• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách hack các FW mới đơn giản nhất!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

phamtuananh

Sao e làm theo hướng dẫn mà vẫn không đc. Lúc đầu thì tưởng là ok cài đc 1 số phần mềm, nhưng khoảng 5phut sau thì phần mềm chạy đâu mất hết, tắt nguồn mở lại thì có nhưng 1hoi lại bị mất nữa. Mong ae jup cho. N82 v35

ninhhot

Sao e làm theo hướng dẫn mà vẫn không đc. Lúc đầu thì tưởng là ok cài đc 1 số phần mềm, nhưng khoảng 5phut sau thì phần mềm chạy đâu mất hết, tắt nguồn mở lại thì có nhưng 1hoi lại bị mất nữa. Mong ae jup cho. N82 v35

4mát máy hack lại đi bạn tiên thể 4mat luôn cái thẻ cho sạch,thử với 2.0 nha b.chúc thành công

pigworld

mình cài vô cứ báo chứng chỉ bị lổi A CHỊ nào hướng dẫn mình với
mình xài n95 thường ver : 35.0.002
imi : 354835010802438
cảm ơn

alanhsmitti

cho e hỏi mấy bước đầu chạy ổ ảo là ntn vậy :-ss kích hoạt các tập tin hệ thốg và cài đặt chứg nhận gốc là thế nào :-s có hướng dẫn k =.=

ninhhot

cho e hỏi mấy bước đầu chạy ổ ảo là ntn vậy :-ss kích hoạt các tập tin hệ thốg và cài đặt chứg nhận gốc là thế nào :-s có hướng dẫn k =.=

Đó là nhiệm vụ của con trâu phải làm khi chạy nó mà b,miên là máy b nằm trong danh sách hack dc bằng hello là ok rồi.

mckenzise

Em cũng đã thử hết rồi ạ. Em đã dùng thử hết các bản HelloOX từ 1.01 đến 2.03 rồi ạ Tất cả đều ko cài đc (đã sig),... cái nào cài được lúc chạy cũng Applying patches... bực mình quá

Nếu nó dừng ở Applying Patch hoài bạn vào thẻ nhớ kiểm tra xem có thư mục HelloOX kô ? Nếu có thì bạn cài đặt cái RomPatcher trong gói HelloOX đó đi , rồi vào ROMPatcher apply cái pacth open4all là xong .

N81 V21 hoàn toàn hack đc với HelloOX , 1.03 , 2.01 hay 2.02 gì cũng hack tốt . Bạn làm lại thử đi .

hugoloris

ai đã hack đt nokia x6 làm ơn chỉ giúp em hack với.
cho em 1 bài hướng dẫn cụ thể vì là lần đầu tiên em dùng HDH

9xpk1993

Ai hướng dẫn mình cách hack phone dùm.Có cer và key rồi phải làm j nữa. Thanks trước nha.

Son_Nguyen

Ai hướng dẫn mình cách hack phone dùm.Có cer và key rồi phải làm j nữa. Thanks trước nha.

Bạn xài máy gì? Có cer & key rồi thì dùng nó để sign file HelloOX sau đó cài nó vào máy rồi chạy thôi.

ninhhot

ai đã hack đt nokia x6 làm ơn chỉ giúp em hack với.
cho em 1 bài hướng dẫn cụ thể vì là lần đầu tiên em dùng HDH

X6 hack bằng jaf hoặc phonix nha b.b qua bên tops FW Tham khảo cách hack bằng jaf.chúc thành công

binhh91

cho em hỏi::lúc em cài vào máy thì máy chỉ hiện lên Installing root cert vậy là sao??? ai bít nói cho em với

momvip9

Hack bằng JAF hay Phonix thế nào vậy chủ thớt ơi. Máy 5233 cuả mình trong list ko dùng hello đc. Mình đã cố tình xin file cer va key để sign hello 2.03 rồi hack mà ko thành công. Bây giờ đang phải sign phần mềm để cài nhưng có pm sign vẫn ko cài đc như ttpod, xplore...

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.