• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT] Xuất hiện MMO tiếng Việt hiếm hoi dành cho mobile

dung1291985

Úi giời kô biết cái bọn mc này nó đi học vh ở đâu mà vh cái game java này kô song . Tôi cài vô mà thấy toàn tiếng tàu ,giống như là mấy con gà tập vh . Sang mà học mấy pro vh nhà mình đi . Quảng cáo thì thấy hay mà thấy thất vọng quá .

Chuẩn,việt hóa như dùng google hỗ trợ ý :D còn sai lỗi chính tả tùm lum @@ ... ai có acc mình mượn test chơi cái =.= đăng kí toàn hụt

buithihuan

Chuẩn,việt hóa như dùng google hỗ trợ ý :D còn sai lỗi chính tả tùm lum @@ ... ai có acc mình mượn test chơi cái =.= đăng kí toàn hụt

Test chưa mà phán như thật thế bác.

Mà game nhiều lỗi thế bác test làm gì cho mệt. Lại mang cái bực vào thân.

tien714

Cái này chỉ là bản thử nghiệm khi nào open bản chính thức sẽ sửa lỗi hoàn toàn,tuy 1 số chữ chưa dịch và 1 số từ không sát nghĩa nhưng mc nói bản open sẽ 100% tiếng Việt.ta play thấy game rất hay 1 ngày mà t đã lv53 rồi

buithihuan

Mình thì chơi mưu sĩ. 46 mà thôi vì sau sẽ reset lại hết. Chơi vậy để biết 1 vài thứ cơ bản thôi. Mà bản cb nên khóa nhiều chức năng quá. Test kg thấy sướng mấy.

Còn theo mình nghĩ bản open beta chắc chắn sẽ vẫn còn lỗi nhưng về cơ bản là ok.

traihp9001

Well-Known Member
tưởng gì hóa ra là ăn trộm bản quyền từ game sangou của trung quốc.có chút thay đổi về lớp nhân vật chứ đâu tất cả đều là copy.
dù sao cũng là 1 cố gắng ^^ !

buithihuan

tưởng gì hóa ra là ăn trộm bản quyền từ game sangou của trung quốc.có chút thay đổi về lớp nhân vật chứ đâu tất cả đều là copy.
dù sao cũng là 1 cố gắng ^^ !

Ăn trộm đc dữ liệu sever và mã nguồn thì quá là prô đấy. Game ng ta mua bản quyền đầy đủ mà kêu đi ăn trộm. Nản vãi

bennychen

Sao tui vao làm đc 2 cái nhiệm vụ ở con Điêu Thiền ( nó dịch như vậy) với thằng Lã Bố xong chuyển màn là nó bị treo nhỉ??

buithihuan

Bác vào làm gì. 18h18p ngày 12/4 mới open beta. Giờ bác đang chơi là bản close beta. Nhưng bản cb đóng cửa từ hôm 1/4 rồi. Còn sao vẫn vào đc thì em kg biết. Nếu bác muốn chơi luôn thì qua bản china chơi tạm. Down tại Sg.pipgame.cn 100% china.

bennychen

Đóng cửa rồi à, có biết đâu, định vào test thử :)
Lâu rồi không chơi game mobile thấy game này đồ họa đẹp phết :D

tien714

Anh em chịu hợp tác với Gocmobile không,mh với mem gm chuẩn bị lập bang rồi,mem đăng ký gần 150ng rồi.anh em gia nhập không nào

bennychen

Oài, ghê gớm vậy nhỉ, ae mình bên này thấy cũng đông, mình lập ra 1 bang cạnh tranh cũng ko kém ng ta đâu :)

MrwOrm

Náo nhiệt quá. Giỗ tổ cũng phải náo nhiệt tý chút mới đc :D:D:D