• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW n97mini cook cho 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

quyen751

đã lấy được cái flashlite4 rồi, công nhận hát phim flv mượt re, mình lấy xem cuộc chiến robot ( bại binh phục hận) hay re, khi kết nối tivi nó tự tắt màn hình và phát ra tivi xem hình ảnh tuyệt vời, âm thanh sống động. tóm lại tuệt

bản mới menu 4x5 đó a định làm trong cái topic mới hay cái này vậy a mt, fần mềm flashlite4 a có cho vào bản mới đó k vậy?

ohannguyent

kái vụ kết nối tv rồi nó tự tắt màn hình bị sao ấy? Khi đó gạt nút khoá máy thì bị đứg hình trên tv

bồ cũng có flashlite 4 rùi hả??? Cảm nhận video có khác ko??? Chia sẻ cho ae với!

bbmiss_9x

thèm quá đi mất =.= bác mathanh úp nhanh nhanh cho anh em cùng thưởng thức đi ^^! thanks bác nhiều

Khoaaaa

Active Member
Từ từ nào các bác ,rồi sẻ có,đợi càng lâu ,càng hấp dẩn
a thanh cố gắng tung sớm để ae bớt spam và giảm nóng

quyen751

Mọi người hỏi với, mún tự cook bản CFW riêng thì down FW gốc về rùi làm trong roft2 thuj fải k?

nescafes

Bác mathanh oi bản CFW này N97mini có dùng được ko :(. Mình thấy 4rum ít bản cook cho N97mini quá

concuarangme

bạn nói chính xác là nói câu hỏi của mình ấy hả? tại k pik pạn nói chính xác cý j
ah níu mún thay đổi effec mặc định của máy thì làm sao hả bạn?

Muốn thay đổi effect thì bạn fai tự chỉnh lại, bạn có thể tham khảo thêm bên này

langthangtronkiep

Các bạn dùng bản cá nhân có bạn nào bị lỗi Smart Movie ko? Mình cài SM xong cứ mở ra là out, vừa 4mat lại máy rồi cài lại mà vẫn thế, hic :-?

votinhhan

Các bạn dùng bản cá nhân có bạn nào bị lỗi Smart Movie ko? Mình cài SM xong cứ mở ra là out, vừa 4mat lại máy rồi cài lại mà vẫn thế, hic :-?

mình cũng như bạn,dùng xem mp4 bị lỗi,đã quay lại bản cũ coi ok ngay.

mathanh

mình nhận được mấy tin nhắn yh của các men tránh móc đủ điều về flashlite4 , người thì nói cho em xin cái flash đó người thì nói dạo này lên mod khó gặp quá, người thì nói lên làm mod dạo này chảnh nha,trời ơi vv.vv..... đủ điều......

nói thật mình cũng trích ra từ N8 thôi, bản cook của mình up trên diễn đàn mình còn chưa được tích hợp flashlite4 mà. sao lại có thể trách mình, các bạn cứ tách từ các bản cook ra nhé

hôm nay mình sẻ úp bản tích hợp flashlit4 cho 2 dòng core v51 và core v52

củng lưu ý các bạn, ai đang dùng v51 thì cứ dùng v51, đừng nhảy lên v52 nha, vì không biết core v52 có dùng được không (core v52 là của MOKIA)

đừng tránh những câu vô lý nửa nha, có lẻ sau bản này mình sẻ bỏ của chạy lấy người luôn quá, sẻ không khoe những gì mình tách ra được từ dòng Symbian^3

Status
Không mở trả lời sau này.