• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HappyFram 1.30 Final (Nông Trang vui vẻ Online) S60v3 Việt hóa by LQT_SymPViet!

MrwOrm

Có thể bạn được 18 hat hoa hồng rồi đó, vào chổ để hạt giống xem thử đi.

hiz, xem r, còn vào chợ gửi bán hạt giống thử nhưng mà k có hạt bán. nản quá, chuyên tâm làm event 1.5 thôi...

buithihuan

Đã ai trồng hoa hồng chưa nhỉ? Kg biết nó có = đc như mai kg nhỉ. Ai trồng rồi cho ý kiến đi.

MrwOrm

Vừa trồng. Ít kinh nghiệm hơn thông và mai. Có hơn 100exp 1 vụ thôi. Tiền thì nhiều hơn vài nghìn. Thời gian thu hoạch là 26h30', thời gian vụ sau là 11h. K biết hoa này có mấy vụ nữa.

MrwOrm

Hiz. Trồng đc 1 nửa ruộng thông thì vật vã vì quá lag. Đành out ra. Để 1 nửa ruộng lại.

Thangnd31082

Vừa trồng. Ít kinh nghiệm hơn thông và mai. Có hơn 100exp 1 vụ thôi. Tiền thì nhiều hơn vài nghìn. Thời gian thu hoạch là 26h30', thời gian vụ sau là 11h. K biết hoa này có mấy vụ nữa.

hon 7 vụ, dang co vu 8 ! Cái này chỉ ngang với siêu cấp trúc thôi ! Quan trọng nhất là thời gian thu hoạch vụ 2 lâu hơn !

Chỉnh sửa cuối:

buithihuan

Thôi hết 1,5 lại trồng mai vậy. Mới tậu thêm đc 2 vụ mai. Trồng mai up lv thôi. Kg up đất.

MrwOrm

Tui cho đất nó lên lv2 xong cũng đi up lv thôi. Đổ tiền vào đất hơi lãng phí tài nguyên tiền tệ...
Mà Khủng long siêu cấp thời gian thu hoạch là bn nhỉ???

jacklee

có bạn nào trồng đủ các loại hạt trong giao dịch chưa làm 1 cái thống kê giá, exp, thời gian thu hoach giống như các hạt giống được bán trong shop đi cho anh em nhờ =D>
PS: có ai ở VN mình mua được phân 4.5h chưa :-/ minh canh giờ mua hoài mà chăng được ~X(

Chỉnh sửa cuối:

MrwOrm

Tui cũng vậy đó. Khó mua lắm.
Hạt trái tim thu hoạch 3h. Ít tiền hơn mai 1 chút.