• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT] Xuất hiện MMO tiếng Việt hiếm hoi dành cho mobile

tThanh0102

trò này chỉ được gameplay,đồ họa thua xa afuren, mà nếu anfuren cũng có cho chơi full map thì hay hơn gấp bội

tien714

Mh đăng ký xong vào play độ 10p đi vòng vòng chơi thôi ko làm gì,ngày mai vào lại tự nhiên lên lv8.kỳ vậy mấy pro

dung1291985

Mh đăng ký xong vào play độ 10p đi vòng vòng chơi thôi ko làm gì,ngày mai vào lại tự nhiên lên lv8.kỳ vậy mấy pro
làm quest là lên level ý mà,nói chuyện với mấy NPC có dấu ! và ? màu vàng ý :D

Trungls

Mình làm Q được con ngựa mà đi train không dám cưỡi vì sợ nó đói. Lòng vòng thì cưỡi lên cho vui :D. Mới lv 18. Tiếng Tàu nên còn chưa khai thác hết chức năng.

Chỉnh sửa cuối:

muctimonline

trời. Toàn màn hình to đùng thế này ah. Ko có bản cho mh bé hơn sao bạn ơi. 176x208 lại ngồi xem rồi. Nản vãi

Xgamex

Báo cáo các bác là em đã đc test game.và quá thất vọng. Chỉ là bản Vh thôi.Các thông tin vật phẩm vẫn là tiếng china
Cho mình mượn acc vào xem được không bạn?

phamnhudoan

Úi giời kô biết cái bọn mc này nó đi học vh ở đâu mà vh cái game java này kô song . Tôi cài vô mà thấy toàn tiếng tàu ,giống như là mấy con gà tập vh . Sang mà học mấy pro vh nhà mình đi . Quảng cáo thì thấy hay mà thấy thất vọng quá .

Mr_coi

Các b cho mh hỏi trong game có 4 dòng cộng điểm khi lên lv thì dòng nào là dong + trí lực (mưu sĩ) mình đang test bản sis của china. Mong b nào đã chơi chỉ júp

buithihuan

Các b cho mh hỏi trong game có 4 dòng cộng điểm khi lên lv thì dòng nào là dong + trí lực (mưu sĩ) mình đang test bản sis của china. Mong b nào đã chơi chỉ júp

Dòng 1 là sức mạnh. Tăng lực tay dành cho võ sĩ. Dòng 2 là trí lực tăng công phép dành cho mưu sĩ, phương sĩ. Dòng 3 là nhanh nhẽn cho thích khách. Dòng 4 tăng máu. Mưu sĩ 1 điểm dòng 4 tăng 16 máu.

Bọn này cò quay lắm các Bác ạ
hôm qua nó báo còn 2 ngày ra game hôm nay lại báo là chỉ khi nào test ok closse beta mới cho ra open
đây là bản Chuẩn của Mcgame nhưng tất nhiên k có acc test k làm gì đc :)
http://mini.msinhvien.com/cache/minhchau.jar

Đến ta là mod bên đó còn phải đi xin acc test huống chi nhà ngươi =))