• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

JbakTaskMan v1.31 cập nhật (Eng-Viet)

Status
Không mở trả lời sau này.

Chienkon88

Mình cài lại hai lần rồi. Vẫn thế. Không biết có "đụng, chạm" pm nào không nữa. Ver 1.31 này không bị nháy như ver 30. Tuyệt.
Thank chủ thớt.

Lúc cài anh đừng bỏ dấu tích ở chỗ auto start là okie mà :D

Chúc vui !

Chienkon88

Bản Việt hóa không có chọn auto start đâu, chỉ có 2 dòng Phiên bản tiếng ViệtPhiên bản tiếng Anh. Cài vào Click Icon là có đủ.

Zậy hả , sorry nha mình hôk cài nên hôk bít :D

Mình cài lại hai lần rồi. Vẫn thế. Không biết có "đụng, chạm" pm nào không nữa. Ver 1.31 này không bị nháy như ver 30. Tuyệt.
Thank chủ thớt.

Nếu zậy anh cài bản EN vào rồi chép đè file .rsc đã VH vào là okie đó :D

Chúc vui !

troly

Well-Known Member
Cho pé Thiện tí ram nà =))

Ram này xài thì vô tư nhỉ, thằng n73 khi khởi động thì còn lên được 19m dùng một lúc thì xuống còn 10>11m thôi. Chán!!!X_X

hugon72

Thank u.thiệt bản này n96 sài okie lắm ko jựt và hiện đủ bộ nhớ trên cùng ổ f mà mấy bản trc ko có, giao diện đc thay đổi có vẻ lạ mắt hơn và ứng dụng có thêm hàng số phím tắt nữa quá tuyệt.Thank

nguyenson_44

Mình tình cờ phát hiện: Trong file Jbaktaskman.rsc của Thiện VH bị thiếu đúng 23 chuỗi so với file English (từ 5.185 đến 5.208) Thiện xem lại giúp anh em nha. Có thể đây là một số chức năng cập nhật mới của V1.31 cũng nên.

Bi giờ thì auto restart ngon lành rùi nhá. Gỡ file sis ra voọc và đóng gói lại mừ. OK hết.

Chỉnh sửa cuối:

cuongsaker1306

Bản này đúng là ko có chọn auto run nhưng e cài đè lên v1.30 ko thấy lỗi update error. Auto run bt. Có thể do e chọn ngôn ngữ là tiếg anh chăng @@

Auto

Hỏi Lão Jbak nhé bạn. Những con số đó mới thực sự làm cho phần mềm này pro nhất đó, nhìn vào chỉ cần nhấn phím theo số đã hiện\-/
dân vọc 24/24 mới biết đc công dụng của jbak thui :))
Nhìn dàn số mới biết công dụng chứ!
Nhanh! Đỡ mệt cho phím điều hướng nữa ;;)

troly

Well-Known Member
Máy anh bị điên hay sao thế? Hay cài từa lưa nó mới thế. Máy của vothien 24/24 dao động ở mức 19,2M RAM

Hình như là vậy đấy, từ khi dùng JTM đến giờ cứ khởi động lại thì ram tăng, dùng một lúc thì giảm. Trong máy cũng đâu cài gì nhiều đâuX_X:-?

vjetputjn

Hình như là vậy đấy, từ khi dùng JTM đến giờ cứ khởi động lại thì ram tăng, dùng một lúc thì giảm. Trong máy cũng đâu cài gì nhiều đâuX_X:-?

máy mình cũng bị thế cũng N73 lúc đầu bật máy lên tầm 22 dùng 1 lúc còn có 10,11 ram

Auto

vd sau khi restart ram đc 20mb
khi mở 1pm, pm ăn 2mb.
Sau đó tắt nó đi thì ram k thể trở lại 20mb đâu a à! Nó sẽ ăn mất 1vài trăm kb ram. (có thể 500kb)
Chỉ khi restart lại thì mới trở về 20mb thôi.

vjetputjn

vd sau khi restart ram đc 20mb
khi mở 1pm, pm ăn 2mb.
Sau đó tắt nó đi thì ram k thể trở lại 20mb đâu a à! Nó sẽ ăn mất 1vài trăm kb ram. (có thể 500kb)
Chỉ khi restart lại thì mới trở về 20mb thôi.

mình vừa kiểm tra mở menu lên vào aplication chẳng hạn rồi thoát ra vào tool ... mỗi lần như thế ăn mất 0,1 ram thoát ra ram nó không trở lại ah :|

koolboyjuly

Phần mềm này cực kỳ tiện ích cho dòng E.

Do có bàn phím sẵn dễ thao tác"mình dùng n95 muốn nhấn nhanh phải trượt lên hơi bất tiện"

Với màn hình nằm ngang hiển thị lưới đẹp hơn.

Auto

Kiểu này thi xong xin tiền mua con E thôi. Nóng máu lắm rồiX_X

Đã dùng thử E vài ngày, tuyệt hơn màn hình dòng N rất nhiều. Tốc độ xử lý tuyệt, màn hình rộng, Pin thì khỏi nói, wifi, nhạc, Film cả ngày mà vẫn không hết >> Sướng
thì =>

:-?
Cũng tàm tạm hoy mà :D

Auto

Phát hiện mới từ JbakTaskMan >> Tăng 2 MB RAM hoặc 4MB RAM cho những ai đang dùng máy E Series

Vô tình vọc và quá ngạc nhiên, không có gì đơn giản hơn thế:D

Đây xem RAM của con E63 sau khi chạy pm Siêu chụp màn hình mà RAM em nó vẫn lên đến 76.9MB RAM (bình thường RAM con E63 dao động từ 70-73 là hết nhớt)

Thực hiện:

Bước 1:
Từ màn hình chính của JbakTaskMan bấm phím # để vào Danh sách ứng dụng

Bước 2:
Vào đồng hồ và chỉnh em nó về ngày 1 tháng 5 năm 2005 và thoát ra

Bây giờ ra ngoài màn hình chính của JbakTaskMan xem thành quả=))
sau đó ngồi ngắm ram wá trời mà k xài gì luôn =))

Status
Không mở trả lời sau này.