• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft!

Status
Không mở trả lời sau này.

Kojiro

Super V.I.P
Các bạn ơi , có ai biết PM nào quản lý file đã bắn wa Bluetoot dc khog ? Bạn mình bắn 1 số file .avi ,.wmv,... thì vào inbox nó bảo không mỡ dc hay gì đó , thành ra không save về thẻ dc , mình cần 1 PM quản lý các file đã bắn wa BT đó , Nếu ai có shares dùm mình , mình rất cảm ơn ^^ , Mình xài N73 ME , IMEI : 351851019027888 :D

Sau khi nhận tin xong, bạn mở Xplore lên, nhấn số 4 là truy cập vào inbox, lúc này muốn copy hay cắt đi đâu cũng được, tùy bạn.

cuongfpt

Các bạn ơi , có ai biết PM nào quản lý file đã bắn wa Bluetoot dc khog ? Bạn mình bắn 1 số file .avi ,.wmv,... thì vào inbox nó bảo không mỡ dc hay gì đó , thành ra không save về thẻ dc , mình cần 1 PM quản lý các file đã bắn wa BT đó , Nếu ai có shares dùm mình , mình rất cảm ơn ^^ , Mình xài N73 ME , IMEI : 351851019027888 :D

bạn seach xplore 1.22 mà dùng bạn nhé :D bắn được Bluetooth cả phần mềm ứng dụng luôn

quanghoa1812

Đơn giản là máy bạn đã có các phần nằm trong 2 phần mềm đó đã được cài trên máy. Ko nhớ 2 thằng này dùng chugn cái gì? Cái Irremote thì chắc đụng cái LicensedManager, cái Mega thì đụng Appswitch. Bạn vào AppMan của máy để xem có mấy cài này trong đó ko nha, có thì remove rồi cài lại là ok.

Tôi đã cài được IrRemote 1.04 (cr k), nhưng nó đứng im khi tôi nhấn chọn nó, sau đó tôi cài file DRMCommonSolutions của bộ 1.0 vô, thì chạy được nhưng lại bị báo lỗi: "This version of the application is no longer supported! Please install the latest one". Xin Mod gỡ rối giúp, hoặc cho xin file DRMCommonSolutions cho phiên bản 1.04. Cảm ơn sự giúp đỡ của Mod và các bạn trong diễn đàn.

Kojiro

Super V.I.P
Tôi đã cài được IrRemote 1.04 (cr k), nhưng nó đứng im khi tôi nhấn chọn nó, sau đó tôi cài file DRMCommonSolutions của bộ 1.0 vô, thì chạy được nhưng lại bị báo lỗi: "This version of the application is no longer supported! Please install the latest one". Xin Mod gỡ rối giúp, hoặc cho xin file DRMCommonSolutions cho phiên bản 1.04. Cảm ơn sự giúp đỡ của Mod và các bạn trong diễn đàn.

Bạn thử cài bản này nha: http://www.mediafire.com/?eetymzjqqyh Vì theo mình biết khi cài bản 1.04 thì nó tự cài DRM cho mình.

Nếu cũng không được thì bạn thử dùng bản này:

q630666

Nguyên văn bởi q630666
Hum trước e thấy cái AutoCAD for S60v3.Chưa kịp dow.Về nhà tìm để dow ma tìm mãi chẳng thấy.Bác nao có cho em xin với.E dùng N95

Bạn cho mình tên chính xác, mình tìm ko thấy tên bạn nói

Em chỉ nhớ nó là AutoCAD phần mềm vẽ kĩ thuật giống PC thui.Giúp Em với

Zenki

Super V.I.P
Nguyên văn bởi q630666
Hum trước e thấy cái AutoCAD for S60v3.Chưa kịp dow.Về nhà tìm để dow ma tìm mãi chẳng thấy.Bác nao có cho em xin với.E dùng N95

Bạn cho mình tên chính xác, mình tìm ko thấy tên bạn nói

Em chỉ nhớ nó là AutoCAD phần mềm vẽ kĩ thuật giống PC thui.Giúp Em với
Trên PC thì có chứ trên S60v3 mình chưa nghe PM nào như vậy cả. Search trên Google cũng chẳng thấy đâu.

