• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giải đáp thắc mắc về sử dụng pm VH.

dauyeuub

em đang sài WebGate.Advanced.Device.Locks.Pro VH ở E71, khi mình cài mã máy thì người khác gọi đến không nhìn thầy gì anh có cách nào fix đc ko ạ

MinhThang

Manager
em đang sài WebGate.Advanced.Device.Locks.Pro VH ở E71, khi mình cài mã máy thì người khác gọi đến không nhìn thầy gì anh có cách nào fix đc ko ạ

Bảo mật ứng dụng thì ảnh hưởng gì tới cuộc gọi được bạn, hat do Theme bạn thử đổi cái Theme khác xem sao.

dauyeuub

không phải bảo mật ứng dụng anh thử cài PM đó xong anh bật tự khóa lên, 1 lúc sau nó khóa máy bằng PM đó sau đó anh lấy 1 đt khác gọi đến nó chỉ hiện màn hình PM chứ ko hiện người gọi

MinhThang

Manager
không phải bảo mật ứng dụng anh thử cài PM đó xong anh bật tự khóa lên, 1 lúc sau nó khóa máy bằng PM đó sau đó anh lấy 1 đt khác gọi đến nó chỉ hiện màn hình PM chứ ko hiện người gọi

Chắc là bị trên E71 thôi bạn à, mình test trên N82 vẫn bình thường không bị lỗi như bạn nói.

dauyeuub

chắc anh chưa hiểu ý em em sài trên N73 cũng thế, giờ anh vào PM anh bật tự khóa lên xong anh chọn khóa phím ví dụ 40s xong anh để 1 lúc nó sẽ khóa phím lại ( bằng PM Advanced.Device.Locks.Pro nhé anh ). sau khi khóa anh lấy máy khác gọi đến anh sẽ biết liền à

MinhThang

Manager
chắc anh chưa hiểu ý em em sài trên N73 cũng thế, giờ anh vào PM anh bật tự khóa lên xong anh chọn khóa phím ví dụ 40s xong anh để 1 lúc nó sẽ khóa phím lại ( bằng PM Advanced.Device.Locks.Pro nhé anh ). sau khi khóa anh lấy máy khác gọi đến anh sẽ biết liền à

Sory bạn chính xác như bạn nói, lúc nãy mình vẫn để chế độ khóa phím tự động của máy. Không thể fix được đâu bạn.

MinhThang

Manager
Bạn mở pm lên,vào khóa ứng dụng và bỏ dấu phần telephone đi
Posted via Mobile Device

Mình test thử chỉ dùng chức năng khóa máy chứ không chọn khóa ứng dụng nào cả, tắt tất cả mà nó vẫn bị như vậy bạn à.

dauyeuub

Mình đang sử dụng phần mềm Killer.Mobile.TotalRecall phần mềm nhỏ gọn dễ sử dụng nhưng nhiều lúc nó ko chịu nghi, hay out hoặc ghi xong không ghe lại được , bro nào cho xin chút kinh nghiệm,

troly

Well-Known Member
Mình đang sử dụng phần mềm Killer.Mobile.TotalRecall phần mềm nhỏ gọn dễ sử dụng nhưng nhiều lúc nó ko chịu nghi, hay out hoặc ghi xong không ghe lại được , bro nào cho xin chút kinh nghiệm,
Posted via Mobile Device Mình kô sài thằng này, nên cũng ko rỏ lắm. Nếu bạn sài bản cr@k thì có thể nó ko thật sự ổn định. Bạn tìm mới hơn xem sao.

dauyeuub

Bác nào cho em hỏi giờ sài phần mềm ghi âm nào là ổn định nhất vậy
em sài Psiloc.Xelnex.Lite.v1.03.S60v3 VH thì thỉnh thoảng liệt phím *.

Kojiro

Super V.I.P
Bác nào cho em hỏi giờ sài phần mềm ghi âm nào là ổn định nhất vậy
em sài Psiloc.Xelnex.Lite.v1.03.S60v3 VH thì thỉnh thoảng liệt phím *.

Bạn tìm VoxTrack nhé, đó là bản cập nhật của Xelnex :)

dauyeuub

Việt hóa rồi nè: http://www.pdaviet.net/showpost.php?p=797638&postcount=367

Có thể phím của em bị gì ấy chứ :p

đâu phải bị gì đâu, em khởi động lại là ấn ok.
em đoán là pM đó có chỗ ấn phím * để ghi âm em để auto thì nó luôn luôn giữ phím * luôn. lên phím sao liệt luôn phải khởi động lại mới đc

cho em hỏi về sử dụng cái ACM chút
em muốn dùng cái chuyển hướng cuộc gọi sao ko đc nhỉ

q630666

LCG Jukebox v2.44 2 icon Việt hóa bởi SymPViet Group.............
Link download :

Cho tớ hỏi nếu không có lời chèn trong bài hát chỉ có file Lyric thì mình cóp vào đâu?Vì mình Có lyric cho TTpod rồi mà vào cái này nó không hiện lên.Chỉ mình với.:D

Last edited by a moderator:

dauyeuub

mình đang dùng WebGate Advanced Call Manager nhưng mình thấy 2 phần máy trả lời và chuyển hướng không có tác dụng bro nào giúp mình đc ko