• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Great RPG]~The Legend of Sword and Fairy (ENGLISH) SymbianOS9.1 by DzungKTS! (28Mb)

crydragon

Vậy là cái game này không chơi được
Chán quá
Cài vào cũng đã đời mà đến lúc chơi thì bị lỗi cái thằng say rượu
Bác DUngKTS đâu rồi? Hướng dẫn anh em cụ thể cách qua thằng say rượu đi
Game hay mà bị lỗi kiểu này ức chế thật :D

Sửa bài : Đã cài file save vào thư mục pal
Cài xong vào game thấy thằng say rượu đã đi chỗ khác
Mừng quá trời
Đi ra cửa kẹt cứng luôn ở đó
Nhấn liên tục phím số 5 thì tự nhiên xuất hiện 1 đứa con gái tên Zao Linger
Đứng nói chuyện với con nhỏ này đến hết pin điện thoại luôn mà không cách nào đi chổ khác được :(
Game này hay nhưng lổi nhiều quá
Chán
Cứ tưởng được game hay chơi, mày mò cày đặt cuối cùng bị lỗi
pó tay

mình cũng bị lỗi chỗ con nhỏ con gái,nói chuyện một hồi là nó faints mà chẳng biết bấm nút gì.thử copy file path chinese thì qua được cửa,save lại.Copy lại file patch của Eng thì vô lại màn hình đen thui,pó tay.

bennychen

sau một buổi mày mò thử đi thử lại cuối cùng cũng đã cài đặt thành công :D
để thử xem game hay ntn :)

hoang3blc

^: Bug của bản Eng , ko qua đc đâu :-< . Nếu bạn ghiền thì chơi tạm bản china đi . Chờ anh dzung fix

kiepdollar

Hớ hớ hớ hớ em chơi mất hơn tiếng đồng hồ mò đủ mọi ngóc ngách . Đi lần mò mọi đồ vật xem có bê được cái j mang đến cho thằng say rượu mà ko được thế là mò vô topic định hỏi đã thấy các anh em chung số phận game lỗi . Mừng quá đi cứ tưởng mình không biết chơi game hớ hớ hớ mất công cài 1 game nặng quá đi

Bo0Bo0

Đợi đi các bác..chắc do lúc dịch thuật thiếu file hay gì thôi..người ta đã có công làm chúng ta đừng than thế chứ..ai giỏi ra làm đi..mệt các bác..

kykiske79

Có lẽ bác Dũng quên topic này là của bác ấy rồi bạn àh. Mình cũng phả bỏ đấy chứ, thấy tiếc qá.

game cảm thấy hơi bị hay.chơi china thì tới tết congo mới phá băng.chơi eng như thế này thì qua 2 cái tết congo mới phá băng mà còn tức sặc máu nữa.chắc phải ráng chịu khó đợi fix thôi.mong là sẽ có trong thời gian sơm nhất có thể

Warkiller

Mod nghiên cứu đi Mod ơi
Nếu không fix lỗi được thì del topic đi để anh em không phải mất công cài bản tiếng Anh nữa
hic
Uổng game này quá

trungtuyenh2t

còn chơi nhưng mà cần ae giúp mới dịch lại hết đc....lời thoại trò này nhiều ngang với 1 quyển từ điển vậy...hic

cài màn đen xì là bạn thiếu pips hoặc libs nhé
CAI PIP 1.4 em cài rồi ma,em cài hôi tư còn n-gage kia không biết xài được không.bác cho em cái khác với.game thi em cài rôi