056886533

Posted via Mobile Device
Mình xin mạo muội hỏi lại anh em vấn đề này .bản cra jukebox., v2.30 thì máy mình check online hoài ko được . 2.17 cr thì xaì 1 thời gian lại bị màng hình xanh , còn bản cra nào xài ok # nữa ko nhỡ , nghe nói 2.14 ổn định có đúng ko máy anh . Pro nào rành vụ này thì chia sẽ cho mình tí kinh nghiệm.

gai

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
Mình xin mạo muội hỏi lại anh em vấn đề này .bản cra jukebox., v2.30 thì máy mình check online hoài ko được . 2.17 cr thì xaì 1 thời gian lại bị màng hình xanh , còn bản cra nào xài ok # nữa ko nhỡ , nghe nói 2.14 ổn định có đúng ko máy anh . Pro nào rành vụ này thì chia sẽ cho mình tí kinh nghiệm.

mình có bản 2.02 này sài ổn định lắm. lúc khác mình úp lên cho. :|

haiau84

các huynh cho mình hỏi. mình đang xài cái soft chụp màn hình. nhưng mỗi lần chụp xong mở ảnh lên xem là có mấy cái dòng chữ nhỏ đáng ghét kia. vậy mình phải làm sao cho nó mất cái chữ kia vậy. mình gà quá. ah các huynh giúp mình luôn kkk của R.viewer nhé. emei: 357933003662062. thanks :)

Kojiro

Super V.I.P
các huynh cho mình hỏi. mình đang xài cái soft chụp màn hình. nhưng mỗi lần chụp xong mở ảnh lên xem là có mấy cái dòng chữ nhỏ đáng ghét kia. vậy mình phải làm sao cho nó mất cái chữ kia vậy. mình gà quá. ah các huynh giúp mình luôn kkk của R.viewer nhé. emei: 357933003662062. thanks :)

Dòng chữ nhỏ đáng ghé gì vậy bạn :-? Thế này nhé, cài các Pm này vào mà dùng:

Chụp ảnh màn hình: http://pdaviet.net/showpost.php?p=438821&postcount=3

Xem ảnh R.viewer: http://pdaviet.net/showpost.php?p=439182&postcount=6

haiau84

Dòng chữ nhỏ đáng ghé gì vậy bạn :-? Thế này nhé, cài các Pm này vào mà dùng:

mấy cái dòng chữ nhỏ xíu trong bức ảnh của chương trình R.viewer đó bạn mình mò hoài mà không được.

Kojiro

Super V.I.P
mấy cái dòng chữ nhỏ xíu trong bức ảnh của chương trình R.viewer đó bạn mình mò hoài mà không được.

Phải bạn đang nói mấy cái chữ màu vàng (chi tiết bức ảnh) hiện lên trên bức ảnh không :)

Cài bản tiếng Việt ở trên, vào tùy chọn/Cài đặt/Hình ảnh/mục T.tin ảnh chọn Không hiển thị nhé!

haiau84

Bạn ơi. mình đã cài cái screenshot được rồi nhưng sao vào phần option tùy chọn thì bị app.closed vậy, bấm chữ back thì chương trình tự thoát nhưng không chụp được, giúp mình nhé.

Kojiro

Super V.I.P
Bạn ơi. mình đã cài cái screenshot được rồi nhưng sao vào phần option tùy chọn thì bị app.closed vậy, bấm chữ back thì chương trình tự thoát nhưng không chụp được, giúp mình nhé.

Bạn cài trên máy nào thế? Mình cài và dùng rất là bình thường. Khi muốn chụp đúng là nhấn phím Back và chụp bằng nút chụp ảnh của máy nhé!

Status
Không mở trả lời sau này.