• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hiệu ứng tuyệt vời cho dế yêu của bạn! Cập nhật Bài#172 [28/2]

tuyenhp

chỉ fw n97 mới có lấp lánh ngoài menu hay cả fw c6 nưã???? Mình xài cái 1 effectchỉ lấp lánh ngoài hscreen thôi,ko biết làm tn để có ở cả hs lẫn menu nhể??

CFW n97 thôi bạn nhé mới có hiệu ứng trong menu ! c6 thì bạn để dạng danh sách mới có

q630666

Cái này không dùng đc cho X6 phải không các bác.Em làm nó chỉ thay đổi hiệu ứng chuyển trang.Chứ không có hình sao lấp lánh.Do máy em lỗi hay là do không phù hợp FW thế các bác

phantom9790

Cái này không dùng đc cho X6 phải không các bác.Em làm nó chỉ thay đổi hiệu ứng chuyển trang.Chứ không có hình sao lấp lánh.Do máy em lỗi hay là do không phù hợp FW thế các bác

bạn dùng fw C6 hay N97 vẫn đc.bị như vậy chỉ cần khởi động lại máy rồi vào cài đặt tắt bật lại hiệu ứng là ok.

eo chan vai,4rum minh co'cai fw n97 nao cho 5233 ko nhy?

binh24 có đó bạn.bạn donate cho ng ta mà lấy link

huydq124

mà mọi người có ai bị như mình ko?
cứ bật c2z + sử dụng hiệu ứng thì vào xem ảnh ko được. toàn bị văng ra :(
mình sùng 5800

hapro

Các bạn down về giải nén, xóa tên chỉ còn effects rồi copy vào C:\resource\ sau đó appy c2z trong rompather hoặc có thể sử dụng với phần mềm animenuplus để load nhé!

Anh em nào chưa có c2z thì qua đây tìm hiểu thêm> có cả tạo c2z trên máy tính và trên điện thoại (bài #22 của Lenz)!
mình aply c2z rùi gio muốn trở lại effects cũ phải jar lại à ,thanks

hapro

donate là đóg tiền ý hả?:|

để tiền đó mà mua máy xịn. diễn dàn mình vẫn còn rất nhiều nhân tài nhiệt tình với anh em như mathanh, ntv-79, jackpham, anther......nhiều lắm ko kể hết. cám ơn tất cả nhé. chúc mọi người năm mới hạnh phúc

Ntv_79

mình aply c2z rùi gio muốn trở lại effects cũ phải jar lại à ,thanks

Muốn trở lại cũ thì bỏ apply c2z đi là OK hoặc xóa folder effects trong c:/resource/ đi là trở về effect mặc định theo FW (trong Z)

thuypt

May bac cho em hoi em lam the cach tren sao vao bat hieu ung len khong co gi het la sao?