• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lấy cer file từ OPDA không cần SS!

Status
Không mở trả lời sau này.

khoichua20

mình không biết vào phần đăng nhập ở trong web đó

down giup mình file cer đi mấy bạn số của 170720 up vao ngày 7/6 đó,tại mình không bik phần đăng nhập trong trang web nè
thankss

Kojiro

Super V.I.P
mình không biết vào phần đăng nhập ở trong web đó

down giup mình file cer đi mấy bạn số của 170720 up vao ngày 7/6 đó,tại mình không bik phần đăng nhập trong trang web nè
thankss

Khi bạn đăng nhập, nhìn lên góc trên bên trái cửa sổ, bên trái chữ Register là nơi để bạn đăng nhập!

Mình vào nãy giờ, nhìn thấy file rồi mà không cách nào down được, không chạy nổi :(

elisphuong

Khi bạn đăng nhập, nhìn lên góc trên bên trái cửa sổ, bên trái chữ Register là nơi để bạn đăng nhập!

Mình vào nãy giờ, nhìn thấy file rồi mà không cách nào down được, không chạy nổi :(

Đây là file cer của 07/06 nè. Chúc các bạn vui.

Kojiro

Super V.I.P
Đây là file cer của 07/06 nè. Chúc các bạn vui.

Nên đưa số thứ tự của file này vào bài post cho mọi người biết mà down bạn à! Chứ ai biết file bạn up số thứ tự từ đâu đến đâu :(

M

mmmmmmmmm

Guest
thanks a lot for nice guide. I'll try later.

rinhvh

Bác dow giúp e ngày 22 với!!!hôm qua tới giờ e dow ko được!thank bác trước!!

rinhvh

Bác có thể hướng dẫn e dow ở trang này không!mấy bữa trước dow được nhưng bây giờ không dow được gì cả!

Kojiro

Super V.I.P
Bác có thể hướng dẫn e dow ở trang này không!mấy bữa trước dow được nhưng bây giờ không dow được gì cả!

Có thể do bạn hết OPD, gọi là phí đó bạn, bạn không có OPD thì bạn sẽ không down được. 1 bài = 1 OPD mà.

Status
Không mở trả lời sau này.