• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hiệu ứng tuyệt vời cho dế yêu của bạn! Cập nhật Bài#172 [28/2]

MINH19051991

ko biết máy các bạn chạy có mượt ko chứ N97 khi dùng mấy hiệu ứng này khá là chậm

nhaylau321

Bản gốc thì xài đỡ đèn neon nha bạn View attachment 343611;;)

Để test xem có được không cám ơn bạn nhiều lắm ( trước giờ chỉ toàn ngồi ngắm hình )

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 13 minutes:

Thanks bác xautraiking mình làm được rồi, chạy rất mượt trên bản gốc 5230. Không biết bác còn hiệu ứng nào cho bản gốc nữa không?

Chỉnh sửa cuối:

anhphu18

không tim thấy folder resource thì có thể tự tạo folder đó không vậy

Ntv_79

không tim thấy folder resource thì có thể tự tạo folder đó không vậy
Tự tạo được bạn à, nếu nó không cho tạo thì chính tỏ đã có rồi và bạn chưa bật hiện file hệ thống. Bạn dùng x-plore vào phần cài đặt và tích vào 4 ô trên cùng nhé!

huuthuan1004

các bác cho em hỏi một câu hơi ngố một chút: nếu máy chưa hack thì mình có thể đóng gói thành file sis để cài vào máy được không? Như vậy nó có hoạt động không nhỉ?

HoangPigG

các bác cho em hỏi một câu hơi ngố một chút: nếu máy chưa hack thì mình có thể đóng gói thành file sis để cài vào máy được không? Như vậy nó có hoạt động không nhỉ?

Ko hack thì lấy đâu ra Rompather hả bạn...Bạn hack máy đi,đơn giản mà ^^

ANHHUY89

bạn ui cho mình hỏi,máy mình hack uj trom rompatcher chỉ thấy có.Install server rp+.
Led_on_foto 5800.
Open4all_rp+
ReadCroot
RemoveRecordtone5800
Restartpower
Không thấy có c2z máy mình là 5233.chỉ mình vs.tks!

HoangPigG

bạn ui cho mình hỏi,máy mình hack uj trom rompatcher chỉ thấy có.Install server rp+.
Led_on_foto 5800.
Open4all_rp+
ReadCroot
RemoveRecordtone5800
Restartpower
Không thấy có c2z máy mình là 5233.chỉ mình vs.tks!

Bạn đọc kĩ bài của chủ thớt kìa,có bài hướng dẫn tạo c2z đấy!

JohnyNguyen

Tự tạo được bạn à, nếu nó không cho tạo thì chính tỏ đã có rồi và bạn chưa bật hiện file hệ thống. Bạn dùng x-plore vào phần cài đặt và tích vào 4 ô trên cùng nhé!
Làm sao mà tự tạo folder resource được hả anh zai :p lúc nào nó chẳng có,chỉ có điều có để nó hiện hay ko thôi,chỉ có thể tự tạo folder Effects thôi mà :D

phantom9790

Làm sao mà tự tạo folder resource được hả anh zai :p lúc nào nó chẳng có,chỉ có điều có để nó hiện hay ko thôi,chỉ có thể tự tạo folder Effects thôi mà :D

haizzz.bác nè hay thât.bác cá tiền ko?sao lại ko tạo đc.ai bảo là lúc nào cũng có.