• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT] [HOT] PHOTON - CFW C6 V40.0.021 For 5530 v32.0.007 By daugiang1987

b0m_lx

ặc ặc. bít bãn nào h. theo bomlx thì nào mượt nói đễ mìh flash :))
chơi cả 2 cho máu :))
Bom_lx chuyển xang post CFW từ bao giờ thế, chán post game rùi à :))

Trên toàn thấy giới thiệu về anh Bảo không thấy giới thiệu về FW gì mấy :(

thi thoảng post đỗi gió tí
anh Bảo quá nỗi tiếng về các cfw rùi , những fw đc mình test nên yên tâm về chất lượng
khỏi giới thiệu nhiều làm chi :))

taothephong

a bờm thử vào tối chụp để flash tự động xem. Bức ảnh đen xì :(. E đag dùng ngôn ngữ t-a cấu hình im lặng. Chưa reset lại lần nào.

cái này mình cũng k bị,chắc máy bạn sao rồi đó:))chỉ có lỗi "hiện đang dùng" sau khi chụp xong vẫn chưa dùng đc lập tức thôi:D

b0m_lx

cái này mình cũng k bị,chắc máy bạn sao rồi đó:))chỉ có lỗi "hiện đang dùng" sau khi chụp xong vẫn chưa dùng đc lập tức thôi:D

máy nào cũng bị vậy thôi
để 1 lúc mới dùng đc

taothephong

mà mình thấy buổi tối thì dùng camera j mấy.cho dù có đèn flash hay k,nó vẫn k đẹp mà:D chỉ ban ngày chụp mới đẹp thôi.

belove212

chỉ là máy mình bị lỗi như thế nên buồn thôi :(( lỗi nhỏ mà k sao :)). ( fw chưa cook lại :(

minhthang772

chỉ là máy mình bị lỗi như thế nên buồn thôi :(( lỗi nhỏ mà k sao :)). ( fw chưa cook lại :(

đúng là máy đưa vào tối chụp flash vẫn nháy nhưng hình thì tối ôm theo ý kiến mình a Bảo xóa hết theme gốc đi cho nhẹ rofs thì ok lắm àh

Yozoom

Cho em hỏi 2thư mục hidefolder và secret thì cái nào dùng để ẩn dấu tập tin thế ạ?

hungdaica1

có ai có hướng dẫn flash lại fw này không hướn dẫn mình với.mình muốn cái fw này quas mà không biết cách làm

jack_hunter97

hỏi câu hơi dở tí cái này có tiếng việt hông nhỉ thấy bom chụp hình bằng tiếng anh

hungdaica1

anh em nào còn trên diễn đàn giúp mình với.cho mình xin cái hướng dẫn cụ thể với

hungdaica1

các bạn ơi cho mình hỏi tý.sao trong jaf nó bắt điền 3 file o MCU va CNT mà fw này chỉ có mỗi 1 cái nhỉ