• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game Happy Farm 1.30 beta (Nông Trang vui vẻ Online ) s60v3 VI by LQT_SymPViet!

phamduypham

tnk bác Thắng nhiều nhiều!!!! Àh có bạn nào có khả năng help anh em về vấn đề nạp tiền trong game ko??? Mình thèm mấy cái theme vĩnh viễn với mấy con pet trong đó quá mà ko thể nạp tiền được... Hơi bị ức chế :(. Bạn nào giúp được thì post bài lliền nha.

buithihuan

Mình cũng khoái con pet khủng long wá. 200tiền vàng và 200exp. Ai mà bị thì. Haha

jacklee

Muốn có pet va map vĩnh viễn thì vào chợ mà mua nhưng số lượng khá hiếm mà nếu có thì giá cũng cao lắm đó nhé.
Ah sẵn tiện làm quen với mấy bạn luôn nhé. ID mình là sj4989947. Mình mới có lv72 ah :p

buithihuan

10mấy m 1 cái lấy đâu tiền mà mua. Hjx. Mà mạng lại bắt đầu lag rồi. Nv 1,5 mà lại lag thì hẻo quá.

Mà game này max lv là 6 mà bạn những lv72 cơ àh. Tài thật. Mình thấy cao nhất mới lv5. Còn mình thì lv1 còn lâu mới lên lv2

phamduypham

các bạn xài 3G ở HCM dạo này ban đêm thấy lag ko??? Ban ngày chơi tạm đc mà đến tối+ khuya thì hết muốn chơi luôn :( ..... Nhìn mấy cái item vĩnh viễn mà thèm wá hu hu hu biết làm sao bây giờ :(

Sj1999913 id của mình , add làm quen nhé

Thangnd31082

Có bản 1.3 final rồi đó anh em vô trang chủ tải nha. Đang online trên mobile nên ko trợ giúp được nhiều. Đã Việt hóa 80% chơi good. Thêm cấu trúc Làng trg game, ai test dc chia sẻ nha.
Mới tậu đc ID mới Vip hơn: sj89.010.888 đã cày lên cấp 51 rùi đó.

phamduypham

hay thiệt :D bản final 5Mb có vẻ mượt hơn bản cũ :d dùng 3G vt mà cứ tưởng như đang xài wifi vậy đó hết lag rồi .... Bác Thắng ơi việt hoá hoàn chỉnh bản này đi !!!

hiepipod

Sao anh em pdaviet mình không lập hội trên nông trại đi, anh em ai chơi thì để lại ID để mọi người add, để có gì giúp đỡ cho những gà như em.;;)
ID: Sj27751042

caube_vn

Kiểu gì ấy em down bản final về copy bản việt hóa của bác LQT thì vào đến màn hình nhìn thấy cây nó chạy điểm exp rồi out ra luôn.Nếu k copy file việt hóa thì chạy bt nhưng tiếng TQ còn copy thì out bác nào có bản việt hóa k out send e với

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 37 minutes:

Mà sao tên em TQ nhỉ có đổi được k ạ em nhớ lúc đăng kí e để VN mà

Chỉnh sửa cuối: