• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

JbakTaskMan v.1.37 EN-VI MOD phím MENU (cài đè thoải mái)

MinhThang

Manager
Cái tên đâu phải khó đặt gì đâu chú Thắng. Thiếu gì tên đẹp mà lại phải đi ăn cắp y chang tên như thế, nếu vothien vẫn là Mem bình thường chắc chắn sẽ nhầm lẫn thôi:-?

Việc này chú đã đề xuất trong BQT rồi mới có bài viết trên đó Thiện, cháu không hơi nào quan tâm chi những chuyện thế cho mệt, cứ có kinh nghiệm gì mới chia sẻ cho anh em là vui lắm rồi, ai sớn xác nhầm kệ họ chết ráng chịu. Xưa nay giải quyết việc gì chú đều áp theo luật cả, tuy là ảo nhưng chúng ta không thể muốn làm gì là làm, mong cháu thông cảm cho.

Mr_Sulla

Cái này chỉ cần bỏ file JbakTaskMan.ini trong gói sis là xong, hoặc bạn có thể copy nó lưu vào E trước khi cài, sau đó copy đè lại

bạn ơi, có thể cho mình cai' themes trong ảnh của bạn ko.

duylinh27884

Moderator
Tương lai là ăn đứt thằng GGherat mà chẳng tốm RAM tẹo nào\-/

@Thangnd31082: Bác đi chơi với SM Minhthang lâu quá nhỉ:D

Đúng là 1 pm tuyệt nhưng mình nghĩ nó không thể bằng ggheart đâu,mình vẫn thích ggheart hơn.ggheart tích hợp rất nhiều tính cũng như giao diện 3d rất đẹp mắt,có điều nó chạy hơi ì ạch cũng như hơi khó sử dụng vì còn ngôn ngữ cn,nhưng xài riết cũng ổn:D:D=D>

theman0nline

Link đâu , chờ mãi chả thấy thế , hĩ hĩ , link link link =.=! Ai cho xin cái link đi , xài thử cái coi :((

nguyentanbinh

Well-Known Member
anh cho em cái link cái.Thế này em nhìn à

Ủa Link dow đâu? Sao chả thấy @_@!

Link đâu , chờ mãi chả thấy thế , hĩ hĩ , link link link =.=! Ai cho xin cái link đi , xài thử cái coi :((

bác chủ thớt ơi link đau rồi hả bác?

Bác có thể cho em cái link pm này nhưng lúc chưa mod phím menu được không?

- Của bạn đây http://www.mediafire.com/?m3ontmldamm

nguyentanbinh

Well-Known Member
anh cho em cái link cái.Thế này em nhìn à

Ủa Link dow đâu? Sao chả thấy @_@!

bác chủ thớt ơi link đau rồi hả bác?

Ah em nào còn file down về úp hộ lên. Cảm ơn!

http://www.mediafire.com/?m3ontmldamm

2356

Chỉnh được mà bạn :)) Cái đó chủ thớt đóng gói sau khi đã chỉnh JBak theo ý của chủ thớt, bạn hok thích thì vào cài đặt chỉnh lại :))

nlphong75

nó báo là system error -1 là cái j vậy?với lại muốn mở đèn pin k dc.và muốn chuyển qua tiếng việt ở đâu

Chỉnh sửa cuối:

2356

nó báo là system error -1 là cái j vậy?với lại muốn mở đèn pin k dc.và muốn chuyển qua tiếng việt ở đâu

Khi cài có hỏi bạn chọn ngôn ngữ nào mà? Giờ cài xong hỏi chuyển ở đâu là sao bạn? Cài đè đi rồi tích ô TV bỏ ô TA ra là có TV :D

Thangnd31082

Là cái phần mềm nào đó chủ topic đã tạo sẵn đường dẫn nhanh cho nó trong JBTaskman thông qua biểu tượng nhưng trên máy bạn không có cài phần mềm đó, lúc bạn ấn vào biểu tượng của nó thì nó báo như vậy .
Ví dụ cho dễ hiểu : Bạn cài X-plore sau đó đặt nó trong danh sách ứng dụng mở nhanh là phím số 1. khi đó bạn chỉ cần vào JBTaskman giữ phím 1 một lúc nó tự mở X-plore. Bây giờ bạn gỡ X-plore ra sau đó lại vào JBTaskman giữ phím 1 một lúc thì nó báo lỗi như trên vì làm gì còn X-plore mà mở . Những biểu tượng tương tự bạn chỉ cần DEL đi là được !

tình mình cài tiếng việt nó.nhưng vô phần mềm nó hiện tiếng anh.

DO bạn không nắm được nguyên tắc khi tải về trên blog Opera nên không xài được bản của vothien việt hóa thôi> CHú ý chữ DOWNLOAD to đùng ở góc dưới bên trái màn hình khi bạn nhấn vào link dẫn gián tiếp ở bài #1 nhé !

KHó quá thì bấm vào link này tải luôn bản của chủ topic nè : http://files.myopera.com/vothienpda/files/JbakTaskMan1.37_EN-VI.SISX?1278636667

2356

Máy bạn bị nhiều hiện tượng lạ vậy :D Mình chịu áh, mình cài cái này cho máy mấy người bạn đều hiện TV rõ ràng mà :D

DinhTuan

Lúc cài đặt, khi xuất hiện bảng lựa chọn ngôn ngữ cài đặt, bạn dánh đấu vào ô bạn muốn chọn, ô nào không cần thì bỏ chọn hết đi nha bạn