• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HappyFram 1.30 Final (Nông Trang vui vẻ Online) S60v3 Việt hóa by LQT_SymPViet!

MrwOrm

Mình so tên nhưng k phải hạt trái tim, cũng k phải hạt siêu cấp. K thấy có trong cửa hàng. Có khi là 1 loại hạt mới. Bên mình chẳng có ai biết tiếng trung nhỉ? Thôi, chờ nv xong mình mua cũng đc. Chắc max cũng chỉ 20k 1 hạt.

mafi1988

Việt nam thì đú với tq sao đc,nên mấy đứa lên đây chém vừa thôi,"tuổi trẻ bồng bột" có khác!

Thangnd31082

Việt nam thì đú với tq sao đc,nên mấy đứa lên đây chém vừa thôi,"tuổi trẻ bồng bột" có khác!

Định Spam hả bạn ! Phát biểu cẩn thận nhé ! Nếu không các mod Del bài đó !

5 cái hạt sc, loại mới có ý, cái sim mobi of mình cũng k đc.
Thấy trong chợ có cả hạt hoa hồng nữa kìa...

Mình cũng chưa thấy gì ! Hay là lại nhiệm vụ treo biển như hôm nào !

Boybuontg

Anh em júp mình với . Máy mình chưa hack nên chỉ sing cài thôi . Giờ mình mới vào chơi thì cài bản nào cho v5 nhờ anh em up hộ mình . Cám ơn anh em nhìu :((

MrwOrm

Anh em júp mình với . Máy mình chưa hack nên chỉ sing cài thôi . Giờ mình mới vào chơi thì cài bản nào cho v5 nhờ anh em up hộ mình . Cám ơn anh em nhìu :((

Bài đầu thangnd post có bản vh cho v5 đó. Dow về sign xong cài thôi. Máy mình cũng k hack. Toàn sign.

@thangnd hôm trước làm mấy cái nv lấy hạt giống thấy có cái nv lạ lạ. Nhận xong k thấy ý kiến gì. Tối qua vào đc 5 hạt sc có khi là do nv kia. Hơi lạ.

Boybuontg

Mình tải bản v5 về chạy 22% nó bảo nhắn tin mình ok ! Văng ra ngoài vào lại load 22% báo lỗi j đó nhấp ok là out giờ sao bạn !

buithihuan

Cái lỗi này mình kg rõ lắm vì ngày xưa mình chơi kg phải nt gì hết còn sau này đk đc rồi mà bị lỗi 22% là do mạng. Bạn có thể qua box v5 xem. Bên đó khá nhiều ng bị lỗi đk như bạn.

echbuondoi

Hjx. Trồng 1 lô hạt cấp 200 lên cấp lâu quá. Biết thế này ko ôm cho xong
lâu có nv 1.5 ae nhỉ

MrwOrm

Mình tải bản v5 về chạy 22% nó bảo nhắn tin mình ok ! Văng ra ngoài vào lại load 22% báo lỗi j đó nhấp ok là out giờ sao bạn !

trước sim mobi bị vậy, h đk bt, tưởng hết lỗi này r chứ. thử vài lần xem đc k???
Hjx. Trồng 1 lô hạt cấp 200 lên cấp lâu quá. Biết thế này ko ôm cho xong
lâu có nv 1.5 ae nhỉ
thông là lên lv nhanh nhất...

buithihuan

Thông thua mai bác ợ. Mình dại dột ôm thông bỏ mai. Giờ nhận ra thì mai đã 55k 1 hạt rồi. Chát wá. Huhu

jacklee

Tình hình vẫn load 22% là out . Chán , box gsme v5 vắng hoe

minh có đăng ký dùm mấy đứa bạn và phát hiệ ra là sim 11 số thi ko đăng ký được, sim 10 số thì đăng ký ok. ko bit có ai sim 11 số đăng ký được ko nữa???

MrwOrm

Thông thua mai bác ợ. Mình dại dột ôm thông bỏ mai. Giờ nhận ra thì mai đã 55k 1 hạt rồi. Chát wá. Huhu
tưởng mai chỉ hơn về tiền, chớ exp cũng hơn à???
cái đợt trc thông rẻ kéo theo mấy cái hạt kia cũng bèo, h nghĩ tiếc ghê.

buithihuan

Exp 126 điểm 1 cây, thông 7 vụ nhưng mai tận 9 vụ cơ. Thời gian trồng và thu hoạch vụ sau mai nhanh hơn thông.

Boybuontg

Sim mình 10 số nè . Vẫn ko vào đc . Ức chế quá . Bạn nào có bản 1.2 ko up cho mình thử cái

phamduypham

có nhiệm vụ valentine bạn nào dịch chi tiết đc ko?? Đổi tên họ trong TA là cái j vậy??? Hiểu đc câu dùng loa siêu tốc post bài về tình yêu hơn 50 từ àh :S phần thưởng hấp dẫn quá !!! Bác nào nhanh nhanh hướng dẫn cho a e đi