• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn, giải đáp thắc mắc về Cook FirmWare.

deconleonui

a e cho mình hỏi tại sao tất cả mod mình cook vào ofw đều không thấy xuất hiện vậy :((

coc3k

Member
ae ơi cho hỏi sao các bản cfw của a tùng lại bị đóng lại hết zậy

haichin

ai còn link bản 05 của ThanhtungHT thì cho mình xin với. Vì ko biết xin ai dc lên mình mạo muội xin ở đây. Vì link trong topic bị khóa hết rồi.

deconleonui

ai giúp mình với . nhưng app mình cook vào ofw đều không thấy xuất hiện :(( và nhưng app ma` mình :( xoá trong ofw thì nó còn xót lại icon nhìn rất khó chịu

coc3k

Member
ai có mod fix lổi khi nghe nhạc mà xóa nhạc thì nó tự thoát ra với fix lỗi cammera khi chọn chế độ người dùng thì thì mình với cho bản của thanhtung đi. thank trước

Chỉnh sửa cuối:

LoiPT

ai có mod fix lổi khi nghe nhạc mà xóa nhạc thì nó tự thoát ra với fix lỗi cammera khi chọn chế độ người dùng thì thì mình với cho bản của thanhtung đi. thank trước
nhạc qua Topic burieucua trên #1 nha. nghe nhạc hay luôn.
còn Cammera bạn làm như mình hướng dẫn lần trước nhé. lấy file bên topic nguyenviethoa
và thay thêm bộ 4 file Starte nhé

missthuha

hỏi ngoài lề tí hum bữa miss flah bản 05 của anh tùng nhưng khi jải nén ja đc có 6file khi flash thì thường 7flie hic nhưng hum đó miss hok nhớ lên vẫn flash sau khi flash máy chạy mượt và hok thấy bị lỗi j nhưng máy vẫn ở ver 50.0.002?
máy miss5230 help
như vậy có sao hok ạ?ai chỉ jùm miss với anh thanhtung lại lock top nên hok thể tải và flasj lại đc hic

Chỉnh sửa cuối:

bom1973

Mấy bạn mình hỏi tí. Mình đang xài cfw 05 của thanh tùng ấy. Mình cho mod belle này zô vào ok òy nhưng nút cảm ứng bên góc phải vẫn còn là danh bạ nên nó vẫn hiện chữ chứ ko là icon menu của mod nữa. Bạn nào biết cách fix lại chỉ mình với. LÀM sao để nút bên phải cảm ứng là icon menu chứ ko là "danh bạ" nữa từ nhưng cfw khác.

coc3k

Member
Mấy bạn mình hỏi tí. Mình đang xài cfw 05 của thanh tùng ấy. Mình cho mod belle này zô vào ok òy nhưng nút cảm ứng bên góc phải vẫn còn là danh bạ nên nó vẫn hiện chữ chứ ko là icon menu của mod nữa. Bạn nào biết cách fix lại chỉ mình với. LÀM sao để nút bên phải cảm ứng là icon menu chứ ko là "danh bạ" nữa từ nhưng cfw khác.
qua topic này có nè bạn http://www.pdaviet.net/showthread.php?161348-Share-Mod-Navigation-bar-Belle-on-CFWc6-n97

draculaacma8

huhu ai giúp em với

huhu:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((
Bác nào giúp e với con nokia 5233 của e,e mới uplate firmware và giờ nó không khởi động lại được là sao ạ hixhix.phải làm thế nào để sửa được đây ạ:(:)(:)(:)(:)((

thangku1989

Bác nào giúp e với con nokia 5233 của e,e mới uplate firmware và giờ nó không khởi động lại được là sao ạ hixhix.phải làm thế nào để sửa được đây ạ:(:)(:)(:)(:)((
vậy mà cũng lập tops thế nó nên mỗi chữ nokia không nên j nữa à
bạn thử flash lại xem sao kiểm tra kĩ rof2 và code co đúng không

LoiPT

sạc pin cho kĩ và ver khôdduwwjowwjc thấp chỉ 2 cái đó thôi bạn