• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hiệu ứng tuyệt vời cho dế yêu của bạn! Cập nhật Bài#172 [28/2]

thanhtam18

ko biet ban co the lam cho minh mot theme o man hinh chinh co mua roi va sam set y!con nhung hieu ung khac mac dinh cung duoc!thack ban nhieu

tc89

e apply c2z rui nhung van k dk hay la con 5230 minh k cai dk?
M nghĩ FW của bạn k chạy đc đâu. FW gốc của 5230 k chạy đc những hiệu ứng này. Theo m biết chỉ có CFW C6 hoặc CFW N97 cho 5230 thì mới ok đc. M dung CFW C6 Test tất cả đều ok hết.

Chỉnh sửa cuối:

Ntv_79

cho hiệu ứng vào file rofs2 đc k hả bạn...........

Chính là để cho vào rof2 mà bạn. Cho vào c và dùng c2z chỉ là để test thôi. Vì nhiều khi c2z sẽ sung đột với cái gì đó.

Ntv_79

Mình kết cái hiệu ứng ĐÈN NEON, nhưng...
Giúp mình xóa hết tất cả các hiệu ứng , chỉ để lại hiệu ứng đèn Neon.
Mình đã thử tự làm theo hướng dẫn link http://www.pdaviet.net/showthread.p...-để-chỉnh-sửa-hiệu-ứng-theme-theo-ý-thích-đây!!! nhưng không được.
Cảm ơn bạn và mong được giúp sớm nhất.

Nếu muốn vậy thì bạn phải cook vào FW hoặc dùng một bản CFW mà không có hiệu ứng rồi copy vào C và apply c2z. Vì bạn đã xóa theo hướng dẫn nhưng nó vẫn dùng hiệu ứng trong FW (ổ Z mà mặc định đã có).

binlak

mình add C2Z rồi nhưng nó bị chớp hình và khởi động lại...k dùng đc..
thế là sao hả banh

j_cage

Member
chỉ FW N97 mới có hiệu ứng trong menu bạn ah.FW c6 ko có đâu.

trời ơi đẹp quá, trước mình cũng dùng N97 mà chưa có cái này tiếc quá, cho mình hỏi N8 thì có làm đc như vầy ko bạn!

phantom9790

trời ơi đẹp quá, trước mình cũng dùng N97 mà chưa có cái này tiếc quá, cho mình hỏi N8 thì có làm đc như vầy ko bạn!

cái này có lâu rồi mà.mình cũng ko biết N8 thì có chưa.bạn sang khu vực symbiwn 3 xem