• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lấy cer file từ OPDA không cần SS!

Status
Không mở trả lời sau này.

toanphung

Anh Kojiro giúp em lấy file cer nha. Số thứ tự của em là 160117
Thanks anh trước nha

nam303hp

Các bác ạ, phải công nhận rằng kiếm đc file. cer là cực kỳ gian khổ. Tôi có ý kiến thế này, Mod nào biết cách tạo file .cer thì đứng ra lo giùm anh em, sau đó "thu phí" (phải nói thế nào nhỉ, đây ko phải vấn đề kinh doanh mà là vì anh em thấy sự vất vả, nhiệt tình nên có chút "lòng thành" gửi đến các Mod, bằng cách nạp thẻ cào hay nạp V-Coin hay gì gì đó...). Tôi nghĩ anh em trong diễn đàn này đều có suy nghĩ như tôi cả. Rất mong BQT tạo điều kiện giúp đỡ anh em. Chúc sức khỏe tất cả mọi người.

CongVoi

Super V.I.P
Các bác ạ, phải công nhận rằng kiếm đc file. cer là cực kỳ gian khổ. Tôi có ý kiến thế này, Mod nào biết cách tạo file .cer thì đứng ra lo giùm anh em, sau đó "thu phí" (phải nói thế nào nhỉ, đây ko phải vấn đề kinh doanh mà là vì anh em thấy sự vất vả, nhiệt tình nên có chút "lòng thành" gửi đến các Mod, bằng cách nạp thẻ cào hay nạp V-Coin hay gì gì đó...). Tôi nghĩ anh em trong diễn đàn này đều có suy nghĩ như tôi cả. Rất mong BQT tạo điều kiện giúp đỡ anh em. Chúc sức khỏe tất cả mọi người.

MÌNH MÀ CÓ MÌNH LÀM MIỄN PHÍ LUÔN.NHƯNG MÀ CÁI NÀY MUA ĐẮT LẮM BẠN À.ĐỠ HOK ĐƯỢC TOÀN TÍNH TRĂM USD TRỞ LÊN THUI.:-/:-/:-/

Kojiro

Super V.I.P

Chân thành cảm ơn ý tốt của bạn! Tuy nhiên việc bản thân các DHV làm file cer thì không thể, nếu mở ra thu phí để mua 1 tài khoản làm cho anh em thì rất bất tiện. Trong khi đó, chúng ta vẫn có thể đề nghị file cer 1 cách miễn phí dù thời gian chờ đợi hơi lâu.

Mình nghĩ anh em sẽ thích đợi hơn là tốn 1 khoảng phí cho file cer này vì trên net rất nhiều 4rum làm việc này :D

nam303hp

ko biết anh Kojiro bận gì mà ko lên giúp tôi 1 chút đc nhỉ. Đã mấy hôm nay tôi mong anh lắm rồi.

Kojiro

Super V.I.P
ko biết anh Kojiro bận gì mà ko lên giúp tôi 1 chút đc nhỉ. Đã mấy hôm nay tôi mong anh lắm rồi.

Ngày nào mình cũng vào nhưng trang đó cứ báo lỗi :( Giờ này file của bạn chắc có rồi nhưng mình k vào dc, bạn vào thử xem :(

nam303hp

Cảm ơn anh. Tôi cũng vào thử nó cũng báo lỗi như anh nói vậy, mặc dù tôi cũng có đủ quyền download (7 bài rồi) nhưng click vào đó chẳng biết down ở đâu cả, phiền anh chút nhé.

Kojiro

Super V.I.P
Cảm ơn anh. Tôi cũng vào thử nó cũng báo lỗi như anh nói vậy, mặc dù tôi cũng có đủ quyền download (7 bài rồi) nhưng click vào đó chẳng biết down ở đâu cả, phiền anh chút nhé.

Mình vào được rồi nhưng chưa có file bạn à! :(

hieu_mobilehn

Trang opda đang trong thời gian nâng cấp , nên server đang lỗi , mình cũng đang chờ bài của mình mấy hôm nay chưa được sốt ruột quá !

nam303hp

đen thật, đến lượt mình lấy thì server lại nâng cấp, chả biết chừng lại giống Symbian Signed, hic hic... --------> cuộc đời éo le.

Kojiro

Super V.I.P
đen thật, đến lượt mình lấy thì server lại nâng cấp, chả biết chừng lại giống Symbian Signed, hic hic... --------> cuộc đời éo le.

Có rồi đây, theo số thứ tự mà down nhé!
Mình down 1 lần 3 file luôn cho chắc, dạo này khó khăn quá

Chỉnh sửa cuối:

nam303hp

Cảm ơn anh Kojiro, tôi đã down đc rồi, khi nào anh có dịp đến Hải Phòng chơi mail cho tôi, tôi sẽ chiêu đãi anh 1 bữa ở Đồ Sơn, tuyệt lắm đấy. Chỉ sợ anh ko muốn về nữa thôi. Hải Phòng tự hào vì có Đồ Sơn mà.

Kojiro

Super V.I.P
Cảm ơn anh Kojiro, tôi đã down đc rồi, khi nào anh có dịp đến Hải Phòng chơi mail cho tôi, tôi sẽ chiêu đãi anh 1 bữa ở Đồ Sơn, tuyệt lắm đấy. Chỉ sợ anh ko muốn về nữa thôi. Hải Phòng tự hào vì có Đồ Sơn mà.

Bạn hãy nhấn nút Thanks màu đỏ nhé!

A e HP của PV cũng mạnh lắm, nếu có dịp mình sẽ ra. Cảm ơn lời mời của bạn nhé!

hotmit86

giúp mình với! Mình định tự làm nhưng 2 ngày rồi không vòa được trang wed của OPDA.vậy nên chăng thể đăng ký hay làm gì được.không biết có phải do mang ở nhà mình hay không nữa.Nếu được thì các bác giúp mình lấy file cer với.hixhix.Số EMEI của mình là 353965012396450.mình dùng 5700.Mình cảm ơn trước.chẳng đăng nhập được.

petrus1105

giúp mình với! Mình định tự làm nhưng 2 ngày rồi không vòa được trang wed của OPDA.vậy nên chăng thể đăng ký hay làm gì được.không biết có phải do mang ở nhà mình hay không nữa.Nếu được thì các bác giúp mình lấy file cer với.hixhix.Số EMEI của mình là 353965012396450.mình dùng 5700.Mình cảm ơn trước.chẳng đăng nhập được.
OPDA bị hack rồi.Tạm thời không thể làm file cer ở trang này được đâu.

trinhha

các pro ơi giúp mình với. mình bị mất file cert rồi. trước kia mình lấy o OPDA số thứ tự là 50315. nhưng jo quay lại lấy thì không vào đươc nữa. có cách nào lấy lại kg? cam ơn các pro nhé. imei mình là 359542012216485

Status
Không mở trả lời sau này.