• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Hội Ý] Android NAND nào nhiệt độ thấp nhất

bakery89

Bác cứ dùng qua sẽ thấy Sense khác các giao diện khác ở điểm nào và tại sao người dùng vẫn gắn bó với Sense hơn tất cả các giao diện khác. Em đã dùng qua rất nhiều giao diện khác nhau nhưng cuối cùng vấn phải quay về Sense bác ạ.

Em đang dùng bản DL DesireZ v3.5: Đã chỉnh setCPU ép xung lên 1190MHz, nhiệt độ luôn luôn 28 độ, dòng chờ từ 1-4mA. Như thế đã đc coi là ổn chưa ạ? Em boot qua MAGLDR chứ không chạy trên NAND, em nghĩ chạy trên NAND chắc còn ngon nữa^^. Điểm Benmark hiện tại vào khoàng 2300.

bác dùng pin gallio thì k đo đc nhiêt độ đâu,lúc nào nó chẳng 28 độ,bác cho vào lò xem.nó cũg 28 àh,dùng pin zin bác nhé.
bác nào muốn nhiệt độ giảm thì cài setcpu rùi để 998MHz thui,các bác mà OC lên là nhiệt độ tăng liền,bản nhiệt độ thấp nhất e từng thấy là bản của frankentine,nhiệt độ có 38 độ khi chơi game nặng,nhưng vì rom của desire nên k khoái,h xài bản rom DHD thì nhiệt độ cao nhất 39 độ