• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

H@ck để cài game N-gage ko cần PC

ngoctien275

chưa ạ anh chỉ em cách hack với cảm ơn anh nhiều :(

chưa ạ anh chỉ em cách hack với cảm ơn anh nhiều :(
Em tìm được 1 số trang web dạy hack nhưng khi đăng kí symbian thì không tài nào đăng kí dựoc ai giúp em với :(

Last edited by a moderator:

ngoctien275

:(( em mới up FW lên 30.0.19 rồi sao giờ :((
và cho em xin lỗi vì 2 bài trên liền nhau do lúc đó mạng lag em nhấn 1 lần mà thành tận 2 bài lên chả biết làm sao mong anh thông cảm

ngoctien275

lại còn có xác xuất không xuống ạ thế thì chết em rồi giờ chả nhẽ có N-gage mà không chơi được à :((

Kojiro

Super V.I.P
lại còn có xác xuất không xuống ạ thế thì chết em rồi giờ chả nhẽ có N-gage mà không chơi được à :((

Uhm! Vì thấy a e thảo luận thấy việc hạ fw của con này hơi khó khắn, bạn thử chạy ra care thử, có lẽ dùng box là được. Phải hạ fw mới chơi được game à.

ngoctien275

bạn thử chạy ra care thử, có lẽ dùng box là được.
Em không hiểu câu này mong anh giải thich cho em rõ hơn mới được bố mua cho cái N82 ai ngờ lại thuọc hàng khó ăn thế này vừa hỏng mất cái thẻ 2 Gb giờ em cài hết game vào máy thỉnh thoản lại bị đơ màn hình cú sáng lên tắt không được chỉ có cách tháo pin ra thì mới BT lại được anh chỉ em làm sao giờ :(

DEVIL_BESIDE_YOU

Em không hiểu câu này mong anh giải thich cho em rõ hơn mới được bố mua cho cái N82 ai ngờ lại thuọc hàng khó ăn thế này vừa hỏng mất cái thẻ 2 Gb giờ em cài hết game vào máy thỉnh thoản lại bị đơ màn hình cú sáng lên tắt không được chỉ có cách tháo pin ra thì mới BT lại được anh chỉ em làm sao giờ :(

Là nokia care đó bạn,ở đó người ta có dụng cụ chuyên dùng thì có thễ làm được

DEVIL_BESIDE_YOU

ko phải mình ko đọc kỹ mà là bạn giải thích ko kỹ!bạn nói ver3.0 chưa hack đc là bạn lại nhầm to!chỉ mỗi chưa cài đc secman chứ còn cái gì mà mình chưa làm đc đâu?ngoài secman ra còn tất cả mình đều thực hiên đc nhu phiên bản cũ!ko hack phone mà mình cài được active lock,shake me...đc à?nói hay thật!
Nếu cài TRK,secman được thì cài ngage được rồi..có gì đễ bàn

Zenki

Super V.I.P
Máy mới mua thì đem ra Nokia Care nhờ họ coi lại. Nếu muốn chơi game N-Gage thì phải downgrade xuống v20 hack ngon lành rồi up lên sau cũng chưa muộn :)

ngoctien275

Vậy giờ sao ạ mang ra hàng nhờ người ta downgrade hộ sửa máy hay là ai có cách nào khác hay hơn không chỉ em chả nhẽ vừa mua máy xong xin tiền sửa luôn thì :((
Cái avatar của anh Kenzi nhìn cool phết ;;)

MinhThang

Manager
Vậy giờ sao ạ mang ra hàng nhờ người ta downgrade hộ sửa máy hay là ai có cách nào khác hay hơn không chỉ em chả nhẽ vừa mua máy xong xin tiền sửa luôn thì :((
Cái avatar của anh Kenzi nhìn cool phết ;;)

Mới mua thì còn bảo hành sẽ không tốn bao nhiêu. Bạn có thảo luận gì nữa xin sang bên Tpoic thảo luận nhé.

hoang6300

Mình k biết đk nên mới phải đi xin vầy nè bạn!

(mà k ai hiểu hết á)
Posted via Mobile Device

Zenki

Super V.I.P
Mình k biết đk nên mới phải đi xin vầy nè bạn!

(mà k ai hiểu hết á)
Posted via Mobile Device
Đăng ký được 1 nick Yahoo, đăng ký được 1 acc để dùng trên diễn đàn PDAVIET mà không đăng ký được cái Acc cho N-Gage thì mình cũng chịu bạn luôn đó. Chưa có cái nào nó đơn giản hơn cái này :(

hoang6300

Đăng ký được 1 nick Yahoo, đăng ký được 1 acc để dùng trên diễn đàn PDAVIET mà không đăng ký được cái Acc cho N-Gage thì mình cũng chịu bạn luôn đó. Chưa có cái nào nó đơn giản hơn cái này :(

nik này mình cũng mượn của anh ở hn thôi.

Mình trong Nam.
Thiệt tình k biết đăng kí acc ngage, mình cũng chẵng có mail, mail của mình bị sao rồi, mấy tháng nay k nhận đc gì hết.
Nếu ai rảnh thì đăng kí dùm mình 1acc ngage đi.
Còn k thì đừng vào đây nói chuyện này nọ làm gì.
Mình k biết làm nên mới nhờ tới dđ.
K thì mình làm rồi, k ngồi xin xỏ mọi người đâu.

Posted via Mobile Device

hoang6300

Mình làm việc mà cứ chốc lát lại chạy lên đây xem có ai giúp mình k.
Thế mà cứ phải lên giải thích.
Thiệt là kì.
Đành chờ dài hạn gặp siêu nhân vậy!

traihp9001

Well-Known Member
Mình làm việc mà cứ chốc lát lại chạy lên đây xem có ai giúp mình k.
Thế mà cứ phải lên giải thích.
Thiệt là kì.
Đành chờ dài hạn gặp siêu nhân vậy!

nghe bạn nói mà khổ thân ghê.Acc và pass của bạn đây :
acc: ngame123456
pass: 123456
nhớ click thanks nha bạn:p

hoang6300

nghe bạn nói mà khổ thân ghê.Acc và pass của bạn đây :
acc: ngame123456
pass: 123456
nhớ click thanks nha bạn:p