• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Handy Shell.v2.0 VH by SymPViet.[Cập nhật thêm tại bài 22 trang 3]

levietcuong08

Posted via Mobile Device
hjc. Ngon ram kinh that. Hon 10mb ram. 1/4 ram trong cua minh roi. Chac phai tu bo pm nay qua.

2356

Posted via Mobile Device
hjc. Ngon ram kinh that. Hon 10mb ram. 1/4 ram trong cua minh roi. Chac phai tu bo pm nay qua.

Gì mà 10Mb ghê vậy bạn? Mình kiểm tra máy mình nó ngốn khoảng 2~4Mb tùy thời điểm :D

MinhThang

Manager
Posted via Mobile Device

Trên N82 chưa kích hoạt Handy Shell là 85,4 MR sau khi sử dụng Handy Shell là 81.1 tức là mất 4,3 MR.

w2k

Trên N82 chưa kích hoạt Handy Shell là 85,4 MR sau khi sử dụng Handy Shell là 81.1 tức là mất 4,3 MR.

sorry đã pm, nhưng pác share cho em cái hình cô pé chooc pida ở trên dzoi.:D:D

levietcuong08

Thật mà. Máy mình chạy nó thì còn 31.2mb ram. Tắt nó thì lên 42.4mb lun đó.
Thử ùi. Và cũng xóa ùi. Hjc.
Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
Thật mà. Máy mình chạy nó thì còn 31.2mb ram. Tắt nó thì lên 42.4mb lun đó.
Thử ùi. Và cũng xóa ùi. Hjc.
Posted via Mobile Device

Máy bạn bị sao ấy chứ, làm gì mà nó ngốn nhiều thế, mình cũng đã thử rồi mà.

hungxddd115350

Em cũng như bác,đâu có đến nỗi ngốn ram như mấy bác kia, em cài cả bản TA và TV đều như nhau

Chỉnh sửa cuối:

anhky

MÌnh đang dùng 5800, cái pm vào nhưng chạy ko dc, nhấp vào icon ko hiện lên gì hết X-X

MinhThang

Manager
MÌnh đang dùng 5800, cái pm vào nhưng chạy ko dc, nhấp vào icon ko hiện lên gì hết X-X

Đây là bản giành cho V3 bạn à, máy bạn V5 thì bạn nên cài bản hỗ trợ cho V5 chứ.

giothan001

Posted via Mobile Deviceda test tren n86 ban cua Minhthang thj chay dc nhung moi lan cai autothemes doi themes thj no ngung hoat dong.nhat la khi dung cac themes dong.

wquananhw123

Bác nào biết ở đâu bán cái Handy Shell.v2.0.S60v3 bản quyền "mách" em với.Em xin cảm ơn rất nhiều.Số điện thoại của em là:01226493683

anhky

Sang bên V5 vào Topic yêu cầu thảo luận về Soft đó hỏi bạn nhé, bên này V3 làm sao anh em biết bản cho V5 được.

Hix, bên V5 kêu mình wa đây xin PM mà:-?? Thôi để mình mua luôn bản quyền xài, kết nó rùi ^.^

MinhThang

Manager
Hix, bên V5 kêu mình wa đây xin PM mà:-?? Thôi để mình mua luôn bản quyền xài, kết nó rùi ^.^

Quả thật là mình không có máy V5 nên không biết bản nào cho V5 bạn à. Nếu có và biết mình sẽ giúp bạn ngay.