• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

IVCM 2.52-TỔNG ĐÀI TRÊN ĐIỆN THOẠI CỦA BẠN!!!

BuuPhucCT

Well-Known Member
Anh minhthang đã nói là VH từ bản FULL nên nó phải FULL rồi. Mà PM thì đã̉ có rồi, các bạn cứ cài vào thì biết liền cứ hỏi hoài có vẻ hơi dư thừa. Thường thì những PM FULL thì mới up lên, nếu là bản TRIAL thì đã được chú thích trên bài viết rồi.;;)

baongoc557

bạn le trung... ji đó coi lại bài #59 đi rồi ở đó hả nói nge,nói maø k nhìn rồi hả nói

BuuPhucCT

Well-Known Member
bạn le trung... ji đó coi lại bài #59 đi rồi ở đó hả nói nge,nói maø k nhìn rồi hả nói

Đã có bản VH FULL của anh Minhthang. Bạn down và cài bản FULL tiếng Anh xong thì làm theo hướng dẫn của anh Minhthang sẽ có bản FULL VH. Chúc thành công.

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
Anh ơi dùng được có 7 ngày thôi a ?

Các bạn tải bản full trong Topic này về cài, xong tải file đính kèm ở dưới giải nén có 2 file, chép vào đường dẫn E, hay C/resource/apps sẽ có bản VH full.

Kenji1992

Các bạn tải bản full trong Topic này về cài, xong tải file đính kèm ở dưới giải nén có 2 file, chép vào đường dẫn E, hay C/resource/apps sẽ có bản VH full.

có 2 file , chép vào cái nào bạn . chép vào E/resource/apps hay C/resource/apps

BuuPhucCT

Well-Known Member
có 2 file , chép vào cái nào bạn . chép vào E/resource/apps hay C/resource/apps

Tùy bạn cài PM vào đâu. Cài vào thẻ thì chép vào ổ E/resource/apps. Cài vào máy thì chép vào C/resource/apps.

MinhThang

Manager
Dơ file ve ko cài dc,ko bik file định dạng gì,để sisx cũng ko.Pó tay ko cài dc...help mee

Em dùng bản ở Topic này sau đó chép 2 file ở bài 70 theo hướng dẫn sẽ là bản full VH. Muốn cài pm này máy em phải Hack hoặc Sign trước khi cài em nhé.

trungtanthanh

Mình dowload về và bun ra không thấy tập tin cài đặt vậy bạn. mình dow 2 lần, lần nào cũng vậy hết, làm ơn giúp, thanks..

trungtanthanh

Mình rất thich phần mềm này nhưng dowload về và bun ra không thấy tập tin cài đặt vậy bạn. mình dow 2 lần, lần nào cũng vậy hết, làm ơn giúp, thanks..

handsome_hcm

Dùng cái file trong link topic sao em ko cài dc vì nó ko bik định dạng của file là gì,mặc dù em đã sữa thành sisx cũng ko dc,tải file về nó hiện định dạng ghi là cracked-sym , em pó tay.Xin giải thích em với.Máy em đã hack.

quahuang

các pro ơi, máy mình là N82, đã hack rồi, làm theo hướng dẫn cài đặt rồi. Khi thiết lập profile mới là họp (thử test). Ở ô callers in phonebk chọn send busy tone. Các ô callers not in phonebk và ô Private numbers chọn mute the ringer. Xong ra ngoài kích hoạt cho profine này hoạt động, và cho chương trình IVCM này chạy ẩn. Thử gọi điện từ số có danh bạ, kết quả là vẫn gọi bình thường. Phải làm sao để dùng được phần mềm này vậy. Bác nào biết chỉ giúp với.

Chỉnh sửa cuối:

BuuPhucCT

Well-Known Member
Mình rất thich phần mềm này nhưng dowload về và bun ra không thấy tập tin cài đặt vậy bạn. mình dow 2 lần, lần nào cũng vậy hết, làm ơn giúp, thanks..

Trong file text là link đó bạn. COPY dàn vào IE rồi down về.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Dùng cái file trong link topic sao em ko cài dc vì nó ko bik định dạng của file là gì,mặc dù em đã sữa thành sisx cũng ko dc,tải file về nó hiện định dạng ghi là cracked-sym , em pó tay.Xin giải thích em với.Máy em đã hack.

Ôi, nó là file zip thì down về bạn giải nén ra 2 lần sẽ có file sis. Bạn đổi tên để làm gì vậy. Do nó nén 2 lần nên phải giải nén 2 lần.