• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW n97mini cook cho 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

caotuanan

Ở trang 86,87 mình có đọc cách bạn hướng dẫn tuy nhiên khi khi chỉnh phần số "3" thành số "6" rồi apply CZ2 thì mày mình cứ khởi động hoài luôn.Mình đang sử dung Core 52.Bạn có thể hướng dẩn cụ thể hơn không .Thank bạn trước nhé!

mời bạn wa đây sẽ rõ mọi việc ;;) NÈ BẠN

kinhluanvan

Mình bó tay rồi,nó cứ khởi động hoài luôn.MÌnh đã làm và kiểm tra tất cả vậy mà sao kỳ zday ta.

Khoaaaa

Active Member
Bạn vào rom xem ,đả apply nhửng j ,xem kỷ lại foder resouce có mấy thư mục grid,thử tháo thẻ ra rồi lam xem có fải xung đột j trên thẻ hay aap ko,nếu ko fải nửa có lẻ là tại patch a athanh tích hợp rùi,patch c2z ở v51 củng ko ổn lắm

kinhluanvan

Có lẻ là mình phải đợi các pro ra tay thôi,vì mình làm từ tối qua đến h vẫn vậy.Thank bạn nhiều nhé!

Khoaaaa

Active Member
Nếu bạn dùng core v52 rồi thì mình nghỉ tại core,theo mình biết thì các bộ core trên forum chưa thật sự ổn định,hai nửa là rompatcher,các bản cook mình dùng gần đây ,chả có cái nào có patch c2z ổn cả

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 17 minutes:

Hay flash lại bản full đi cho chắc bạn ơi

Chỉnh sửa cuối:

Khoaaaa

Active Member
Bản này đúng làram thấp hợn một xíu bản 15 mình dùng cùng điều kiện nhưng đến 49 mb ,bản này chỉ dc 47 hoặc gần 48mb thôi,mà đả có ai tậu dc con navi của anh chưa,sao thấy a ấy im re vậy nhỉ

Bản này đúng làram thấp hợn một xíu bản 15 mình dùng cùng điều kiện nhưng đến 49 mb ,bản này chỉ dc 47 hoặc gần 48mb thôi,mà đả có ai tậu dc con navi của anh chưa,sao thấy a ấy im re vậy nhỉ
à lúc chiều mình bung fw ra,thay effects rồi đóng gói ,nhưng tới fần hình như là báo đợi đì đứng luôn ,đợi hoài ko có j thêm ,ko ra file 10 kb luôn,là sao các pro

vutuan472

ram thấy sao sao ấy ,ổn định chỉ 45mb ko bằng bản đầu với lại thường treo máy và chạy chậm,do hiệu ứng pải ko anh thanh ?

mathanh

xin lổi các bạn dùng v52 nha, các bạn bỏ dùm mình cái file c2z dùm, vì c2z này là của core v51 , nên core v52 không dùng được, nên mỗi lần bật lên nó sẻ khởi động lại máy liên tục, các bạn tự tạo c2z cho v52 nha

kinhluanvan

Cám ơn bác MaThanh nhé,vậy thì mình yên tâm rồi.vì mình cứ lo là mình làm sai cái gì gì đó không hà!

quydzamta

à lúc chiều mình bung fw ra,thay effects rồi đóng gói ,nhưng tới fần hình như là báo đợi đì đứng luôn ,đợi hoài ko có j thêm ,ko ra file 10 kb luôn,là sao các pro
Chắc tại bản mới này full icon và themes đẹp hơn nên chạy chiếm ram nhìu hơn 1 tí mà 49 với 47~48 đâu có đáng kể bao nhiu đâu :) Miễn sao là full icon, effects đẹp, menu nhìn hoành tráng hơn là OK rùi :D

thanhhaifire

xin lổi các bạn dùng v52 nha, các bạn bỏ dùm mình cái file c2z dùm, vì c2z này là của core v51 , nên core v52 không dùng được, nên mỗi lần bật lên nó sẻ khởi động lại máy liên tục, các bạn tự tạo c2z cho v52 nha

anh thanh ơi cái c2z ý của v51 cũng lỗi khi bật lên thì lỗi chạm màn hình thay vì lên đèn thui thì nó lại vào icon trên màn hình luôn, đèn xanh đỏ và EM ko tắt nữa. làm sao khắc phục????

kinhluanvan

MÌnh dùng thử thì thấy bản 15/12 là ok nhất rồi đó,các ứng dụng đều mượt mà như lụa ấy.Còn nghe nhạc thì phê hết biết,mấy đứa bạn mình khi nghe còn phải nghiêng đầu thán phục mà.Mình đề nghị các anh em phong cho bác MaThanh danh hiệu là Vua COOk mới đúng nhé!

mathanh

anh thanh ơi cái c2z ý của v51 cũng lỗi khi bật lên thì lỗi chạm màn hình thay vì lên đèn thui thì nó lại vào icon trên màn hình luôn, đèn xanh đỏ và EM ko tắt nữa. làm sao khắc phục????

c2z khi bật là vậy..................... cái c2z mục đích bắt máy nhận ổ C là hệ thông nên bị vậy, bạn nên tắt đi khởi đông máy lại

Chỉnh sửa cuối:

thanhhaifire

c2z khi bật là vậy..................... cái c2z mục đích bắyt máy nhận ổ C là hệ thông nên bị vậy, bạn nên tắt đi khởi đông máy lại

ah hỉu rùi, để add thêm cái chạm màn hình vào ổ c xem có khắc phục đc ko, tưởng là c2z là chỉ đổi effect

LastKnight

anh thanh fix lại lỗi xoay màn hình tự chọn icon nha anh....
P/s: Vua COOK?thấy hiệu"Thanh Can Cook" hợp hơn ^^

mathanh

zậy đừng ai mua máy của ổng nhá để ổng cook típ =))

sao lại thế, mình đổi qua c6-01 mà . thứ 2 xem có bạn nói qua lấy máy , nếu bạn đó không lấy thì sẻ có 1 bạn dưới long an lấy, nếu bạn này cũng kô thì sẻ bán cho bạn của mình, bạn mình cũng thích cái máy của mình, đẹp và full box không thiếu món nào theo máy

Khoaaaa

Active Member
zậy đừng ai mua máy của ổng nhá để ổng cook típ =))

ok ,ae ra giá thiệt thấp vàonha,nói vậy thôi,ae rất mong a ở lại,mọi người trong box này đều dõi theo hai chử''mathanh'',cả em củng vậy lên mạng là topic của a đầu tiên ,dành hết lời cám ơn đến a vì sự cống hiến và hy sinh mà a đả dành cho ae,hoan hô''SUPER COOKER THANH"
sr e spam

Chúc a kiếm dc cái giá thật tốt,càng hiện đại càng fải đại diện,chúc sức khỏe a

Status
Không mở trả lời sau này.