• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

JbakTaskMan v.1.37 EN-VI MOD phím MENU (cài đè thoải mái)

2356

Bản này bác Thiện VH cài vào máy mang tính cá nhân của bác Thiện nhiều quá, hok những chỉnh phím Menu mà còn thêm 1 mớ các ứng dụng nhanh có sẵn sau khi cài >>> bất tiện cho nhiều người.
Bản EN khi cài vào vẫn giữ được các tùy chỉnh của bản trước, còn bản này của bác Thiện cài vào mất hết, còn toàn tùy chỉnh của bác Thiện >>> mất công làm lại :))

0986212555

Phiên bản 2 ngôn ngữ đã MOD phím MENU

Đặc biệt cài đè lên bản cũ mà không cần mất công Remove:D
(Cài đè bao nhiêu lần cũng được, ngay khi Jbak vẫn còn chạy>:)>:))

Tải về >> Dùng X-plore 1.45 để giải nén=D>

bản đính kèm lại báo 1.36 khi cài là sao nhỉ?

0986212555

Lúc đóng gói để lả bao nhiêu chả dc , miễn là vô thông tin xem phiên bản đó là 1.37 là dc rồi

Biết là vậy nhưng mún đi tt lùi hay sao mà làm thế. Thực ra dùng bản chưa Mod kia thấy tiện hơn nhiều!

kienvp

Nhiều bạn thích MOD sẵn cho tiện, và vothien cũng làm theo yêu cầu là chính! Cá nhân bạn không thích thì dùng bản ENG đâu mất gì:p

sau này chắc phải cho thêm tùy chọn mod phím Menu khi cài đặt quá .

MinhThang

Manager
Ủa thằng này nó thay Menu chính của máy luôn hả bác chủ? có cách nào tắt chức năng đó đi không.

hakudo2408

chú Thắng vào Cài đặt -> Cài đặt Phím Danh Sách -> Trong hệ thống -> Phím bấm: chọn chế độ Danh sách hệ thống là đc ạ

KIENDT11

Câu này là sao hã T ??? M không hiểu lắm

Hi hi! hồi ấy mình cũng tìm cái này dzuữl lắm nè! cũng mai bác Thiện post mấy tấm ảnh lại. Cứu máy là dùng JTB để làm chương trình khởi động khi cấm sạc vô đó!. Nó vừa làm cho máy đở tốn Ram(tăng lên đc khoản 10mb) vừa cứu phone khi lở không khởi động lên được!.

Bản này bác Thiện VH cài vào máy mang tính cá nhân của bác Thiện nhiều quá, hok những chỉnh phím Menu mà còn thêm 1 mớ các ứng dụng nhanh có sẵn sau khi cài >>> bất tiện cho nhiều người.
Bản EN khi cài vào vẫn giữ được các tùy chỉnh của bản trước, còn bản này của bác Thiện cài vào mất hết, còn toàn tùy chỉnh của bác Thiện >>> mất công làm lại :))

Chép file JbakTaskMan.ini vào ổ E rồi cài đè vào rồi sau đó chép lại là OK thôi mà!.

bachhaiduong007

hic, thấy phiên bản này nó ko hay bằng 1.36 (chắc là do tùy sở thích mỗi ng)
Phiền là cái 1.37 này, nhấn vào cửa sổ chính, nó ko ra 1 bên là danh sách đang chạy,1 bên là shortcut như trước, mà phải bấm qua phải 1 cái nữa mơi thấy hic.

MinhThang

Manager
Phiền là cái 1.37 này, nhấn vào cửa sổ chính, nó ko ra 1 bên là danh sách đang chạy,1 bên là shortcut như trước, mà phải bấm qua phải 1 cái nữa mơi thấy hic.

Đúng là bất tiện thật, nhưng khám phá kỹ thì nó vô vàn cái hay hơn bản 1.36 đấy bạn.

leminhhai111

2 bản điều như nhau ne you , you muốn 1 bên là danh sách đang chạy,1 bên là shortcut thì vô menu >>cài đặt >>cài đặt chương trình >> bỏ dấu tích ở danh sách đầy đủ là dc

Vothien123456

- Hiện này bản version này xài thì rất ổn định nhất trên thị trường thế hệ symbian tất cả các đời máy. =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D>

2356

- Hiện này bản version này xài thì rất ổn định nhất trên thị trường thế hệ symbian tất cả các đời máy. =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D>

Ngoài lề 1 chút, hok biết bạn có quen biết gì với bác Thiện kia hok, nhưng mình hok thích việc nhái nick người khác như thế này, hok biết bạn cố ý hay vô tình nhưng mình nhìn thấy hok hay lắm :)) Nếu hok phải là người quen của Vothien cũ thì bạn lập nick này với mục đích gì vậy?

Auto

Ngoài lề 1 chút, hok biết bạn có quen biết gì với bác Thiện kia hok, nhưng mình hok thích việc nhái nick người khác như thế này, hok biết bạn cố ý hay vô tình nhưng mình nhìn thấy hok hay lắm :)) Nếu hok phải là người quen của Vothien cũ thì bạn lập nick này với mục đích gì vậy?
nhờ mod check ip là biết ngay :))

Chienkon88

Là lão Thiện đóa , làm gì có chuyện người # ở đây =))>:) :))

Good Luck !

MinhThang

Manager

Mem này có dụng ý không tốt đâu, đã nhờ bác Caominh171 xử lý dùm

Theo luật hiện hành thì Nick vothien123456 là hợp lệ, còn dụng ý gì thì không biết, nếu có thì VIP Vothien12345 cứ nhờ các ĐHV xem xét giải quyết đúng người đúng tội.
Anh em chú ý cái tên Vothien12345 đã quá đỗi quen thuộc với chúng ta rồi, sao có thể nhầm lẫn hay gì được. Biết đâu vothien123456 lại là cái tên dễ mếm như Vothien12345 thì sao.