• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game Happy Farm 1.30 beta (Nông Trang vui vẻ Online ) s60v3 VI by LQT_SymPViet!

buithihuan

Đổi tên tẹt ga. Bản vh trên chỉ là của bản 1.3 beta. Bản new là 1.3 final. 2 bản này khác nhau. Id 53588881

echbuondoi

nhận nv dc 1 hạt gjống cây mai vàng. Rui nhận 1 nv nữa nó yêu cầu 2 trái cây mai vàng

hôm nay nhận nv dc 1 hạt gjống
ngày mai nhận nv dc 5 hạt
ngày kia dc 8 hạt

Ai vh v1.30 fn đi,bản này mượt mà ko có vh thì bùn nhỉ.

của bác đây nè
http://vietup.com/file-29313-ND91HappyFarm_0x2003331C.zip.html

mafi1988

nhận nv dc 1 hạt gjống cây mai vàng. Rui nhận 1 nv nữa nó yêu cầu 2 trái cây mai vàng

hôm nay nhận nv dc 1 hạt gjống
ngày mai nhận nv dc 5 hạt
ngày kia dc 8 hạt

của bác đây nè
http://vietup.com/file-29313-ND91HappyFarm_0x2003331C.zip.html

thanks bác nhìu,heppi niu dia!
Ép nick tôi nhé sj 82 83 84 86

Chỉnh sửa cuối:

buithihuan

Mình nhận 2nv rùi trả nv đc luôn 3 hạt giống. Kg biết có phải trồng để lấy trái làm nv kg nhỉ

caube_vn

Mấy cái nv bác làm thế nào vậy đọc toàn tiếng TQ chẳng hiểu mà k biết làm thế nào

Boykuteo

sj33713658 bác nào ép nick em vào júp tý
Làm nvụ như thế nào vây ? Toàn tiêng china ko biết

buithihuan

Nv khó lắm. Có 2nv tết là 2nv đầu tiên ý. Nhận nv sau đó out ra vào lại là trả đc hay sao ý. Đc 3 hạt giống cây mai tết. Còn những nv kia thì mình chịu

Boykuteo

em mới fomar máy jờ cài game nhưng ko nhớ nick chỉ nhớ tên nhân vât và sjxxxxxx có đăng nhập đc ko vậy

jacklee

em mới fomar máy jờ cài game nhưng ko nhớ nick chỉ nhớ tên nhân vât và sjxxxxxx có đăng nhập đc ko vậy

game này nó đăng nhập theo sim nên bạn cứ đăng nhập vô tư.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

sj33713658 bác nào ép nick em vào júp tý
Làm nvụ như thế nào vây ? Toàn tiêng china ko biết

Tùy theo event bây giờ đang có nv New Day làm cũng đơn gian, chỉ cần đăng nhập rồi nhận nv là hoàn thành rồi, còn nv nhận được 2 hat mai vàng thì phải gia nhập làng mới hoàn thành được. Còn có 2 loai nv nữa là nv tìm hoa qua, nhận nv rồi xem nó yêu cầu ji, vào giao dịch - bán hoa quả tìm theo yêu cầu là hoàn thành và 1 nv nữa cứ cách 3 ngày xuất hiện 1 lần và thời hạn làm là 3 ngày là nv trồng cây thu hoạch bán được giá lời gấp 1.5 lần.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

10mấy m 1 cái lấy đâu tiền mà mua. Hjx. Mà mạng lại bắt đầu lag rồi. Nv 1,5 mà lại lag thì hẻo quá.

Mà game này max lv là 6 mà bạn những lv72 cơ àh. Tài thật. Mình thấy cao nhất mới lv5. Còn mình thì lv1 còn lâu mới lên lv2

ah, bạn hiểu lầm ý mình rồi. Game có 2 loại lv là lv đất và lv nhân vật. Mình nói đây là lv nhân vật của mình đó. Còn đất thì chỉ mới lv1 thôi 8-|

Chỉnh sửa cuối: