• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn Hack và tạo các ứng dụng vĩnh viễn (All S60v3-V5)

Status
Không mở trả lời sau này.

trunganh0412

Anh ơi chỉ e cách hack vĩnh viễn pm Smart settings với,e tự làm nhưng sau đấy vào thì bị lỗi pm,

2356

Anh ơi chỉ e cách hack vĩnh viễn pm Smart settings với,e tự làm nhưng sau đấy vào thì bị lỗi pm,

Lỗi PM là lỗi gì bạn? Phải nói cụ thể để anh em xem thế nào chớ :D

trunganh0412

Em làm thì bị lỗi k vào đc pm này nữa anh à!Không bít là làm thừa bước nào nữa!

2356

Em làm thì bị lỗi k vào đc pm này nữa anh à!Không bít là làm thừa bước nào nữa!

Bạn có đánh dấu chỉ đọc với tập tin nào có đuôi .dat hok? Nếu có thì trả thuộc tính của tập tin đó về như cũ xem có bị lỗi nữa hok nha :D

Chỉnh sửa cuối:

trinhthemanh

Anh Thiện chịu khó mò nhỉ. Hiih. Đỡ phải hack lại máy..(em fomat thường xuyên:D.).. Đã test thành công

giangvungtau

Cài vào ổ C chả có gì làm chậm máy hết, nó giúp cho truy xuất vào chuơng trình nhanh hơn thì có thể, chả có lý do gì làm chậm máy cả. Khi nào cài chuơng trình vào ổ D thì may ra mới làm chậm máy :))

phải thế ko.lúc trước máy mình bộ nhớ 60M mà cài nhạc và làm máy còn có tầm gần 2M mà mỗi lần chọn menu hay vào 1 ứng dụng nó load lâu như quỷ,thế mà ko làm máy chậm thì bị gì

vuthientruong

Mình đã phát ra 1 điều là ko thể làm dc với KMS Vì khi tích vào chỉ đọc xong ,vào lại phần mên ko thể cài thiết lập tự bảo vệ và ko quyét ,ko cập nhat dc.nói tóm lại là ko dc

leminhhai111

Mình đã phát ra 1 điều là ko thể làm dc với KMS Vì khi tích vào chỉ đọc xong ,vào lại phần mên ko thể cài thiết lập tự bảo vệ và ko quyét ,ko cập nhat dc.nói tóm lại là ko dc

KMS là pm gì thế?

Nếu mình không lầm thì đó là pm diệt virut Kaspersky Mobile Security ,riêng mình thì không có sài pm diệt virut bao giờ

Chỉnh sửa cuối:

pk911

phải thế ko.lúc trước máy mình bộ nhớ 60M mà cài nhạc và làm máy còn có tầm gần 2M mà mỗi lần chọn menu hay vào 1 ứng dụng nó load lâu như quỷ,thế mà ko làm máy chậm thì bị gì

a nên xem lại máy anh kẻo die :D,pm vào C là chạy ngon nhất đó anh ạ

vuthientruong

Nếu vậy thì mình khuyên bạn vuthientruong không nên cài. Nặng máy... Quá vô ích và chiếm tài nguyên=))

chắc thiện ko xài cái này nên ko biết đấy ,phầm mền này có nhiều chức năng rất hay đấy.dùng rồi xẽ biết ma mình dùng n82 bộ nhớ máy lúc naò cũng trên 90mb

2356

Cài vào ổ C chả có gì làm chậm máy hết, nó giúp cho truy xuất vào chuơng trình nhanh hơn thì có thể, chả có lý do gì làm chậm máy cả. Khi nào cài chuơng trình vào ổ D thì may ra mới làm chậm máy :))

Ổ cứng theo PC và USB cắm vào PC thì cái nào truy xuất, xử lý dữ liệu nhanh hơn và ổn định hơn?
Cài nhiều ứng dụng làm chậm máy là đúng rồi còn gì nữa :)) 60Mb cài ứng dụng còn 2Mb thì cài biết bao nhiêu cái?

hiepanh

Sau khi bấm phím 6 và chọn Read-only nhớ nhấn vào Change (Thay đổi)
Bác cho em hỏi!
Mình đã làm như trên nhưng không được nó báo: Error! Can't change file attributes (Không thể thay đổi thuộc tính tập tin) thì làm thế nào. Mình dùng E71!

lehuy2612

nói chung la read only cac file cài đặt hết phải k ma flash co mất k bạn
C:\system\data\devlist.dat
C:\system\data\Pbooklam.cli hoặc C:\system\data\ManualEdit.bil
dòng này sao mình xài sisware k thay bạn

lehuy2612

mình có cách làm nhanh k cần phải tìm từng đường dẫn đối với nhũng pm nhiều đường dẫn nữa đó là dùng SisEditor giải nén tất cả file vào 1 thư mục rồi read only all và copy mấy file đó vào nơi cần cài cách này khỏi mấy công tìm từng file để read only nữa

hantinhtu_baby

Máy em 5800(đã hack)sao em vào đúng đường dẫn mà không tìm thấy file"Installserver.exe" bác nhỉ!

hantinhtu_baby

Dùng X-plore mà Search nó.

Thì em dùng xplore tìm rất kỷ rùi mà chả thấy.
Em đã thữ với các máy V3 thì tìm thấy ngay àh!còn V5 thì chả thấy file đó nằm ở đâu nữa.
Bác cố gắng nghiên cứu giúp em(muốn4mat lắm rồi)

Status
Không mở trả lời sau này.