• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW n97mini cook cho 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

mathanh

mình đã làm 1 bản cho v52 dùng 4 bộ theme góc của 5800 và tập hợp các video code vào 1 bản chỉ không thêm avi thui vì code này kô có tác dụng với trình xem phim của máy, loại bỏ mail c6 , dùng trình quản lý mail cài riêng NokiaEmail_S60_5_0.sisx giờ úp riêng hay úp chung trong này, vây ta

hiepsinight

mình đã làm 1 bản cho v52 dùng 4 bộ theme góc của 5800 và tập hợp các video code vào 1 bản chỉ không thêm avi thui vì code này kô có tác dụng với trình xem phim của máy, loại bỏ mail c6 , dùng trình quản lý mail cài riêng NokiaEmail_S60_5_0.sisx giờ úp riêng hay úp chung trong này, vây ta

up riêng đi anh , nhìn cho nó dễ , topic này nhiều wá rồi , mà bản này anh up xài core v52 luon fai ko

mrquyen1993

tức là core V52 với C6 bản mới nhất hả bác thế thì up riêng đi mà bác đừng tích hợp cái icon N8 nhé cài theme chả bao h full cả

boy_friend

mở 1 top mới đê a.làm cái tiêu đề v52 cho nó hoành tráng :)

LastKnight

4x4 là vừa rồi anh mathanh ơi,up chung lun đi anh,chỉ vào 1 topic là có hết mấy bài của anh,up riêng ra rồi topic này trôi mất nữa....bản mới này anh dùng hiệu ứng gì vậy anh?

mrquyen1993

mod mathanh on line thì cho ra lò luôn đi chứ cứ để thế a em hồi hộp lắm mà bác đã tìm thấy cái hiệu ứng e hỏi chưa. nhìn mấy cái chấm đấy trông như ánh đèn giáng sinh nhìn phê hẳn

galabuon

lấy apps đã khó, nếu đưa apps vào được mới tính đến hs.

mà hiện nay chưa có 1 apps nào đưa qua thành công hết. mt thử những apps đơn giản trước như máy tính ,note, rồi qua tin nhắn thử xem

mấy cái đơn giản qua được thì mấy cái phức tạp mới tính được chứ

h3ll

có ai bị lỗi ko vào dc Nhạc ko , mặc dù đã flash lại FW + 4mat thẻ nhớ mà vẫn ko vào dc :-??

quydzamta

Các bro ơi, mình đọc bài này của mathanh từ đầu tới giờ, nhưng chưa nắm dc cái CFW nào là CFW mới nhất cả T_T vì có tới 5 LINK DOWNLOAD CFW lận, bro nào đã xài và biết CFW nào MỚI NHẤT VÀ ỔN ĐỊNH NHẤT thì REPLY dùm mình cái, mình sẽ thanks kịch liệt :)

hatranbeclin

Các bro ơi, mình đọc bài này của mathanh từ đầu tới giờ, nhưng chưa nắm dc cái CFW nào là CFW mới nhất cả T_T vì có tới 5 LINK DOWNLOAD CFW lận, bro nào đã xài và biết CFW nào MỚI NHẤT VÀ ỔN ĐỊNH NHẤT thì REPLY dùm mình cái, mình sẽ thanks kịch liệt :)

bản của cá nhân mình
cái này nak bạn....

mathanh

lấy apps đã khó, nếu đưa apps vào được mới tính đến hs.

mà hiện nay chưa có 1 apps nào đưa qua thành công hết. mt thử những apps đơn giản trước như máy tính ,note, rồi qua tin nhắn thử xem

mấy cái đơn giản qua được thì mấy cái phức tạp mới tính được chứ

đã lấy được cái flashlite4 rồi, công nhận hát phim flv mượt re, mình lấy xem cuộc chiến robot ( bại binh phục hận) hay re, khi kết nối tivi nó tự tắt màn hình và phát ra tivi xem hình ảnh tuyệt vời, âm thanh sống động. tóm lại tuệt

ngoanrazor

Well-Known Member
kái vụ kết nối tv rồi nó tự tắt màn hình bị sao ấy? Khi đó gạt nút khoá máy thì bị đứg hình trên tv

ohannguyent

đã lấy được cái flashlite4 rồi, công nhận hát phim flv mượt re, mình lấy xem cuộc chiến robot ( bại binh phục hận) hay re, khi kết nối tivi nó tự tắt màn hình và phát ra tivi xem hình ảnh tuyệt vời, âm thanh sống động. tóm lại tuệt

chia sẻ cho ae đi bồ!! Nghe thèm chết đc. Thanks !

Status
Không mở trả lời sau này.