• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách h@ck các FW mới đơn giản. Phần II

chanchanchan

Mình cũng bị như bạn, nhưng giờ okie rồi. Trc hết bạn up FW bản mới nhất đi. Sau đó sign và cài Hello OX 2.02. Chạy xong đến applying..... thì nó dừng. Thoát ra, vào thẻ tìm folder hello OX. Trong đó có cái RomPach.sis bạn chạy cái file đó. Lúc đó có Rom Pach trong Installations rồi, bạn chạy lại Hello OX (con trâu) là OK.

nếu như trong thẻ k có folder hello Õ thì làm tnào ạ

AlyCuong

Active Member
nếu như trong thẻ k có folder hello Õ thì làm tnào ạ

Bạn Huyetthan hướng dẫn đúng rồi đấy, bạn cứ làm như vậy thì sẽ có thư mục HelloOx thôi, nếu bản nào k dc thì sign bản khác sẽ làm được thôi.

tai88

zậy sao mình signed helo lại rùi cài vào máy vẫn báo lỗi chứng chỉ?bạn nào bik chỉ dùm với

hieu_mobilehn

zậy sao mình signed helo lại rùi cài vào máy vẫn báo lỗi chứng chỉ?bạn nào bik chỉ dùm với

HellooX chỉ sign 1 lần thôi , bạn xem file đã sign cho imei khác chưa và chỉnh đúng ngày giờ chưa nhé ?

tai88

thì file down về là unsigned mình sign cho E63 rùi lấy cái unsigned sign cho E71x,như vậy là ko dc hả bạn?

mysuol213

firmware mới nhất của e65 T hack được nhưng khi tắt máy rồi 30s mở lên => mang ra tiệm chạy lại firm...(ko xai 4k duoc)khi hack lai ko vấn đề gì.Lỗi ở đâu?

chanchanchan

Bạn Huyetthan hướng dẫn đúng rồi đấy, bạn cứ làm như vậy thì sẽ có thư mục HelloOx thôi, nếu bản nào k dc thì sign bản khác sẽ làm được thôi.

Mình đã thử tất cả các bản nhưng nó chỉ dừng ở unpacking thôi chứ k đến đoạn aplying

deadend

E63-1 v410.21.010 mình hack được bằng HelloOX 2.02
cảm ơn bạn đã giúp....

deadend

lúc đầu chạy mình cũng bị giống như bạn vậy... nên mình xóa bản HelloOX đã cài, khởi động lại máy, sign lai bản HelloOX2.02 đó... cài đặt, chạy lại hack thành công.