: KhangHi, DoanhChính, LýThếDân, HạngVũ, HạngVõ LãBố, LưuBang, v.v.v
Có bang nào mà tên nv như vậy chắc hoành tá tràng lắm, hê.

có ai ở ban nào mạnh cho tham gia với . Chơi 1 buổi chiều lên được cấp 30 rồi tên nv mình là vănthôi

buithihuan

1 ngày đẹp dzời ở tư lệ.
1h đi pk kiếm đc gần 1m exp. Pọn prô còn nhiều hơn nữa cơ.

Khoe em ms cùi.

Nói thiệt là giờ cày lại lười lắm. Em ở ngụy thôi. Làm bạn với anh tào thôi. Ai ở ngụy thì pm em kết giao.
S2kute2S nhé.

w0nderb0y

" Ban ngày cùng nhau chơi, ban đêm cùng nhau ngủ. Đến già cũng không chia xa, nhân duyên đẹp trong thiên hạ " là con gì
Ai biết trả lời giùm, hix..

buithihuan

" Ban ngày cùng nhau chơi, ban đêm cùng nhau ngủ. Đến già cũng không chia xa, nhân duyên đẹp trong thiên hạ " là con gì

Èo. Ống quyển giãi đố đây mà. Chả biết đc đâu. Chưa thấy ai làm đc nv này hết.

Thangnd31082

dich kiểu google thì bó chiếu. Game ji mà 'quản lý ngựa' dịch thành 'nạp thẻ xu'. Chắc phải qua pv mình học Việt hóa rồi!

Whinny

ôi.chơi ngô đi.Em cũng đang chơi lại 1 em này.tổng cộng chơi đi chơi lại 3 em rồi.chơi lại nhanh lắm mà...

w0nderb0y

ôi.chơi ngô đi.Em cũng đang chơi lại 1 em này.tổng cộng chơi đi chơi lại 3 em rồi.chơi lại nhanh lắm mà...

cầy lại đạo sĩ... Khủg. Mình chơi võ sĩ lên 67 gần 68 rùj. K muốn bỏ

Yeulamem79

Không pit chừng nào có phiên bản cho symbian đây. Bác nào có up cho mọi người dùng đi .cài java chạy nản quá,chơi không hứng mấy ,mãi chơi mà chỉ cấp 50.hjx

Winhet_camau

1 ngày đẹp dzời ở tư lệ.
1h đi pk kiếm đc gần 1m exp. Pọn prô còn nhiều hơn nữa cơ.

Khoe em ms cùi.

Nói thiệt là giờ cày lại lười lắm. Em ở ngụy thôi. Làm bạn với anh tào thôi. Ai ở ngụy thì pm em kết giao.
S2kute2S nhé.

minh cung nguy.lv 55 phuong si.ma may minh cui bap choi lag qua.dam ra cung nan.ai bit o ca mau mang nao 3.5G ngon chi minh xai voi.dang dung nokia N97 da hack ! Thank chuoc !