• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng Dẫn Hack Nokia N97 & 5800XM đơn giản với HelloOX2 2.01

Status
Không mở trả lời sau này.

Hoden

Super V.I.P
máy mình tiếng việt, mình da thử hard reset lai 1 lan nữa roi va lam như ban noi van ko dc ,hihi, thoi ben minh gio la 2h sáng rồi,chắc mai mình làm tiếp, nếu ban có sáng kiến gì mới thì giúp mình nhé, cám ơn bạn nhiều lắm

bạn vào cài đặt >thiết lập phần mềm.>chọn tất cả

Hoden

Super V.I.P
cái này minh lam từ đầu rồi bạn ah

bạn thử sign hellox từ bản 1.3 trở lên xem làm từng cái.vì cái này ít ai gặp vấn đề như bạn nói nên chưa biết cách khắc phục

dotrunghieu

bạn vào cài đặt >thiết lập phần mềm.>chọn tất cả

Cho mình hỏi phần "cài đặt" -> "thiết lập phần mềm" nằm ở đâu vậy bạn? Máy mình là ngôn ngữ English nên pó tay.

dotrunghieu

giao diện N97 khác với 5800 àh, mình kiếm chổ setting software trong phần setting kô có?

kldmobile_pc

Có cao thủ nào hướng dẫn mình h@ck phone nokia N97 ver 10.0.012 được không nhỉ? mình không cài được phần MapDriver nó báo không thể truy cập ứng dụng được yêu cầu :-/ còn X-plore_S60v5 thì cài ok nhưng ROMPatcher cài được nhưng không mở ra được :(

Hoden

Super V.I.P
Có cao thủ nào hướng dẫn mình h@ck phone nokia N97 ver 10.0.012 được không nhỉ? mình không cài được phần MapDriver nó báo không thể truy cập ứng dụng được yêu cầu :-/ còn X-plore_S60v5 thì cài ok nhưng ROMPatcher cài được nhưng không mở ra được :(

bạn có cer và key chưa, có rồi thì sign thằng hellox 2 vào là xong thôi.

tripmo

Cho em hỏi cách sigh offline sử dụng như thế nào? Có hoàn toàn cài đc vô ko?
Tiện thể e đag dùng 5800!

duongpetit

sao mà em không hack được? em đã cài HelloOX2 được rùi,làm như hương dẫn nhưng xong,em cài chương nghe LCGJukebox xong nó cư hỏi key . hic

AndyCuong

Supper Moderators
sao mà em không hack được? em đã cài HelloOX2 được rùi,làm như hương dẫn nhưng xong,em cài chương nghe LCGJukebox xong nó cư hỏi key . hic

chương trình nghe nhạc LCGJukebox hỏi k3y là phải rồi bạn , PM này có thu phí mà bạn , Hack Phone chỉ là cho chép mình cài PM Unsign thoi nhé !

mdungsg

Các bác cho hỏi HelloOX2 2.01 có hack đc cho 5530 EX ko nhỉ, đã bác nào làm thành công chưa, thanks

pnbao1311

Mình đã có file .cer và .key. Mình dùng BinSign để đăng kí và nó ra 1 file .sis. Mình bắn bluetooth vào máy và cài thì nó báo certificate error.Please contact the application supplier. Các bro hướng dẫn mình giải quyết nhé. Mình dùng N5800XM. Cám ơn.

linhmotorace

có ai giúp mình hack N97 FW 12.2.024.C01.01

sau khi máy bị lỗi mình mang đi chạy lại phần mềm , bây h ko hack đc nữa .Mặc dù đã signed tất cả các file cần thiết nhưng khi cài máy vẫn báo lỗi chứng chỉ , có ai giup mình với ( trước khi chạy lại fw máy mình đã hack rồi và Fw cũng đang là bản FW 12.2.024.C01.01 nhé) :(:-/

Status
Không mở trả lời sau này.