• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft!

Status
Không mở trả lời sau này.

Kojiro

Super V.I.P
Hum trước e thấy cái AutoCAD for S60v3.Chưa kịp dow.Về nhà tìm để dow ma tìm mãi chẳng thấy.Bác nao có cho em xin với.E dùng N95

Bạn cho mình tên chính xác, mình tìm ko thấy tên bạn nói :(

quanghoa1812

Xin chỉ giáo: Tôi cài cái IrRemote 1.4 crk, và cái MegaPyModulePack_by_smart4n_v1_5_2, đều bị báo "Lỗi cập nhật!"; Đt của tôi là N95-8gb đã hack bằng Secman, sau khi cài không được tôi thử với Drakkarious 3.01 cũng bị lỗi tương tự! :(:)|

Kojiro

Super V.I.P
Xin chỉ giáo: Tôi cài cái IrRemote 1.4 crk, và cái MegaPyModulePack_by_smart4n_v1_5_2, đều bị báo "Lỗi cập nhật!"; Đt của tôi là N95-8gb đã hack bằng Secman, sau khi cài không được tôi thử với Drakkarious 3.01 cũng bị lỗi tương tự! :(:)|

Đơn giản là máy bạn đã có các phần nằm trong 2 phần mềm đó đã được cài trên máy. Ko nhớ 2 thằng này dùng chugn cái gì? Cái Irremote thì chắc đụng cái LicensedManager, cái Mega thì đụng Appswitch. Bạn vào AppMan của máy để xem có mấy cài này trong đó ko nha, có thì remove rồi cài lại là ok.

giangne

Nhận được cái hình đó xong thì có lưu lại xem hình gì không hay là ko làm luôn, phải nói rõ chứ.

Mà bạn nhờ vả người khác thì lời nói cần tôn trọng người khác tí, nhiều lúc đọc bài của bạn giống như ra lệnh ai đó phải làm điều gì đó cho bạn vậy :|
Vâng. anh cho em xin lỗi. em save nó ra hình thế vận hội. Chắc không được rồi. cảm ơn anh đã trả lời em

Kojiro

Super V.I.P
Vâng. anh cho em xin lỗi. em save nó ra hình thế vận hội. Chắc không được rồi. cảm ơn anh đã trả lời em

Cái PM đó cũng hên xui lắm, nhưgn trước giờ mình chỉ làm 1 lần là được ngay thôi à. Còn 1 cách khác nữa đó, dùng NokiaLogo, em test thử đi.

Chỉ góp ý chứ không nặng nề gì cả :D Ko sao cả :p

giangne

Cái PM đó cũng hên xui lắm, nhưgn trước giờ mình chỉ làm 1 lần là được ngay thôi à. Còn 1 cách khác nữa đó, dùng NokiaLogo, em test thử đi.

Chỉ góp ý chứ không nặng nề gì cả :D Ko sao cả :p
Anh Kojiro ơi em làm theo cách của anh đến bước 3 nó bị thế này.em không hiểu sao nữa

Kojiro

Super V.I.P
Anh Kojiro ơi em làm theo cách của anh đến bước 3 nó bị thế này.em không hiểu sao nữa

Mở file hex ko ra nhử ảnh mình hướng dẫn à? Sao ra kí tự lạ ko vậy ta :-? Nếu làm trên máy ko được thì bạn dùng Xplore của phone mở file này lên, sửa bằng hex editor của Xplore rồi làm tiếp.

giangne

Mở file hex ko ra nhử ảnh mình hướng dẫn à? Sao ra kí tự lạ ko vậy ta :-? Nếu làm trên máy ko được thì bạn dùng Xplore của phone mở file này lên, sửa bằng hex editor của Xplore rồi làm tiếp.
Hì Hì. Máy em chưa hack nên không mở được. Cám ơn anh nha

Kojiro

Super V.I.P
ai có tài khoản của Skyfire không. Share with me.

Skyfire thì cần tài khảon gì vậy bạn :-?

Đang nhập bằng mail mà, mail mà bạn đăng ký để down á, mà đó là bản cũ rồi, bản mới đâu cần :)

huythu

Em vừa mua con Nokia N95 8G nhưng chỉ có tiếng anh, inđô và filipin thôi. Em muốn dùng tiếng Việt thì cài phần mềm nào hả các bác. Xin các Pro chỉ giáo. Đang dùng PPC chuyển sang Symbian nên gà quá các bác thông cảm.

Zenki

Super V.I.P
Em vừa mua con Nokia N95 8G nhưng chỉ có tiếng anh, inđô và filipin thôi. Em muốn dùng tiếng Việt thì cài phần mềm nào hả các bác. Xin các Pro chỉ giáo. Đang dùng PPC chuyển sang Symbian nên gà quá các bác thông cảm.
Bạn đổi Code hỗ trợ tiếng Việt up lại FW cho máy là có tiếng Việt :D

giangne

Các anh có thể giúp em tìm phần mềm kis7 cho n82 được không ạ. Nếu co cr@ck nữa thì càng tốt. Em cảm ơn rất nhiều :)

tu2179

Skyfire thì cần tài khảon gì vậy bạn :-?

Đang nhập bằng mail mà, mail mà bạn đăng ký để down á, mà đó là bản cũ rồi, bản mới đâu cần :)

em không biết vào chỗ nào để đăng ký. Gà tiếng anh mà. Anh có bản không cần đăng ký share cho em.

MinhThang

Manager
em cài rồi. Nó vẫn bắt phải có email. Lạ cái là khi cài đè bản cũ thì trong lúc install không thấy nó chạy cái dòng installing như bình thường. Mà đã install complete.
Còn đăng ký thì em :|.:-/

Bạn làm theo hướng dẫn ở bài 1 đó, cũng dễ mà. Chúc vui vẻ và thành công.

tu2179

Bạn làm theo hướng dẫn ở bài 1 đó, cũng dễ mà. Chúc vui vẻ và thành công.

không hiểu sao xóa đi cài lại là được. :d. em mới xài thử 1 tí thấy còn chậm hơn cả opera nữa. Thử xem tv xem đc ko.

die_for_love_vn

Bạn dùng bản mới làm gì. Tớ dùng bản mới chán quá nen lại cài bản cũ dùng đây nè. Bản mới bị đơ liên tục.

Tớ kô hiểu dào này cái Slick nó bị là sao ấy.Lần trước đang dùng thoát ra rồi vào lại thì nó báo là not found hose. Tức quá xóa đi rồi cài lại thì vẫn kô được. Giờ đã dùng bản mới sửa lỗi được mấy hôm rồi hôm nay lại bị như vậy. Ai biết thi chỉ giáo dùm nha!
Mà bác nào biêt phần mềm gõ tiếng việt có dấu trên N73 thì cho em xin được kô, tìm mãi mà chẳng thấy có cái nào. Mỗi khi vào diễn đàn trên đt muốn post bài khó quá.

nxhoang90

uest : Cần PM quản lý file đã bắn wa Bluetooth

Các bạn ơi , có ai biết PM nào quản lý file đã bắn wa Bluetoot dc khog ? Bạn mình bắn 1 số file .avi ,.wmv,... thì vào inbox nó bảo không mỡ dc hay gì đó , thành ra không save về thẻ dc , mình cần 1 PM quản lý các file đã bắn wa BT đó , Nếu ai có shares dùm mình , mình rất cảm ơn ^^ , Mình xài N73 ME , IMEI : 351851019027888 :D

Status
Không mở trả lời sau này.