• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách h@ck các FW mới đơn giản. Phần II

AlyCuong

Active Member
Mình dùng cả bản 2.02 rùi nhung chẳng ăn thua, chả hỉu vì sao vì rõ ràng nó là fw doi dau ma

Thử tất cả các phiên bạn đi bạn, mà bạn có format 4 ngón lần nào chưa vậy????

huyetthan

Bạn dùng bản 1.03 đi, thằng đó hiệu quả lắm đó...........;;);;)

Mềnh đã thử từ 1.03 đến 2. 2.02 rồi 2.03 đều ko đc. Thằng 1.03 chạy đến Applying patches... thì dừng. Hic.
Có bro nào biết cách xử lý ko? Mình dùng E 63

hieuans84

mình dùng E63 FIRM 200.21.012 cũng đã sd hết các fiên bản HeloOx cũng ko thành công, hok biết dùng phoenic có dc ko

Trunghuy90

mình dùng E63 FIRM 200.21.012 cũng đã sd hết các fiên bản HeloOx cũng ko thành công, hok biết dùng phoenic có dc ko

E63 FW v20 cứ hello 2.03 mà giáng thôi bạn. Bạn hack đến đoạn unpacking ,mà nó cứ như vậy hoài thì cứ cancer nó. Xong và e/patcher cài Rompatcher và 1 vài file trong đó. Ok rồi đấy.

nguyenhoa01

Mềnh đã thử từ 1.03 đến 2. 2.02 rồi 2.03 đều ko đc. Thằng 1.03 chạy đến Applying patches... thì dừng. Hic.
Có bro nào biết cách xử lý ko? Mình dùng E 63

Nó chạy hoài thế là vì nó không thể cài được rompatcher đấy, khi nó chạy thế khoảng 2 phút thì bạn thoát ra, vào E\patcher hay E\hack gì đó vàcài thủ công rompatcher là được, dễ mà Thank nếu bạn thấy hay

lechien

Các bác cho em hỏi.cái helloOx2 nào dùng cho E71 fw v.346.
Cái.em cài mấy cái helloox2 cả unsign lẫn signed nhưng chẳng cài đặt thành công?hix

TruongHan

Super V.I.P
Các bác cho em hỏi.cái helloOx2 nào dùng cho E71 fw v.346.
Cái.em cài mấy cái helloox2 cả unsign lẫn signed nhưng chẳng cài đặt thành công?hix

E71 làm gì có v346,ý bạn nói là RM-346???
Hình như FW cao nhất hiện tại của E71 là v500,có thể hack với HelloOX 2.03,bạn nên format máy và thể trước khi cài helloOX xem được không

mirolavklose

e66 ko hack dc nang cap fw xong ko dc gj het chan wa. Huk co tjeng viet lun. Aj pjt hack gjum em voj truoc khj 4mat 4 ngon thj kaj hello0x2 02 dc ma ta. 410.21.010 rm343 352943020366550. Thank

lechien

E71 làm gì có v346,ý bạn nói là RM-346???
Hình như FW cao nhất hiện tại của E71 là v500,có thể hack với HelloOX 2.03,bạn nên format máy và thể trước khi cài helloOX xem được không

Sorry.em nhìn nhầm.fw là 4010 RM.346.em tưởng 4mat máy là ko cài được lần 2 helloox2?máy em mua lại nên ko biết nó đã 4mat lần nào chưa?

nguyenhoa01

Sorry.em nhìn nhầm.fw là 4010 RM.346.em tưởng 4mat máy là ko cài được lần 2 helloox2?máy em mua lại nên ko biết nó đã 4mat lần nào chưa?

Để chắc chắn thì bạn nên 4mat lại cả máy và thẻ nhớ, sau đó cài helloOX bản mới nhất, nếu bình thường thì chỉ mất 1 phút là hack xong

AndyCuong

Supper Moderators

bạn up lên fw 5 rồi tiến hành hack xem sao .

heo_map

Con N97 mini của mình ko hack được, mình thử nhiều bản helo rùi nhưng cũng chỉ chạy đến installing rootCerts... rùi thui ko chạy nữa.no còn tại ra 1 đống ổ đĩa ảo nữa nản luôn. ai biết chỉ dùm với

TruongHan

Super V.I.P
Con N97 mini của mình ko hack được, mình thử nhiều bản helo rùi nhưng cũng chỉ chạy đến installing rootCerts... rùi thui ko chạy nữa.no còn tại ra 1 đống ổ đĩa ảo nữa nản luôn. ai biết chỉ dùm với

Máy bạn version bao nhiêu?N97 mini FW cao hơn v11 không hack được với HelloOX nhé bạn

Anhductran82

E muon hack e63 FW200 dung hellox nao vay.e dung mobile xin loi nhe

e dung hellox1.3 vahellox 2.3 deu ko dc

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 58 minutes:

Mong ai biet giup e voi.

Chỉnh sửa cuối:

heo_map

Máy bạn version bao nhiêu?N97 mini FW cao hơn v11 không hack được với HelloOX nhé bạn

của mình hàng sách tay của Pháp , up FW mới nhất là V12.0.110 . Thế em nó ko hack được với HelloOX thì hack bằng gì vậy bác