• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT] [HOT] PHOTON - CFW C6 V40.0.021 For 5530 v32.0.007 By daugiang1987

taothephong

nặng nhất là k cài đc java và sót 1 số ứng dụng k làm sạch hết :))

ai dà,cái nài thì có đó.hèn j bản rofs2 ông gửi tui,tui test thấy có autoinstall cài nó báo đã có sẵn,h quay thằng rofs2 này thì lại chẳng thấy đâu cả,tìm k thấy file sót đó thui jaf lun:))đang test thử coi nè:D

masda

Chép đè RM-504_32.0.007_prd.rofs2.V20 vào fw gốc 5530 v32.0.007 phải ko?
Vậy bản này ko có hiệu ứng gì hết à?

nhoxkyo97

Chép đè RM-504_32.0.007_prd.rofs2.V20 vào fw gốc 5530 v32.0.007 phải ko?
Vậy bản này ko có hiệu ứng gì hết à?

đè vào bộ core c6v40 cho 5530 mà bản trc anh bomlx đã up đó anh

dangquy197

chạy cũng mượt...tính tới thời điểm này thì cái không hài lòng duy nhất là e kiếm hok ra ứng dụng bật flash....chắc là không có rồi

Có nhưng mà tôi mới đi có việv về, mệt quá, bạn add nick YH tôi rồi tôi send cho nhé: kingofvirus_trojanhorse

belove212

a bờm :( lỗi camera a bảo chưa fix :(( nhưng lỗi nhỏ k đáng gì. mong a bảo lần sau chú ý đến nhạc tí ti nữa :))

dangquy197

bác b0m ơi....trong rompatcher có mấy cái patch hay hay nhưng sao k active được vậy? như patch any_app_on_gallery_key đó

Bạn phải tạo 1 thư mục Patches ở E:\ rồi ném file patch vào mới dùng được

dongvy

Bạn phải tạo 1 thư mục Patches ở E:\ rồi ném file patch vào mới dùng được
mình có sẵn mục patch trong E rồi, sau khi flash có xuất hiện mấy cái patch mới.nhưng không active được

masda

cho hỏi ngoài lề cái. cho xin links topic hướng dẫn thay cột sóng thành 3G với. tìm nãy giờ mà ko ra.
Bản này thấy đẹp mà cột sóng mod thành 3G thì ngon.