• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn, giải đáp thắc mắc về Cook FirmWare.

thaingocduan

vấn đề đã được giải quyết ông ý dùng c6 mà đòi chạy fw 5800 mới chết chứ .xóa topic nào

hacodon1980

Sao mình làm đúng như vậy mà khi đóng gói lại ko tạo được file trong NokiaEditor,vậy là sao hả bạn

shido_katori

Active Member
bạn xem lại coi đã repack hoàn tất chưa, hoàn tất thì trong thư mục NOkia editor có file REB- ở đầu đó, ko làm dc thì chuyển sang dùng Nokia Firmware Editor đi

bunrieucua

Mình FLASH bị lỗi J.A.F ,giúp mình
Phone rebooted but not in flash mode...

Lỗi nó bị là như thế này

Phone rebooted but not in flash mode...

vậy là bị gì. có người nói cài driver cable nokia, tôi đã làm
người nói đổi phiên bản j.a.f cũng mần luôn rồi.. nhưng lỗi vẫn bị lỗi..

Cứu với Cứu với
Xin người,người dùng C6 thì không dùng CFW gốc có ngon hơn không:))
Cái này là người ta lôi C6 qua 5800 đó!:-??Flash = hy vọng:(
Ông mún đổi máy hông?Tui đưa cho nguyên con 5800 nè:))
Đầy đủ cả hộp lun nhé=))

quyvuong888

mình cài Sisware 4.7 và điền key xong thì k mở đc mà bị báo lỗi

winherheart

có pro nào có yahoo có thể chỉ cụ thể việc cfw cho mình vs, mới tập làm mà làm sai bước nào chẳng hiểu, hum trước bị sập nguồn 1 lần rùi hjx hjx

quyvuong888

có pro nào có yahoo có thể chỉ cụ thể việc cfw cho mình vs, mới tập làm mà làm sai bước nào chẳng hiểu, hum trước bị sập nguồn 1 lần rùi hjx hjx

thế sập xong bạn flash lại bản chuẩn khác thì có lên ko. mik cũng vừa làm xong 1 bản (bản đầu tay) đang chuẩn bị test. chỉ sợ sập nguồn flash lại k lên thì chết

winherheart

thế sập xong bạn flash lại bản chuẩn khác thì có lên ko. mik cũng vừa làm xong 1 bản (bản đầu tay) đang chuẩn bị test. chỉ sợ sập nguồn flash lại k lên thì chết

đang chuẩn bị flash nè, sợ bị nữa quá đang run k dám làm :(:(

luckyno2

bạn cứ mạnh dạn mà test, die thì flash lại, thất bại là mẹ thành công mà.

199xpro

Xin Admin + Pro Cứu Em với :((

Em flash con 5530 giờ ko bật được lên, mọi người cứu em với :((