• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Handy Shell.v2.0 VH by SymPViet.[Cập nhật thêm tại bài 22 trang 3]

BuuPhucCT

Well-Known Member
Bác nào biết ở đâu bán cái Handy Shell.v2.0.S60v3 bản quyền "mách" em với.Em xin cảm ơn rất nhiều.Số điện thoại của em là:01226493683

Đã có bản chính thức từ trang chủ. Nếu muốn mua PM thì bạn qua box trung tâm thương mại có bán đó.

Chỉnh sửa cuối:

mobile08

ANH THẮNG ƠI SAO EM CAI VAO MÁY MỞ LÊN KHÔNG CO GIAO DIEN 3D CUA KHỐI HỘP PHẢI VÀO ĐÂU MỚI CÓ GIAO DIÊN DÓ ANH CHỈ EM VỚI THANK ANH CHUC ANH LUÔN VUI VẺ VÀ ĐÓNG GÓP THẬT NHIỀU CHO DIỄN ĐAN PDA VIỆT

:-?

MinhThang

Manager
ANH THẮNG ƠI SAO EM CAI VAO MÁY MỞ LÊN KHÔNG CO GIAO DIEN 3D CUA KHỐI HỘP PHẢI VÀO ĐÂU MỚI CÓ GIAO DIÊN DÓ ANH CHỈ EM VỚI THANK ANH CHUC ANH LUÔN VUI VẺ VÀ ĐÓNG GÓP THẬT NHIỀU CHO DIỄN ĐAN PDA VIỆT

:-?

Bạn chú ý không viết bài chữ in hoa toàn bài nhé.

Bạn bấm vào phím bên phải chữ " Lập phuơng" đó.

mobile08

Bạn chú ý không viết bài chữ in hoa toàn bài nhé.

Bạn bấm vào phím bên phải chữ " Lập phuơng" đó.

em chương tring rui mà ko thấy chữ " LẬP PHƯƠNG " đâu cả anh ơi em dùng máy 3250 các chức năng khác em vâvx dùng bình thường chỉ co giao diện 3d la ko co thui anh xem giùm em với:-??

hth2813

cho hoi cai ban chinh thuc tu trang chu roi dung crack cua ban nay thi co duoc khong
Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
em chương tring rui mà ko thấy chữ " LẬP PHƯƠNG " đâu cả anh ơi em dùng máy 3250 các chức năng khác em vâvx dùng bình thường chỉ co giao diện 3d la ko co thui anh xem giùm em với:-??
Anh nghĩ không tương thích màn hình đó em, lúc trước anh cài 1 bản cũng y chang vậy. Dùng được nhưng không có màn hình chính.

Posted via Mobile Device

Huuloc14

Anh nghĩ không tương thích màn hình đó em, lúc trước anh cài 1 bản cũng y chang vậy. Dùng được nhưng không có màn hình chính.

Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Device
Em xài n77 luc dau cai thi co khoi lap phuong , nhung khoi lap phuong co chut xiu = ô tap hoc sinh thoi , ma muon xoay phai dung phim dieu khien qua lai nua , xau quac luon . Roi em xoa , hom sau cai lai ban tieng anh mat tieu hinh lap phuong , roi e xoa ban tieng anh cai ban tieng viet cung mat luon .

hth2813

minh thay cai nay la trang tri man hinh dep nhat va hay nhat, bi cai la no nang qua, chay ngon gan 10mb
Posted via Mobile Device

hkoa80

Mình đang dùng Handyshell.V2 bản 2.01 cho E63 FW400 thấy khá ổn tuy nhiên có một vấn đề thế này, bình thường thì không sao nhưng mỗi khi máy còn khoảng 30% pin thì cái handy shell lại bị trục trặc một là tự dung nó báo lỗi đang ký sim và mất sóng hoàn toàn. Hai là nó chạy rất chậm và có lúc đơ không chạy được, không load được ảnh nữa. sau khi sạc đầy pin thì lại chạy bình thường. Có ai bị như vậy không nhỉ.