• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Great RPG]~The Legend of Sword and Fairy (ENGLISH) SymbianOS9.1 by DzungKTS! (28Mb)

hoang3blc

E72 cài game xong xuôi bấm vô game sao nó chỉ hiện cái màn hình đen nhỉ bác dzung :(

EDIT : Đã chơi được , cài vào thẻ nhớ chơi ngon lành cài vào bộ nhớ máy ko chơi được , thank bác dzung đã giới thiệu cho ae 1 game hay :X

Chỉnh sửa cuối:

hjts0ngf3

Bác Dũng cho em hỏi làm cách nào để đi ra cửa khi mà thằng say rượu nó cứ nằm chắn ngang đó.Nó đòi xin rượu mà trong box item em có nhưng cho hoài không được!

em cũng mắc chỗ nài pác nào help với

hoang3blc

Mình cũng mắc ở chỗ thằng say rượu làm sao đưa bình rượu cho nó đc nhỉ ? Không biết cách nào đưa cho nó đc ?

hoanghai1992

ko đưa được cho nó đâu pác ạ, lỗi của phiên bản Tiếng Anh đó, bản CN đưa được, mình vừa xem pác Dũng comment ở ip-mart

ops! i think have somebug with this translation: with Chinese version u can give him a wine, but English translate u can't, i attacth here save slot 1 (Fixed Equip item image, now u can see item and all equipment image) u can load my save game, i already gave him a wine, and he has go out!

phần save pác Dũng đưa dùng tạm đc nhưng ko biết sau này có bị quả nào thế nữa ko **

Warkiller

Như vậy là không phải 1 mình tôi cài không được, game hay quá fix lại đi bro.
Vậy mà cứ tưởng con N95 8G của mình bị gì chứ :D

hoanghai1992

cài được rồi mà pác, cứ cài theo cách 2 và cài thêm SDL Library
chú ý cài trên thẻ nhớ mới chơi đc, thư mục pal copy vào E:\Data là ok

duonglepro

Sao tui cài lại báo lỗi chứng chỉ,shock thiệt(phone đã hack từ lâu,vẫn vào đc sys/bin),hik,bro nào sign giúp tui với

hoang3blc

cài file save vào nói chung cũng bị bug ngay tiếp đấy , bác dzung ko check sao ta :( .

Warkiller

Vậy là cái game này không chơi được
Chán quá
Cài vào cũng đã đời mà đến lúc chơi thì bị lỗi cái thằng say rượu
Bác DUngKTS đâu rồi? Hướng dẫn anh em cụ thể cách qua thằng say rượu đi
Game hay mà bị lỗi kiểu này ức chế thật :D

Sửa bài : Đã cài file save vào thư mục pal
Cài xong vào game thấy thằng say rượu đã đi chỗ khác
Mừng quá trời
Đi ra cửa kẹt cứng luôn ở đó
Nhấn liên tục phím số 5 thì tự nhiên xuất hiện 1 đứa con gái tên Zao Linger
Đứng nói chuyện với con nhỏ này đến hết pin điện thoại luôn mà không cách nào đi chổ khác được :(
Game này hay nhưng lổi nhiều quá
Chán
Cứ tưởng được game hay chơi, mày mò cày đặt cuối cùng bị lỗi
pó tay

Chỉnh sửa cuối:

dongdieu

File save lỗi.Qua cửa đó là máy chạy đi chạy lại mấy câu nói của thằng Li

vuhongdoanh

Làm đủ mọi cách rồi mà game vẫn lỗi không chơi được!Pùn 5 phút.Đành chờ bản fix hoàn chỉnh của các bro vậy!

mysuol213

Game hay mà lỗi nhiều quá ah!zụ này làm t nhớ 7days wá,toàn là lỗi "ngốn" time k ah!tức thật